अलीकडे, पीट डेव्हिडसन जेव्हा तो निरुपयोगी असल्याबद्दल बोलला तेव्हा मथळे तयार केले गेले. एसएनएल, आणि असे दिसते की प्रीटेन्शन्स त्याची आणि त्याच्या वैयक्तिक संघर्षांची थट्टा करीत आहेत. अनेकांना डेव्हिडसनच्या कार्यक्रमातून बाहेर पडण्याचा मुलाखत असल्याचे वाटले, विशेषत: जास्त काळ तो स्वत: ला पाहत नाही. पण आता हा विनोदकार म्हणतो की जोपर्यंत त्यांच्याकडे तो आहे तोपर्यंत तो शोमध्ये राहण्यास वचनबद्ध आहे.

“त्यांनी मला होईपर्यंत मी होईन. मला वाटते की त्या कार्यक्रमात जाणे मी खूप भाग्यवान आहे आणि मी लोर्ना माइकल्ससाठी खरोखर भाग्यवान आहे, तुम्हाला माहिती आहेच की केवळ एक गुरू नाही आणि एक बॉस, ऐवजी एक मित्र. जोपर्यंत त्यांनी परवानगी दिली तेथे मी तिथे आहे. “

संबंधित: एसएमएल ब्लॅकफेस वादावरून जेमी फॉक्सएक्सने जिमी फालनचा बचाव केला

ब For्याच काळापासून पीट डेव्हिडसन हे सदस्य म्हणून सर्वात प्रसिद्ध होते शनिवारी नाईट लाईव्ह, आणि एरियाना ग्रांडेचा माजी प्रियकर. पण उभे रहा कॉमिक आणि अभिनेता ज्यूड आपटाच्या आगामी नाटकातील मुख्य भूमिकेतून आपली प्रतिभा मोठ्या पडद्यावर देण्यास तयार आहे. स्टेटन आयलँड किंग, जे डेव्हिडसन यांनी लिहिले होते. ईटीला दिलेल्या मुलाखतीत नवीन सापडलेल्या लीडने हा खुलासा केला आहे की हा चित्रपट त्याच्या आईबरोबर आधीच हिट झाला आहे.

“हो, माझ्या आईने हे पाहिले आहे. हे माझ्या संपूर्ण कुटुंबासाठी एक प्रेम पत्र आहे. माझी आई, बहीण आणि माझे वडील. आणि तिने हे स्क्रिनिंगमध्ये पाहिले आणि ती मला खरोखरच आवडली आणि ती खरोखर माझ्यासाठी होती.” खूप महत्त्वाचे आहे. मला वाटते की आम्हाला त्याचा अभिमान आहे. “

स्टेटन आयलँड किंग डेव्हिडसनसाठी एक गंभीरपणे वैयक्तिक कथा आहे. या चित्रपटात स्कॉट नावाच्या मिड-ट्वेंटीज स्लॅकरची कहाणी आहे, जो तिच्या आईबरोबर स्टेटन बेटावर राहतो, जिथे तिचे दिवस टॅटू कलाकार बनण्याचे स्वप्न पाहतात आणि तिच्या अग्निशामक वडिलांच्या मृत्यूबद्दल विचार करतात. तो जिवंत आहे. जेव्हा स्कॉटच्या आईने दुसर्या अग्निशमन दलाची तारीख सुरू केली तेव्हा त्या गोष्टी उघडकीस येतात, ज्यामुळे स्कॉट स्वत: ची तपासणी आणि शोधाचा प्रवास सुरू करतो.

चित्रपटाच्या कथेत डेव्हिडसनच्या वैयक्तिक जीवनाचे काही भाग आहेत जे मुळचे स्टेटन बेट आहेत 9/11 दरम्यान त्याचा अग्निशामक वडील गमावला. डेव्हिडनने नेहमीच आपल्या स्टँड अप रूटीन दरम्यान आणि नंतर हे विषय सोडले आहेत एसएनएल, आणि या शोबद्दल त्याच्या सहकारी कलाकार सदस्यांचे चित्रपटाबद्दल काय म्हणते आहे हे जाणून कॉमेडियन उत्साही आहे.

“मला वाटते की आम्ही या आठवड्यात स्क्रिनर्स पाठविले आहेत, म्हणून मी खरोखरच या प्रतीक्षेत आहे.”

पीट डेव्हिडसन देखील आहे एखाद्या भूमिकेत स्नॅग करा आगामी जेम्स तोफा चित्रपटात आत्महत्या पथक, जिथे त्याची भूमिका साकारण्यासाठी अफवा आहे शिकार पक्षी खलनायक सावंत. वॉर्नर ब्रदर्स हे वैशिष्ट्य जेम्स गनच्या अंतर्गत फ्रँचायझीचे रीबूट आहे आणि 2021 च्या रिलीझसाठी नियोजित आहे.

या दरम्यान, स्टेटन आयलँड किंग ऑन-डिमांड 12 जूनपासून डिजिटल स्ट्रीमिंगसाठी उपलब्ध असेल. अ‍ॅपॅटो आणि डेव्हिडसन व्यतिरिक्त या चित्रपटात मारिसा टॅमीची स्कॉटची आई आणि बिल बुर तिच्या नवीन अग्निशामक प्रियकरच्या भूमिकेत आहेत. ईटी ऑनलाईन ही बातमी प्रथम सामायिक केली.

विषय: शनिवारी नाईट लाईव्ह, स्टेटन आयलँड किंग

नीरज चंदSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा