ग्रेग वेझमन, सह-निर्माता गारगोयल्स, अ‍ॅनिमेटेड मालिका थेट-actionक्शन मूव्हीमध्ये बदलण्यासाठी डिस्ने उत्सुक आहे. 90 च्या दशकात या शोचा अल्प कालावधी होता, परंतु तो एक निष्ठावंत चाहता आहे. यामुळे पुनरुज्जीवन किंवा काहीही झाले नाही, परंतु आता डिस्ने + वरील मालिकेसह नवीन पिढीला ते शोधण्याची संधी आहे. हे कशासाठी तरी एक स्प्रिंगबोर्ड प्रदान करू शकेल?

याक्षणी, अशी कोणतीही चर्चा समोर आली नाही. परंतु ग्रेग वेझमन च्या वारसा बद्दल नुकतीच मुलाखत घेतली होती गारगोयल्स आणि कार्यक्रम रद्द होण्यापूर्वी पडद्यामागील काय झाले. एका क्षणी, वेझमनला विचारले गेले की आपल्याला लाइव्ह-actionक्शन आवृत्ती आवडेल का? त्याबद्दल त्याला काय म्हणायचे होते ते येथे आहे.


संबंधित: माइंडलेस एक कुत्रा आहे? डिस्ने व्हॉईस अभिनेता विचार करतो की त्याला खरे उत्तर माहित आहे

“मला ते आवडेल, खासकरून जर त्यांनी मला ते लिहावे आणि तयार केले तर. नक्कीच कोणालाही गारगोयलची वाईट आवृत्ती नको आहे आणि ती चुंबली गेली तर ते भयंकर होईल. पण जर ते चोखले गेले तर ते पुरेसे आहे. हाय प्रोफाइल असू शकते. आम्हाला अधिक गार्गोयल कॉमिक्स किंवा शो सांगण्यासाठी. हा मी घेण्याचा प्रकार आहे. मी गारगोयल्सकडून पैसे कमवत नाही. डिस्ने ते 100% मालकीचे आहे, परंतु मला त्याबद्दल स्पष्टपणे प्रादेशिक वाटते. आणि मला मालमत्ता वाढण्यास सक्षम असल्याचे पहायला आवडेल. जोपर्यंत त्याद्वारे काही केले जात नाही तोपर्यंत अशक्य आहे. परंतु जर त्यासह काही केले गेले असेल आणि मला असे वाटते की डिस्ने वर असणे + काहीतरी म्हणून मोजले जाते, तर किमान एक शॉट आम्हाला त्या विश्वात अधिक कथा सांगण्याची परवानगी देतो. माझ्या भावना भावनिकदृष्ट्या ती खूप मोठी असेल. “

ग्रेग वेझमन यांना मालमत्तेची आवड आहे. त्याने उल्लेख केल्याप्रमाणे, डिस्नेची मालकी आहे गारगोयल्स एकरकमी आणि तो अद्याप पैसे कमवत नाही. पण तो अजूनही एखाद्या मार्गाने संपत्ती पुन्हा पाहू इच्छित आहे. लाइव्ह-universeक्शन विश्वात काय जोडेल असे विचारले असता, व्हिएसन त्याच्या प्रतिसादामध्ये अगदी स्पष्ट होते.

“मी स्वतःहून? काहीच नाही. केवळ अ‍ॅनिमेशनमध्ये मला अधिक काम करण्याची प्रतिष्ठा मिळाली. हे थेट कृतीत चांगले होते की नाही हे मला माहित नाही, आणि ते नक्कीच यापेक्षा वाईट असू शकते हे देवाला माहित आहे. परंतु आपण कीथ डेव्हिड आपण गोलियाथ खेळू शकता आपण मरीना सिर्टिस डेमोना खेळू शकता, कारण ते करतील लाइव्ह actionक्शन वर्ल्डमधील सीजीआय वर्ण. आपण खरोखर तो शो जीवनात आणू शकता जो मला खरोखर मस्त वाटेल. आमच्याकडे काही अतिशय आश्चर्यकारक, धक्कादायक, अ‍ॅनिमेटेड मालिकांमधील आश्चर्यकारक दृश्ये होती आणि ती थेट-अ‍ॅक्शन सेटिंगमध्ये पाहणे बोथट होऊ शकते. हा कार्यक्रम थेट राहू देण्याचा आणि पुन्हा श्वास घेण्याचा हा आणखी एक मार्ग आहे. मी जोखीम घेण्यास मागेपुढे पाहणार नाही. “

गारगोयल्स १ 199 199 to ते १ 1997. From या काळात फक्त तीन हंगामांसाठी प्रसारित केले गेले, परंतु त्यावेळी 78 भाग तयार झाले होते. या शोमध्ये गारगोइल्सच्या गटावर लक्ष केंद्रित केले गेले आहे जे 1000 वर्षांहून अधिक काळ दगडात गोठलेले आहेत. ते न्यूयॉर्क शहरात जागृत आहेत. ते दिवसा दगडांनी वेढलेले आहेत, परंतु रात्री शहराचे संरक्षक बनतात.

मनोरंजक गोष्ट अशी आहे की आम्ही कोणाबद्दल असे प्रथमच ऐकले नाही गारगोयल्स थेट-actionक्शन फिल्म. 2018 मध्ये हे उघड झाले की जॉर्डन पेले हे दिग्दर्शक होते चालता हो आणि आमचा, एका वेळी डिस्नेला असा प्रकल्प म्हणून ओळख दिली. स्टुडिओने हो म्हणालो नाही, परंतु त्यांना पी-ए सारख्या सर्जनशील ए-सूचीपासून दूर जायचे नाही. म्हणून ते फक्त लटकले होते आणि आम्ही याबद्दल काहीही ऐकले नाही. आपली चाल, डिस्ने. ही बातमी आमच्या माध्यमातून येते बहुभुज.

विषय: डिस्नेSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा