मॅट्रिक्स 4 जुलैमध्ये पुन्हा चित्रीकरण सुरू करू इच्छित आहे. आगामी सिक्वेलमधील उत्पादन मूळतः फेब्रुवारीमध्ये थांबले होते, परंतु देशांनी सामाजिक उपाययोजना सुरू केल्याने मार्चच्या मध्यात उत्पादन बंद केले गेले. आता न्यूझीलंड आणि यू.के. ब countries्याच देशांमध्ये चित्रपट आणि टीव्ही निर्मिती पाहिल्या आणि पुनरुज्जीवित केल्या गेल्या, वार्नर ब्रदर्सकडे उन्हाळ्याच्या वेळी ते परत घेण्यास स्वतःची दृष्टी आहे.

एका नवीन अहवालानुसार कास्ट सदस्य मॅट्रिक्स 4 सर्वांनी आठ आठवड्यांच्या कराराच्या विस्तारावर स्वाक्षरी केली आहे जी किमान 6 जुलै पर्यंत चालेल. हे त्या कास्टपर्यंत कायम राहिल आणि वॉर्नर ब्रदर्स आशा आहे की कसल्या तरी चित्रीकरणापर्यंत किंवा आधीपर्यंत निवड होऊ शकेल. चित्रीकरण होते सॅन फ्रान्सिस्कोमध्ये लपेटले, कलाकार आणि चालक दल यांच्यासह युरोपला जाण्यासाठी तयार आहे. पण कॅमेरा खंडात फिरण्यापूर्वी बंद झाला. आणखी किती आठवड्यांसाठी चित्रीकरण आवश्यक आहे यावर सध्या कोणतेही जग नाही.


संबंधित: जॉन विक and आणि मॅट्रिक्स बहुधा त्याच दिवशी आणखी दिवशी उघडणार नाहीत

प्रत्येक स्टुडिओमध्ये पडद्यामागे धावणारी ही एक छोटी विंडो आहे, ज्यात अनेक टनांनी प्रकल्प विलंबित होते. अभिनेते आणि क्रू मेंबर्सकडे इतर कामे आहेत. ब्लॉकबर्स्टर्स अर्ध्या बेक्ड राहतात आणि वेळापत्रक एक समस्या होणार आहे. चित्रीकरण सुरू झाल्यानंतर सेटवर कोणते सुरक्षा उपाय ठेवले जातील? स्टुडिओ किती अतिरिक्त जबाबदारी घेईल? त्यांना विमा मिळू शकेल? आत्तापर्यंत बरेच मोठे प्रश्न शिल्लक आहेत पण वॉर्नर ब्रदर्स आशावादी आहेत की येत्या आठ आठवड्यांत त्याचे निराकरण होईल. तोपर्यंत चित्रीकरण पुन्हा सुरू झाले नाही तर काय होईल हे सांगणे कठिण आहे.

लाना वाकोव्स्की मॅट्रिक्स 4 चे दिग्दर्शन करीत आहेत. मूळ बहिण लिली वाचोस्की यांच्यासमवेत त्याने मूळ त्रयीचे सह-दिग्दर्शन केले. आतापर्यंत आम्हाला माहित आहे की, लिली वाचोस्की या वेळी सहभागी नाही, जरी तिने परत न येण्याचे निवडले की नाही ते अद्याप अस्पष्ट आहे. केन रीव्ह्ज निओच्या भूमिकेची पुन्हा झळकणार आहे आणि कॅरी-Moने मॉस ट्रिनिटी म्हणून परत येणार आहे. नवोदितांमध्ये जेसिका हेनविक, याह्या अब्दुल-मॅटिन द्वितीय, नील पॅट्रिक हॅरिस, ब्रायन जे. स्मिथ, टोबी ओव्हमारे आणि जोनाथन ग्रॉफ. अलेक्झांडर हेमॅन आणि डेव्हिड मिशेल यांच्यासह वचॉस्कीने पटकथा लिहिले. याक्षणी, तपशील घट्ट लपेटण्याखाली ठेवला जात आहे.

मॅट्रिक्स एक ते एक राहते आतापर्यंत बनवलेले सर्वात प्रभावी विज्ञान-फाय चित्रपट आणि, जरी हा सिक्वेल बर्‍याचजणांच्या नजरेत नसला तरी फ्रेंचायझी खूपच यशस्वी झाली. ट्रॉलोजीने ग्लोबल बॉक्स ऑफिसवर 1.6 अब्ज डॉलर्स मिळवले. मॅट्रिक्स 4 मूळचे 21 मे 2021 रोजी आगमन होणार आहे. योगायोगाने, लायन्सगेटने ठरवलेली ही तारीख होती जॉन विक 4, जो किन्नू रीव्हजच्या काही कामगिरीसाठी तयार होईल. परंतु दोन्ही चित्रपट परत ढकलले गेले आहेत, म्हणून हे शक्य नाही. चित्रपटाच्या नवीन प्रदर्शनाची तारीख निश्चित केलेली नाही. ही बातमी आमच्या माध्यमातून येते विविधता.

विषय: मॅट्रिक्स 4, मूसSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा