“न्यूझीलंड विरुद्ध पुरुषांची घरची मालिका पुढे ढकलण्यात आली आहे; पाकिस्तान विरुद्ध पुरुषांची टी -२० स्थगित केली गेली आहे. इंग्लंडविरूद्ध इंग्लंडविरुद्ध खेळल्या जाणार्‍या तीन एकदिवसीय सामन्यांची मालिका आता चर्चेत आहे, या संभाव्यतेसह. त्यांच्या मूळ ठिकाणाहून जाऊ शकते. ” सप्टेंबर तारखा. ”क्रिकेट आयर्लंडने एका निवेदनात म्हटले आहे.

हेच प्रतिबिंबित करताना क्रिकेट आयर्लंडचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी वॉरेन डेट्रॉम म्हणाले की न्यूझीलंड क्रिकेटने (एनझेडसी) त्यांच्याशी संपर्क साधला आणि आम्हाला माहिती दिली की त्यांना प्रवास करता येणार नाही आणि क्रिकेट आयर्लंड हा निर्णय समजू शकेल.

“नुकत्याच झालेल्या प्रजासत्ताक आणि ब्रिटनमधील सरकारच्या घोषणांच्या मालिकेनंतर न्यूझीलंड मालिका शक्य नव्हती हे मोठ्या प्रमाणात स्पष्ट झाले. आम्ही आधी असेही सांगितले आहे की काही फिक्स्चरचे भविष्य ट्रॅव्हल टीमच्या सरकारच्या निर्णयावर अवलंबून असते. ” डेट्रॉम यांनी एका निवेदनात म्हटले आहे.

“या घटनेत असे घडले आहे – आम्ही कालच्या मंडळाच्या बैठकीच्या बैठकीच्या आदल्या दिवशी कोणत्याही परिस्थितीत मालिका तहकूब करण्याच्या बैठकीची शिफारस घेत होतो. न्यूझीलंड क्रिकेट (एनझेडसी) आमच्याशी संपर्क साधला की ते प्रवास करू शकत नाहीत अशी आम्हाला माहिती दिली. अर्थात, हे मला उत्तर आयर्लंडमधील चाहत्यांसाठी निराशाजनक आहे जे मला माहित आहे की वर्ल्ड कप उपविजेतेपदाच्या प्रवासासाठी उत्सुक होते, ज्या परिस्थितीत आम्हाला एनझेडसी पूर्णपणे समजते त्या घरी न राहण्याशिवाय पर्याय नव्हता.

एनझेडसीचे मुख्य कार्यकारी डेव्हिड व्हाईट यांनीही पुढे ढकलल्याबद्दल निराशा व्यक्त केली.

“आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटसाठी ही अत्यंत कठीण परिस्थिती आहे आणि आम्हाला उत्तर गोलार्धातील आमच्या मित्रांबद्दल मनापासून वाईट वाटते, ज्यांचा हंगाम खूप खराब झाला आहे. मला माहित आहे की आमचे खेळाडू, सहाय्यक कर्मचारी आणि ब्लॅककॅप्स चाहते येणार आहेत. प्रवासासाठी खूप उत्सुक होते व्हाईट म्हणाले की हा निर्णय घेण्याची गरज नाही आशा आहे की, चांगल्या आणि कमी धोकादायक वेळेत आपण परत येऊ आणि खेळू शकू खेळ खेळू शकतात.

ची चीफ एक्झिक्युटिव्ह पाकिस्तान क्रिकेट बोर्ड वसीम खान म्हणाले की, सामान्यपणे सेवा सुरू झाल्यावर आयर्लंडला पुन्हा भेटण्याची आशा आहे.

“या कठीण काळात क्रिकेट आयर्लंडच्या निर्णयाचा आम्ही पूर्ण आदर करतो आणि समर्थन करतो. आपल्या सर्वांनी पुनरावृत्ती केल्याप्रमाणे खेळाडू, अधिकारी आणि चाहत्यांची सुरक्षा आणि सुरक्षा प्रथम येते. हे सर्व देशांचे कर्तव्य आहे. आव्हानात्मक अशी काही वेळ असूनही होम सिरीज होस्ट करण्यासाठी येत्या काही महिन्यांत आम्ही क्रिकेट फॅमिली म्हणून एकत्र येत एकत्र राहू. हा कार्यक्रम होईल. पीसीबी या कठीण काळात सीआयच्या पाठीशी खंबीरपणे उभे आहे आणि आम्ही लवकरच आयर्लंडला पुन्हा सामान्य सेवा पुन्हा सुरू करण्यास उत्सुक आहोत, असेही खान म्हणाले.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा