“विश्वचषक जिंकणे सोपे नाही, जेव्हा आपण ती स्पर्धा जिंकता तेव्हा एक वेगळीच भावना येते. त्या स्पर्धेबद्दल भावना आणि भावना असतात. सात-आठ संघांना हरवून विश्वचषक फायनल जिंकणे कठीण आहे. परंतु जेव्हा तुम्ही विश्वचषक जिंकता तेव्हा तुमचा आनंद द्विगुणित होतो, ‘असे रोहितने भारतीय क्रिकेटपटूबरोबर इन्स्टाग्राम लाइव्ह सत्रादरम्यान सांगितले. सुरेश रैना.

ते म्हणाले, “मला वाटते की आमच्याकडे तीन विश्वचषक, दोन टी -20 विश्वचषक आणि एक 50 हून अधिक विश्वचषक आहेत आणि मी बर्‍याच वेळा असे म्हटले आहे की कमीतकमी दोन विश्वचषक जिंकले पाहिजेत.”

रोहित जगातील एकमेव खेळाडू आहे ज्याने वनडे क्रिकेटमध्ये तीन डबल टन्स आहेत. ईडन गार्डन्सवर श्रीलंकेविरुद्ध त्याने २44 धावा ठोकल्यामुळे -० षटकांच्या स्वरूपात सर्वाधिक वैयक्तिक धावा करण्याचा विक्रमदेखील त्याच्या नावावर होता.

गेल्या वर्षीच्या क्रिकेट विश्वचषक स्पर्धेदरम्यान, मेगा स्पर्धेच्या एकाच आवृत्तीत पाच शतके ठोकणारा तो पहिला फलंदाजही ठरला आहे.

कसोटी क्रिकेटमध्येही रोहितने स्वत: ला बळकट केले आहे. उजव्या हाताच्या फलंदाजासाठी कृती करण्यात येईल मुंबई इंडियन्स इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) ची सुरुवात 29 मार्चपासून झाली. तथापि, कोरोनोव्हायरस साथीच्या साथीमुळे स्पर्धा अनिश्चित काळासाठी तहकूब करण्यात आली.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा