मिडवेट चढाईमध्ये सूझा उरिया हॉलशी लढणार होती. याव्यतिरिक्त, त्याच्या दोन कॉर्नमेनने कोविड -१ positive साठीही सकारात्मक चाचणी केली, असे यूएफसीने म्हटले आहे.

यूएफसीने आपल्या संकेतस्थळावर दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, “यूएफसीच्या वैद्यकीय पथकाने सौझा आणि तिच्या दोन कॉर्नमनची तपासणी केली आणि त्यांना कोविड -१ of ची वैशिष्ट्यपूर्ण लक्षणे दर्शविणारी नसल्याचे दिसून आले. “यूएफसीच्या हेल्थ अँड सेफ्टी प्रोटोकॉलनुसार, तिन्ही पुरुष यजमान हॉटेल सोडले आहेत आणि त्यांना कॅम्पसपासून वेगळे केले जाईल, जेथे यूएफसीची वैद्यकीय कार्यसंस्था दूरस्थपणे त्यांच्या स्थितीचे परीक्षण करेल आणि कोणत्याही आवश्यक उपचारांना मदत करेल. “

यूएफसीने सांगितले की या तिघांनी आरोग्य आणि सुरक्षा प्रोटोकॉलचा पाठपुरावा केला, ज्यात सामाजिक अस्वस्थतेचा सराव करणे, कर्मचारी संरक्षणात्मक उपकरणे वापरणे आणि जेव्हा शक्य असेल तेव्हा स्वत: ला अलग ठेवणे यासह. यूएफसी 249 सहभागींमध्ये इतर कोणत्याही सकारात्मक कोविड -१ tests चाचण्या नोंदवल्या गेल्या नाहीत.

यूएफसीने म्हटले आहे की, “या विकासास मिळालेला प्रतिसाद म्हणजे या कार्यक्रमासाठी यूएफसीने ठेवलेल्या आरोग्य आणि सुरक्षा उपायांच्या परिणामकारकतेचे संकेत आहे.”

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा