क्रोनियात सीन इक्लिप्स २ साठी स्टील कटिंगला सुरुवात झाली आहे, असे सिनिक ग्रुपचे म्हणणे आहे की बांधकाम प्रक्रियेच्या सुरुवातीच्या टप्प्यावर चिन्हांकित केले जाईल. सीनिक ग्रुपच्या संपूर्ण मालकीची असलेली एमकेएम नौका ही नवीन कंपनी स्थापन करणार आहे आणि आता सीन एक्लिप्स -२ च्या निर्मितीपासून सुरू होणा all्या सर्व नवीन समुद्री जहाजांच्या निर्मितीची संपूर्ण जबाबदारी घेतली जाईल.

एमकेएम याट्सने क्रोएशियन सरकारबरोबर रिजेकामधील विद्यमान मेजर 3 शिपयार्डच्या स्वतंत्र विभागात जहाज बांधणीचे काम सुरू करण्याच्या कराराची पुष्टी केली. एमकेएम यात्सच्या व्यवस्थापकीय संचालक साशा ओखलजाट यांनी एका घोषणेत म्हटले आहे की नवीन क्रूझ लाइन बिझिनेस मॉडेल एमकेएम नौकाला रिजेकाच्या शिपयार्डचा एक भाग घेण्यास आणि विद्यमान पायाभूत सुविधा आणि क्रोशियन शिपर्सचे ज्ञान वापरण्यास परवानगी देईल जे निसर्गरम्य तज्ञांच्या टीमचा भाग आहे. एकत्र काम करेल

228-प्रवासी, अल्ट्रा-लक्झरी मेगा नौका विशेषत: ध्रुवीय मोहिमेसाठी जलपर्यटनसाठी डिझाइन केली गेली आहे. या शोध जहाजांपैकी पहिले जहाज, ग्रहण दृश्यमानऑगस्ट 2019 मध्ये सुरू झाले. या जहाजात 345 चौरस फूट ते अंदाजे 2,600 चौरस फूट, 10 जेवणाचे पर्याय, सर्व पाहुण्यांसाठी बटलर सर्व्हिस, दोन ऑन-बोर्ड सहा-गेस्ट हेलिकॉप्टर आणि जवळजवळ डायव्हिंग करण्यास सक्षम सहा-अतिथी पाणबुडी आहे. 1000 फूट, सेन्सन स्पा आणि एक जिम.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र जे प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्यांसह कव्हर करते. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

यूरोप, ऑस्ट्रेलिया, न्यूझीलंड, अमेरिका आणि इतरत्र युरोप आणि मेकॉंग, इरावाडी आणि रशियामधील सर्वसमावेशक नदी जलवाहिनी व्यतिरिक्त सीनिक सर्वसमावेशक टूर देते.

हा लेख मूळतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

2020 पर्यंत रिट्ज-कार्ल्टन नौका संकलन लाँच होण्यास विलंब झाला

जहाज आकार: लक्झरी क्रूझ लाइनसाठी क्षितिजावर काय आहे

क्रूझ लाईन्स वर्धित ऑपरेशन्स वाढविते

क्रिस्टल रिव्हर क्रूझ डेब्यू अ‍ॅडव्हान्स खरेदी बचत कार्यक्रम

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा