कोविड -१ ep साथीने जगातील जवळपास सर्व स्पोर्टिंग इव्हेंट रद्द केले किंवा पुढे ढकलले. बहुतेक आंतरराष्ट्रीय दौरे रद्द झाल्यामुळे क्रिकेटच्या खेळावरही गंभीर परिणाम झाला असून इंडियन प्रीमियर लीग अनिश्चित काळासाठी तहकूब करण्यात आले आहे. बर्‍याच मोकळ्या वेळेसह काही क्रिकेटपटू सोशल मीडियावर सुपर अ‍ॅक्टिव झाले आहेत. विराट कोहलीने ब Instagram्याच इंस्टाग्राम लाइव्ह सेशनमध्ये भाग घेतला होता, स्टीव्ह स्मिथ फलंदाजीचे धडे देत आहे. तथापि, डेव्हिड वॉर्नर सर्वात मनोरंजक ठरला आहे. सलामीवीर टिक्टिक स्टार बनला आहे लॉकडाउन ऑस्ट्रेलियामध्ये कोविड -१ ep साथीच्या रोगामुळे लादण्यात आला होता. गुरुवारी तो इंग्लंडचा माजी फलंदाज केविन पीटरसन आणि माजी भारतीय क्रिकेटपटू व दुसर्‍या मनोरंजक व्हिडिओसाठी भाष्यकार आकाश चोप्रासमवेत सामील झाला.

व्हिडिओमध्ये डेव्हिड वॉर्नर अचानक त्याच्या सनरायझर्स हैदराबाद जर्सीमध्ये दिसला जेव्हा त्याने आपली “जादूची बॅट” उचलली. जेव्हा तो केविन पीटरसनकडे वळतो, तेव्हा त्याचे कपडे 2013 च्या .शेस मालिकेपासून इंग्लंडच्या कसोटी जर्सीकडे बदलले आणि शेवटी, बॅट आकाश चोप्रापर्यंत पोहोचला, जो नंतर पांढरा जर्सी परिधान केलेला दिसू शकतो.

डेव्हिड वॉर्नरने “# मॅजिकॅबॅट @ केपी 24 @ क्रिकेटाकाश मस्त मस्त” असे व्हिडिओ कॅप्शन केले आहे.

टिक्टोक व्हिडिओंच्या मालिकेनंतर डेव्हिड वॉर्नरने आपल्या चाहत्यांचे मनोरंजन करण्याचा आणखी एक प्रयत्न केल्याचे दिसत आहे.

जोपर्यंत क्रिकेटचा प्रश्न आहे, ऑस्ट्रेलियाने जूनमध्ये बांगलादेशकडे दोन कसोटी दौरे रद्द केले आहेत आणि झिम्बाब्वेविरुद्ध मर्यादित षटकांच्या घरच्या मालिकादेखील संशयाच्या भोव .्यात आहे.

ऑक्टोबर-नोव्हेंबरमध्ये ऑस्ट्रेलिया ट्वेंटी -२० विश्वचषक स्पर्धेचे आयोजन करीत आहे, त्यासाठी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट कौन्सिलने म्हटले आहे की ते “सर्व पर्यायांचा शोध घेत आहे”.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा