1998 मध्ये एका विनोदी कार्यक्रमादरम्यान होलोकॉस्ट विनोदांवरून टोकियो ऑलिम्पिक आयोजन समितीने गुरुवारी उद्घाटन समारंभाच्या संचालकांना काढून टाकले.

आयोजन समितीचे अध्यक्ष सेको हाशिमोतो म्हणाले की, उद्घाटन समारंभाचे संचालक केंटारो कोबायाशी यांना काढून टाकण्यात आले होते. त्याच्या विनोदी अभिनयात होलोकॉस्टबद्दल विनोद केल्याचा आरोप त्यांच्यावर ठेवण्यात आला होता, त्याच्या एका शोवरील “चला चला होलोकॉस्ट” या वाक्यांशासह.

शुक्रवारी होणाand्या साथीच्या-विलंब झालेल्या खेळांच्या उद्घाटन समारंभाच्या एक दिवस आधी त्याचा डिसमिसल आला.

या आठवड्याच्या सुरुवातीला, संगीतकार ज्याचे संगीत उद्घाटन समारंभात वापरले जाण्याची अपेक्षा आहे त्याला त्याच्या वर्गमित्रांकडून मागील धमकावल्यामुळे राजीनामा द्यावा लागला, असा दावा त्याने मासिकाच्या मुलाखतींमध्ये केला होता.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा