अठरा वर्षांचे चार हंगाम ज्येष्ठ माझेन सालेह यांना देण्यात आले. ची महाव्यवस्थापक म्हणून नेमणूक केली आहे फोर सीझन हॉटेल आणि निवास फोर्ट लॉडरडेल, दक्षिण फ्लोरिडा मधील ब्रँडचे चौथे हॉटेल आहे, जे 2021 च्या उत्तरार्धात पदार्पण करेल.

सालेह 2003 मध्ये चार हंगामात सामील झाला आणि त्याने काम केलेली एकमेव कंपनी आहे. शर्म एल शेखमध्ये व्यवस्थापकीय प्रशिक्षणार्थी म्हणून सुरूवात करून सालेह पटकन मॉरिशस, बेरूत, अलेक्झांड्रिया आणि इस्तंबूल येथे सुरू असलेल्या टास्क फोर्सच्या संधींवर उडी मारून अन्न व पेय पदांवर पोचला. ते 2010 मध्ये फोर सीझन रिसॉर्ट नेव्हिसच्या पुन्हा उघडण्यात सामील झाले, अन्न-पेय यांचे सहाय्यक संचालक म्हणून आणि तीन वर्षांनंतर डाउनटाऊनच्या अनुभवासाठी ऑस्टिनमध्येही तेच स्थान धारण केले. २०१ 2015 मध्ये, फोर सीझन रिसॉर्ट पाम बीच येथे अन्न व पेय संचालकांच्या पदांवर पदोन्नती मिळाल्यामुळे त्याने त्याला दक्षिण फ्लोरिडा येथे आणले, जेथे नंतर २०१ later मध्ये रिसोर्ट मॅनेजर म्हणून त्यांची पदोन्नती झाली.

नवीनतम मालमत्तेबद्दल, सालेह यांनी एका लेखी निवेदनात म्हटले आहे की, “आम्ही एक आधुनिक समकालीन प्रवृत्तीने क्लासिक नौकाच्या परंपरा संतुलित करीत आहोत.”

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले.

कंपनीच्या प्रसिध्दी पत्रकानुसार, “सालेहची सर्जनशील बाजू आणि सहयोगी भावना हे त्याच्या अपवादात्मक हॉटेलियर गुणांपैकी एक आहेत, प्रॉपर्टी ग्लोबल व्हिजनरीजसह भागीदारी केल्यामुळे आणि त्याचे पूर्व-उद्घाटन कार्यसंघ तयार करण्यासाठी आणि फोर्ट लॉडरडेलपासून मालमत्ता-व्याप्ती.” करण्याची क्षमता चालवते. अनुभव तयार करा. सभा आणि कार्यक्रमांसाठी शहराच्या सर्वाधिक पसंतीच्या समुद्रकिनार्‍यासाठी सर्वोत्तम सागर-दृश्य भोजन.

“फोर्ट लॉडरडेल येथे तुम्हाला जाणवणा energy्या उर्जाशी जुळणारी आमची फोर सीझन टीम उत्साहपूर्ण व गतिशील आहे,” सालेह म्हणाले. “आम्ही आमच्या अतिथी, रहिवासी आणि स्थानिकांसाठी डिझाइन केलेले सर्व अनोखे अनुभव आम्ही त्या आत्म्यास वाहात आहोत.”

संबंधित लेख

जीराल्डिन डोबे जीएम म्हणून मंडारीन ओरिएंटल, पॅरिसमध्ये सामील झाले

केसी होप मागे सोडले; भरण्यासाठी अ‍ॅलिसिया केजल्डगार्ड

केर आणि डाऊनी आफ्रिका डीएमसी विस्तृत पदचिन्ह

सिल्व्हरसी टॅप्स बार्बरा मकरमॅन मुख्य वाणिज्य अधिकारी म्हणून

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा