अमावाटरवेजने प्रतिष्ठित फ्रेंच पाककृती असोसिएशनमध्ये जाण्याची घोषणा केली आहे, टेबल्स आणि औबर्गेस डे फ्रान्सनदी क्रूझ लाइनसाठी प्रथम.

आता आपल्या 26 व्या वर्षात, पाककृती गट जवळजवळ 2,000 स्वतंत्र आस्थापना ओळखतो, ज्यामध्ये वरच्या रेस्टॉरंट्सपासून छोट्या देशी इन्स पर्यंत आणि आता रिव्हर क्रूझ जहाजे, प्रादेशिक स्वाद आणि स्थानिकरित्या मिळविलेल्या घटकांचा वापर करून पाककृती उत्कृष्टतेसाठी समाविष्ट केली गेली आहे. अशाप्रकारे, अमावटरवेज, त्याचे पाककृती संचालक, रॉबर्ट केलरहल्स आणि लाइनच्या 20 जहाजे आता अलीकडेच जाहीर झालेल्या पाक मार्गदर्शकाच्या अंतर्गत ओळखल्या गेल्या आहेत, “टेबल्स एट ऑबर्जेस डे फ्रान्स अँड इंटरनेशनल 2021 व्हाइट गाइड.”

शेफ केलरहल्स स्थानिक व कारागीर उत्पादनांचा वापर करून नाविन्यपूर्ण व्यंजन तयार करण्यासाठी पाच कॉर्पोरेट शेफच्या टीमसह कार्य करतात, मुख्यत: जागतिक नद्यांच्या काठावर कुटूंबाद्वारे चालवल्या जाणा from्या शेतात, जेथे अमॉटरवेज प्रवासी प्रवास करतात.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले.

“मी माझ्या पाहुण्यांसाठी नवीन, अभिनव स्वयंपाकासंबंधी अनुभव निर्माण करण्याचा सतत प्रयत्न करतो आणि आम्ही भेट दिलेल्या ब visit्याच ठिकाणी मी प्रेरित झालो,” शेफ केलरहल्स यांनी एका लेखी निवेदनात म्हटले आहे. “पाककृती जग सतत विकसित होत आहे आणि मी अमॉटरवेजवरील जहाज स्वयंपाकासंबंधीचा अनुभव वाढविण्यासाठी पुढे जात आहे.”

अ‍ॅमवाटरवेजवर फार्म-टू-टेबल ऑफरिंग्ज आणि खास रेस्टॉरंट्सवर जोरदार लक्ष केंद्रित आहे जे गोरमेट पाककृती ऑफर करतात. अ‍ॅमवॉटरवेजचे अध्यक्ष आणि सह-संस्थापक रुडी श्रेईनर म्हणाले, “पाककला उत्कृष्टता ही माझ्या वैयक्तिक आवडीची भावना आहे आणि आमच्या नदीच्या जलपर्यटन अनुभवाचा एक मुख्य घटक आहे. उदाहरणार्थ, वॉटरफ्रंटमध्ये एम्पायूरवेज केंद्रित आहेत. पाहुणे पाहणे यासारख्या प्रादेशिक पाककृतींचा अनुभव घेऊ शकतात पारंपारिक बल्गेरियन बॅनिस्टा पेस्ट्रीचे प्रदर्शन किंवा वाइनमेकिंग इस्टेटमध्ये शतकानुशतके जुन्या वाइनमेकिंग परंपरा शिकण्यासाठी स्थानिक रहिवाशाच्या घरी भेट देणे.

या उन्हाळ्यात ग्लोबल नद्यांकडे लाइन परत येत असताना, “जो आमच्याबरोबर आपला प्रवास सुरू करतो त्या सर्वांच्या स्वयंपाकाच्या अपेक्षांच्या पलीकडे जाण्याची आशा आहे,” असे श्रेयनर म्हणाले.

संबंधित लेख

अॅमवॉटरवे दक्षिण अमेरिकेतील मॅग्डालेना नदीकडे नेतो

व्हिला ला कोस्टे सह हेलन दारोज पार्टनर

हेरैटेज ट्रॅव्हल यॉटिंगवरील पूर्वजांसह अमावाटरवेज भागीदार

शॅम्पेन टोस्ट

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा