एमएससी ग्रुपने गुरुवारी नवीन ब्रँडच्या लॉन्चिंगसह कंपनीच्या लक्झरी क्रूझ मार्केटमध्ये प्रवेश करण्याची घोषणा केली. एक्सप्लोरा प्रवास. फिनकेंटीरी निर्मित, नावाच्या चार लक्झरी जहाजांपैकी पहिले जहाज आहे मी एक्सप्लोर करा– 2024, 2024, 2025 आणि 2026 मध्ये उर्वरित जहाजे सज्ज असलेल्या 2023 मध्ये जाईल. ऑक्टोबर 2018 मध्ये “एमएससी याट क्लब लक्झरी शिप-इन-ए-शिप कॉन्सेप्टच्या पूर्णपणे नवीन वर्गात विस्तार” म्हणून ब्रँडला प्रथम छेडले गेले. जहाजाचे ”

461 स्वीट्स आणि समुद्राकडे पाहण्याची सोय असलेल्या अतिथींनी त्यांच्या मजल्यापासून छतावरील खिडक्या आणि खाजगी खाजगी छतावरील समुद्री आणि हार्बर दृश्यांचा आनंद घ्यावा. स्वीट्सची सुरूवात 7 377 चौरस फूट आहे, जी एमएससी ग्रुपच्या मते उद्योगातील वर्गासाठी सर्वात प्रशस्त आहे.

चौदा डेक पुरेशी घरातील सार्वजनिक जागा प्रदान करतील. उदार मैदानी डेकमध्ये एकूण 64 खासगी केबाना उपलब्ध असलेल्या तीन तलावांचा समावेश आहे. मागे घेता येण्याजोग्या काचेच्या छतासह एक चौथा पूल कोणत्याही हवामानात पोहण्यासाठी आणि पूलसाइड विश्रांतीस परवानगी देईल. एमएससी ग्रुपने घोषित केलेल्या घोषणेत म्हटले आहे की, जहाज जहाजांच्या प्रोमेनेड डेकवर विविध इनडोअर आणि आउटडोअर व्हर्लपूल बाथसह केंद्रबिंदू म्हणून पाण्याने बनविले गेले होते.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले.

वैयक्तिक आवडीनुसार तयार केलेले, नऊ रेस्टॉरंट्समध्ये रात्रीच्या जेवणाच्या लवचिक वेळेस उत्तम प्रकारची ऑफर मिळेल, त्यातील बर्‍याच घरातील आणि मैदानी बार. एमएससी ग्रुपने म्हटले आहे की प्रत्येक ठिकाणी जागतिक पाक कला साजरा केला जाईल आणि स्थानिक भागीदारांकडून मिळणार्‍या निरोगी घटकांवर लक्ष केंद्रित केले जाईल. ”

इनडोअर / आउटडोअर स्पा आणि फिटनेस क्षेत्र म्हणून, अतिथींनी मुठभर उपचार कक्ष, फिटनेस उपकरणे, गट व्यायाम वर्ग आणि वैयक्तिक प्रशिक्षण भेटी, तसेच त्यांच्या मुक्कामाच्या दरम्यान चांगले राहण्याचा एक मार्ग देखील मिळवू शकतो. टेलर-मेड प्रोग्रामसाठी साइन अप करण्याचा पर्याय. सुट्टीतील सुलभ आणि आनंददायी. प्रत्येक गंतव्यस्थानात कल्याण अनुभवांची निवड देखील असेल.

प्रवास सात रात्री सुरू होतो आणि पारंपारिक आगमन आणि प्रस्थान वेळ तसेच रात्रीचा मुक्काम, एक्स्प्लोरा जर्नीस अतिथींना गंतव्यस्थानांमध्ये अतिरिक्त प्रवेश देण्यास अनुमती देईल. उद्घाटन संग्रहामधील कार्यक्रमांमध्ये सेंट-ट्रोपेझ, बोर्डो आणि रिक्झाविक सारख्या ठिकाणे तसेच कॅस्टेलोरिझो, बोजकाडा आणि लोफोटेन बेटे यासारख्या छुपे रत्नांचा समावेश असेल.

जहाज बद्दल

या रचनेत बॅटरी साठवणुकीची तरतूद, भविष्यातील संकरित वीज निर्मितीस तसेच नवीन निवडक उत्प्रेरक कपात तंत्रज्ञानास परवानगी आहे. यामुळे नायट्रोजन ऑक्साईड उत्सर्जनात 90 टक्क्यांची कपात होते. धक्क्यांमधील कार्बन डाय ऑक्साईड उत्सर्जन टाळण्यासाठी शिप-टू-शोर उर्जा क्षमतेसह तयार केलेले आणि सागरी वायू तेलाद्वारे समर्थित, चारही वाहिन्या पाण्याच्या पृष्ठभागावरील आवाज कमी करण्यासाठी रीना डॉल्फिन-प्रमाणित असतील. एकल-वापरलेले प्लास्टिक ऑनबोर्ड वापरल्या जाणार नाहीत, किंवा ती जमीन-आधारित अनुभवांच्या वेळी देण्यात येणार नाहीत.

गुरुवारी (10 जून) सकाळी एक्सप्लोरा जर्नीने इटलीमधील मोनफॅलकोन येथील फिनकेंटेरी शिपयार्ड येथे पोलाद तोडण्याचा कार्यक्रम आयोजित केला. एक दीर्घकाळ सागरी परंपरा असलेल्या या क्षणाने बांधकाम प्रक्रियेची सुरूवात साजरी केली.

2023 “ओपनिंग कलेक्शन” साठी बुकिंग शरद 20तूतील 2021 मध्ये उघडेल.

संबंधित लेख

नवीन लक्झरी ब्रॅण्डसाठी एमएससीने पाच वरिष्ठ व्यवस्थापन संघांना नामित केले

वायकिंगने भूमध्य समुद्रामध्ये ग्रीष्मकालीन प्रवासासाठी तिसरे जहाज जोडले

जुलै महिन्यात सिल्व्हरसी अलास्का, आइसलँड सेलिंग ऑपरेट करेल

रिट्ज-कार्ल्टन याट कलेक्शनने ’23 मेडिटेरियन सायलिंग ‘चे अनावरण केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा