वायकिंग या उन्हाळ्यात भूमध्य भागात आपल्या उपस्थितीचा विस्तार करेल, माल्टीजची राजधानी वॅलेटा या सांस्कृतिक युनेस्कोच्या जागतिक वारसा स्थळावरून राउंडट्रिप ट्रिपसाठी तिसरे जहाज जोडेल. वायकिंगच्या “वेलकम बॅक” संग्रहाचा भाग म्हणून ओळखले जाणारे, वायकिंग स्टार आता बहिण जहाज व्हीकिंग व्हेनस आणि व्हायकिंग सीमध्ये सामील होतील आणि 11 दिवसांच्या नवीन प्रवासासाठी “माल्टा आणि वेस्टर्न मेडिटेरियन” चालवतील.

या नवीन सहलीमुळे, लसीकरण केलेल्या पाहुण्यांकडे आता जुलै ते ऑक्टोबर 2021 दरम्यान भूमध्य सागरी अनुभव घेण्यासाठी तीन नवीन पर्याय आहेत. “माल्टा आणि वेस्टर्न मेडिटेरियन” या प्रवासावरील अतिथी वॅलेटामध्ये रात्रभर मुक्काम करतील आणि त्यानंतर सिसिली आणि स्पेनला जातील. मेसिना, नेपल्स (पोम्पेई), सिविटावेचिया (रोम), लिव्होर्नो (फ्लॉरेन्स / पिसा), जेनोवा आणि बार्सिलोना वॅलेटा येथे परतण्यापूर्वी. “माल्टा आणि riड्रियाटिक ज्यूएल्स” या प्रवासामध्ये गोझो बेटावर थांबा घेऊन माल्टीज द्वीपसमूह परत येण्यापूर्वी व्हॅलेटा आणि नंतर मॉन्टेनेग्रो आणि क्रोएशियाला रात्री कोठे, कोटर, डुब्रोव्हनिक, स्प्लिट, झारार आणि सिबेनिक येथे कॉल करणे समाविष्ट होते. एकत्र आणि अखेरीस परत येईल. वॅलेटाला. आणि “माल्टा आणि ग्रीक बेटे शोध” या प्रवासाचे अतिथी वॅलेटामध्ये रात्रभर मुक्काम करतील आणि मग व्हॅलेटाला परतण्यापूर्वी कलामाता, अथेन्स, सॅटोरीनी, रोड्स आणि सौदा बे यांना ग्रीसमध्ये कॉल करतील.

इंग्लंड, आइसलँड, बर्म्युडा, इ.स. मध्ये सुरु झालेल्या “वेलकम बॅक” जलपर्यटन च्या मेच्या अखेरीस झालेल्या बातम्यांनुसार – तसेच जुलै 2021 पासून सुरू झालेल्या युरोपियन नदीचे काम पुन्हा सुरू करण्यात आले. वाइकिंगने अलीकडेच आपल्या नवीनतम समुद्रातील जहाजांना नाव दिले वायकिंग. व्हीनस जो सध्या इंग्लंडमध्ये पाहुण्यांबरोबर प्रवास करीत आहे.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले.

जाणून घेणे चांगलेः सर्व वाईकिंग महासागर जहाजांवर स्थापित पूर्ण-प्रमाणात प्रयोगशाळा वापरुन, सर्व अतिथी आणि क्रू यांना दररोज जलद आणि सोपे नॉन-आक्रमक लाळ पीसीआर चाचण्या प्राप्त होतील. प्रवासाच्या सर्व ठिकाणी अतिरिक्त आरोग्य तपासणी, स्वच्छता आणि शारिरीक अंतरावरील उपाय वायकिंग अतिथी आणि कर्मचाw्यांना पुढील सुरक्षा प्रदान करतील.

संबंधित लेख

जुलै महिन्यात सिल्व्हरसी अलास्का, आइसलँड सेलिंग ऑपरेट करेल

जुलैमध्ये युरोपमध्ये नदी जलपर्यटन सुरू करणार आहे

आरएसएससीने फ्लीटसाठी रीस्टार्ट तारखा सामायिक केल्या, सर्व माजी नाविक रद्द झाले

रिट्ज-कार्ल्टन याट कलेक्शनने ’23 मेडिटेरियन सायलिंग ‘चे अनावरण केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा