ग्राहक त्यांना समर्थन देणाnds्या ब्रॅण्डविषयी जागरूकता बाळगतात आणि निरंतर टिकाऊ आणि नैतिक कंपन्या तसेच विविध मालकीचे प्रतिनिधित्व करणारे शोधतात. खरं तर, एसएफए ट्रेंडस्पॉटर्स पॅनेलने 2021 साठी एसएफएच्या टॉप ट्रेंडपैकी प्राइस बेस्ड खरेदीला नाव दिले होते. एसएफए न्यूज डेलीने किरकोळ विक्रेत्यांना महिला-, दिग्गज- आणि / किंवा बीआयपीओसीच्या मालकीच्या व्यवसायांकडील लोकप्रिय उत्पादनांची निवड करण्यास सांगितले.

अलिता केली, दक्षिण पूर्व बाजार, ग्रँड रॅपिड्स, मिशिगन

• ब्रुकलिन चहा वेल-कांडा चहा

A आयए फूड्स कॅसावा वाफल आणि पॅनकेक मिक्स

• लक्झ कारागीर त्रिकूट सेट जतन करतो

• मालामिया जूस बार बाटलीदार रस

Unch कुरकुरीत आले स्नॅप कुकीज खा

“वेगवेगळ्या फूड ब्रॅण्ड्सचे समर्थन करणे म्हणजे रंगाचे लोक आपल्या खाद्यपदार्थात आणलेल्या समृद्ध योगदानास पाठिंबा दर्शविणे आणि त्यांची पावती देणे. न्याय्य व टिकाऊ अशा खाद्यसंस्कृतीकडे वाटचाल करत आपण सर्वांनी एकत्र येण्याचे प्रतिनिधित्व करणे खूप महत्वाचे आहे. भविष्यात दोन्हीची आवश्यकता असते , म्हणून आपल्यातील बर्‍याच जणांना, आपल्या पृथ्वीसाठी आणि मानवतेसाठी हे दुखत आहे, ‘असे केली म्हणाली.

केट हार्पर, पोळे ऑनलाईन मार्केटप्लेस

• एक डझन चुलतभाऊ क्रेओल लाल सोयाबीनचे

• मिश्या चघळवणारे फटाके

Cookies कुकीज, मऊ बेक आणि कुरकुरीत घ्या

Ip पिपकॉर्न चेडर चीज बॉल

Inn क्विन मेपल बदाम बटरने भरलेले प्रीटझेल नग्जेट्स

स्कॉट क्रॉफर्ड, फ्रेश डायरेक्ट

• एडिरॉन्डॅक क्रीमेरी सीरीयन डेट आणि अक्रोड आइसक्रीम आइस

Ina जिनाची पेस्टेरिया की लाइम पाई

Fe नफीज आफ्रिकन पीनट सॉस

Ym सेमोर मीट आणि व्हेगी चिकन परम सॉसेज

Ach झॅक अँड झो वन्यफूल मध

“आमच्या अनेक ऑफरिंगमागे आमच्या स्वत: च्या तज्ञांच्या टीमपासून शेतकरी, निर्माते आणि उद्योजकांपर्यंत गतिमान व नाविन्यपूर्ण महिला आणि विविध नेत्यांसह सहयोग करण्याचा गर्व फ्रेशडायरेक्टला आहे. फ्रेशडायरेक्ट या खाद्य उद्योग व्यावसायिकांना साजरे करण्याचे महत्त्व ओळखते. आणि अधिक न्याय्य अन्न प्रणालीचा मार्ग प्रशस्त केला, ”क्रॉफर्ड म्हणाले.

संबंधित: खरेदीदारांच्या निवडी: ट्रेंडी टी; खरेदीदाराची निवड: खास दही.

प्रतिमा: आयया फूड्स, क्विन स्नॅक्सSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा