सिल्व्हरिया जलपर्यटन जुलैपासून सुरू होणा .्या अलास्का आणि आइसलँडला नवीन ग्रीष्मकालीन सहली जाहीर केल्या आहेत. यूएस अलास्का टुरिझम पुनर्संचयित कायदा मंजूर झाल्यामुळे अलास्काला कॅनडामध्ये आवश्यक थांबे न देता जलपर्यटन करणे शक्य होते. चांदी संग्रहालय 29 जुलै रोजी सिएटल येथून गोल-ट्रिप नौकानयन पुन्हा सुरू होईल, जेणेकरुन या उन्हाळ्यात अलास्कामध्ये चालणारी पहिली लक्झरी क्रूझ लाइन सिल्व्हरसी बनवेल. ह्या बरोबर, चांदीची सावली July० जुलैपासून रिक्जाविकपासून तीन दिवसांच्या तीन सहलींसह उत्तर युरोपला परतणे, सर्व आइसलँडिक नवीन प्रवासाच्या प्रक्षेपणानंतर आइसलँडला जायचे आहे.

अलास्का

यूएस अलास्का पर्यटन पुनर्संचयित कायदा मंजूर करून शक्य झाले, चांदी संग्रहालय 10- आणि 11-दिवसीय मार्गांच्या विविध मालिकेनंतर, सिएटलहून राऊंड-ट्रिप ट्रिपवर प्रस्थान करेल. हे विस्तारित टूर सिल्व्हरियाच्या अतिथींना अलास्काच्या काही प्रभावी बर्फ रचनेस भेट देण्यास सक्षम करतात, ज्यात सॉयर ग्लेशियर आणि मेंडेनहल ग्लेशियर तसेच राज्याचे लँडस्केप, वन्यजीव आणि दुर्गम समुदाय जसे की केच्चिकान, जुनेओ, रेंजल, स्कागवे आणि अनुभव. सिटका.

अलास्का मधील प्रत्येक गंतव्यस्थान खाली दिलेली वैशिष्ट्ये यासह अतिरिक्त शुल्कासाठी अनुभवांची श्रेणी देते: जूनो पासून, सिल्व्हरिया अतिथी हवेतून मेंडेनहल ग्लेशियरचा अनुभव घेण्यासाठी एका हेलिकॉप्टरमध्ये चढू शकतात, विशेष हिमनदीच्या बूटमध्ये खाली स्पर्श करण्यापूर्वी. या प्रचंड बर्फ बनण्यापूर्वी सह, एक टूर मार्गदर्शक जो हिमनगावर त्याचे ज्ञान देईल. मेंडेनहल ग्लेशियरला पर्यायी अनुभव देऊन, प्रवासी समुद्री प्राण्यांचा शोध घेताना औटक बे मधील तीन तासांच्या व्हेल शिकारमध्ये भाग घेऊ शकतात. ऑनबोर्ड नॅचरलिस्ट वन्यजीव अतिथींचे वर्तन आणि निवासस्थान समजावून सांगेल – हंपबॅक आणि किलर व्हेलपासून ते स्टेलर सी लायन्स, हार्बर सील आणि टक्कल गरुडापर्यंत. स्कागवे वरुन, राज्याचे नैसर्गिक सौंदर्य घेताना अलास्काच्या सोन्याच्या गर्दीविषयी शिकून स्कागवेच्या व्हाईट पास व युकोन रूटमार्गे विशेष साहसीसाठी अतिथी व्हिंटेज ट्रेनमध्ये चढू शकतात.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी अद्वितीय गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी वितरित केले.

टीप: अलास्कामध्ये सिल्व्हरसीच्या नवीन प्रवासाला 7 जून रोजी क्रूझ लाइनच्या वेबसाइटवर जोडले जाईल.

आईसलँड

सिग्लुफजॉर्डर, आईसलँड // जॉर्डनली / आयस्टॉक / गेटी इमेजेस प्लस / गेटी इमेजेज फोटो

अपूर्व अतिथींच्या प्रतिक्रियेला प्रतिसाद म्हणून, सिल्व्हर्सिया क्रूझने यापूर्वी 2021-222 च्या त्याच्या प्रवास संकलनाचा एक भाग म्हणून आइसलँडमध्ये त्याच्या सर्वात मोठ्या ट्रिपचा संग्रह जाहीर केला. साथीच्या (साथीच्या रोग) नंतर सुधारित संग्रहात रिक्झाविकच्या तीन फे trip्या-प्रवासाच्या प्रवासामध्ये ग्रुंडारफजर्डूर, इसाफजर्डूर, सिग्लुफजर्डूर, अकुरेरी, हुसाविक, सेडिसफोर्डर आणि हेम बेटाचे कॉल समाविष्ट आहेत. नैसर्गिक सौंदर्य आणि भूवैज्ञानिक चमत्कारांच्या भोवती फिरणारी जमीन चांदीची सावलीक्रूझ लाइन पाहुण्यांना ज्वालामुखी आणि हिमनदी-मूर्ती असलेल्या फजर्ड्सवर आश्चर्यचकित होण्याची संधी आहे, लावा शेतात चालणे, नेत्रदीपक धबधबे आणि बबबलिंग हॉट स्प्रिंग्ज पहा.

आईसलँडमधील सिल्व्हरसीच्या भेटी दरम्यान, अतिथींनी भाड्याने समाविष्ट केलेले समुद्रकिनार्यावरील प्रवासाचा आनंद घ्याल. हायलाइट केलेल्या अनुभवांमध्ये अकुरेरीहून अर्ध्या दिवसाच्या दौर्‍याचा समावेश आहे, ज्या दरम्यान प्रवासी आइसलँडचे लावा शेतात, गरम पाण्याचे तळे, फ्युमरोल्स, धबधबे आणि पक्षी जीवन शोधतील; ग्रँडारफजोरदूरहून एक पफिन टूर, ज्या दरम्यान अटलांटिक पफिन्सच्या घरट्यांसाठी मोठ्या कॉलनीसाठी ओळखल्या जाणा ;्या बेटावर जाण्यापूर्वी पाहुणे एका छोट्या बोटीवर चढतील; हेमीहून आलेला ऑल-टेरियन वाहन साहसी, ज्यावर प्रवासी वेस्टमनझनर आर्किपेलागो आणि ldल्डफेल ज्वालामुखी पाहू शकतील; 4×4 हिम गुहा भेट ग्लेशियर सफारी; आणि सिग्लुफजॉर्डर येथे आईसलँडच्या हेरिंग परंपरेच्या खर्‍या प्रवासाचा स्वाद घ्या.

सर्व अतिथी आणि खलाशी सुरू होण्यापूर्वी कोव्हीड -१ fully विरूद्ध संपूर्ण लसीकरण केले जाईल चांदी संग्रहालय अलास्का मध्ये आणि चांदीची सावली आइसलँडमध्ये, सिल्व्हेरियाच्या प्रोटोकॉलच्या संचाचा एक भाग म्हणून, जे अतिथी, चालक दल आणि भेट देणार्‍या समुदायांचे आरोग्य आणि सुरक्षिततेस मदत करेल.

संबंधित लेख

या उन्हाळ्यात आइंडलँडला परतण्यासाठी लिंडब्लाड मोहीम

आरएसएससीने फ्लीटसाठी रीस्टार्ट तारखा सामायिक केल्या, सर्व माजी नाविक रद्द झाले

अ‍ॅटलास महासागर प्रवास 2022 च्या वसंत andतु आणि उन्हाळ्याच्या प्रवासाचे अनावरण करते

चांदीची उत्पत्ती 2021 मध्ये वर्धित गॅलापागोस प्रवासाची विक्री होईल

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा