पहिल्या तिमाहीत 2021 दरम्यान, तीन लक्झरी नदी ओळींनी युरोपियन “नदी-स्केप” वर्धित करण्यासाठी प्रमुख नवीन पर्याय आणले. भविष्यातील युरोपियन सुट्टीच्या योजनेसाठी लक्झरी प्रवाश्यांसाठी, या प्रभावी चरणांवर एक नजर टाकूया.

अंतिम भव्य प्रवास

समुद्री प्रवाश्यांसाठी, आयकॉनिक-० ते १ 180० दिवस जगातील जलपर्यटन सुंदर आहे कारण ते गरजू लोकांना पूर्ण करण्यासाठी “बकेट-लिस्ट” चे अनुभव आणि बढाई मारण्याचे अधिकार दोन्ही देतात. नदी जलपर्यटन रेषादेखील मजबूत नदी मार्गांच्या ग्राहकांच्या इच्छेमध्ये वाढ करीत आहेत जी सामान्य आठवड्यासाठी, 10-रात्र किंवा दोन आठवड्यांच्या नदी जलपर्यवाहापेक्षा जास्त लांब आहेत.

या उदयोन्मुख ट्रेंडला उत्तर म्हणून, अमावटरवे रिव्हर क्रूझने उद्योगातील सर्वात प्रदीर्घ प्रवासाचा मार्ग सुरू केला आहे – एक नवीन, 46-रात्रीचा “युरोपमधून सात नदीचा दौरा,” 1 जून 2023 रोजी निघेल; हे फ्रान्सच्या पॅरिसमध्ये सुरू होते आणि रोमेनियाच्या ग्युरगी येथे समाप्त होते. रुडी स्क्रिनर, अध्यक्ष आणि सह-संस्थापक, एएमएवेटरवेज यांनी बनविलेले हे नवीन, भव्य युरोपियन अनुभव 14 देशांमधून 144 पाहुण्यांना घेईल. या भव्य मार्गावरील प्रवास करणा Those्यांना सहा आठवड्यांच्या प्रवासादरम्यान चार वेगवेगळ्या अमावटरवे नदी पात्रांवर उड्डाण केले जाईल.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

या भव्य साहसात सामील झालेल्या ट्रिपमध्ये हे समाविष्ट आहे: अमलायराची 1 जून ते 8 जून 2023 दरम्यान सीन नदीवर पॅरिस, फ्रान्सकडून राउंडट्रिप प्रवास; अमाक्रिस्टीनाची 8 जून ते 13 जून 2023 या कालावधीत सायन आणि राईन नदीवरील ल्योन ते टार्सकॉन, फ्रान्स पर्यंत जलपर्यटन; अमाप्रिमाची १ 13 जून ते July जुलै या कालावधीत रसेल, मोझेल आणि बसेल, स्वित्झर्लंड ते आम्सटरडॅम, नेदरलँड ते विल्ट्सोफेन, जर्मनी या मुख्य नद्यांचा प्रवास; आणि अमावर्डे च्या डॅन्यूब नदीची यात्रा 4 जुलै ते 17 जुलै 2023 या कालावधीत जर्मनीच्या विल्फोने ते गेरियार, रोमेनिया पर्यंत जाते.

पाहुण्यांकडे 130 हून अधिक प्रशंसापर प्रवास आणि नवीन टूर आणि विशेष अनुभव असतील. प्रवासी 17 युनेस्कोच्या जागतिक वारसा स्थळांना भेट देऊ शकतात आणि स्थानिक कादंब .्यांचा अनुभव घेऊ शकतात. हाइलाइट्समध्ये रोमँटिक पॅरिसमधून प्रवास करणे, नॉर्मंडीच्या डी-डे लँडिंग समुद्रकिनार्‍यांना भेट देणे, जर्मनीमधील मध्ययुगीन लाहनाक किल्ल्याची विशेष सहल अनुभवणे आणि क्रोएशिया, सर्बिया, बल्गेरिया आणि रोमेनिया-पीट- या मार्गांच्या भेटींचा समावेश करणे यासह इतर देशांचा समावेश आहे.

“युरोपमार्गे सात नदी प्रवास” भाड्यांमध्ये जहाजांमधील बदलांचा समावेश असेल; मानार्थ कपडे धुणे आणि पोर्टेज सेवा; ऑनबोर्ड आणि किना exc्यावर फिरण्यासाठी सर्व ग्रॅच्युइटीज; आणि एक समर्पित जलपर्यटन व्यवस्थापक. ऑनबोर्डवर, पाहुण्यांना बर्‍याच जहाजांच्या ठिकाणी प्रत्येक जेवणात उत्तम जेवणाची आणि वाईनची अपेक्षा असू शकते. ऑनबोर्ड वेलनेस होस्ट देखील कोर मजबुतीकरण, स्ट्रेचिंग आणि योग अभ्यासक्रम प्रदान करेल.

अमोनक्रिस्टिनाचे साओन आणि आरएचआय नद्यावरील जलपर्यटन अमावटरवेजच्या on 46-रात्र भव्य युरोपियन ट्रिपचा एक भाग ल्योन ते टरासकॉन, फ्रान्स पर्यंत असेल. // फोटो: अमावटरवे

कायम आणि परत द्या

ग्राहक वाढत्या क्रूझ अनुभवांचा शोध घेत आहेत जे केवळ सुट्टीतील प्रवास नसतात, तर टिकून राहण्यास किंवा पर्यायाने जागतिक नद्यांसह प्रवास करणा travel्या समुदायाकडे परत येतात. मार्च मध्ये, युनिवर्ल्ड बुटीक नदी क्रूझ 2021 आणि 2022 साठी नवीन “मेक ट्रॅव्हल मॅटर” प्रोग्रामची घोषणा केली.

ग्राउंड लेव्हल? युनिवर्ल्ड त्याच्या यूरोपीय तसेच भारत आणि मध्यपूर्वेतील अनेक “मेक ट्रॅव्हल मॅटर” अनुभव आपल्या नदीच्या प्रवासामध्ये समाकलित करेल. हे नवीन अनुभव २० 20० पर्यंत लोक व ग्रह यांचे भविष्य घडविण्यासाठी जागतिक नेत्यांनी विकसित केलेल्या १ United संयुक्त राष्ट्रांच्या जागतिक उद्दीष्टे थेट पुढे आणण्यासाठी कोणत्या मार्गांनी निवडल्या आहेत.

युरोपमध्ये, “टेक ट्रॅव्हल मॅटर” अनुभवांमध्ये टिकाऊ, स्वावलंबी दुग्धशाळा (“ट्यूलिप आणि विंडमिल” प्रवासाचा मार्ग) डच चीज ट्रेलवर दिवसासारख्या पर्यायांचा समावेश असेल; 12 व्या शतकाच्या गुन्हेगारांनी ऑस्ट्रियाच्या वाकाऊ व्हॅलीमध्ये (“डेनिंग” प्रवासाचा कार्यक्रम) प्रथम लावलेल्या केशर चाखण्या आणि कापणीच्या इतिहासाचे धडे; किंवा बेलूझियन चॉकलेट शाश्वत कंपनी नूफ यांनी हे कसे बनवायचे यासाठी प्रशिक्षण दिले आहे जे स्वत: च्या कोको फार्ममधून काढलेले बीन्स वापरते (“हॉलंड आणि बेल्जियम” कार्यक्रम).

सिस्टर ब्रँड, यू यूनिवर्ल्ड द्वारा, जे अनेक तरुण प्रवाश्यांना आकर्षित करते, ते युरोपमध्ये “मेक ट्रॅव्हल मॅटर” चा अनुभव देखील देत आहे. एका प्रकरणात, प्रवासी एम्स्टरडॅमच्या कालव्याच्या पाण्यात मासेमारी करु शकतात आणि स्वच्छ करू शकतात “अ‍ॅमस्टरडॅम आणि ब्रुसेल्स बाउंड” प्रवासादरम्यान.

युनिवर्ल्ड त्याच्या यूरोपीय तसेच भारत आणि मध्यपूर्वेतील अनेक “मेक ट्रॅव्हल मॅटर” अनुभवांना नदीच्या प्रवासामध्ये एकत्रित करेल. // युनिवर्ल्ड बुटीक रिव्हर क्रूझ फोटो

बिग शिप रिटर्न

कधी क्रिस्टल नदी जलपर्यटन प्रथम काही वर्षांपूर्वी ऑपरेट करण्यास सुरुवात केली, तिचे पहिले जहाज डबल-वाइड होते क्रिस्टल मोझार्ट, डॅन्यूब नदीचे जहाज. त्या जहाजानं लाइन स्थापित करण्यास मदत केली, ज्याने नंतर अनेक नवीन जहाजांची ओळख करुन दिली. २०२० च्या सुरुवातीस, क्रिस्टलच्या मूळ कंपनीच्या बहिणी ब्रँडने हे जहाज आशियाई क्रूझ बाजाराची सेवा करण्यासाठी हलवले. हाँगकाँगला जात आहे.

पण 28 मार्च 2022 पासून उत्तर अमेरिकी प्रवाशांची सेवा करण्यासाठी मोठे जहाज परत आले आहे. क्रिस्टल मोझार्ट ऑस्ट्रियाची राजधानी आणि बुडापेस्टमध्ये वाहून गेलेल्या ऑस्ट्रियाच्या व्हिएन्ना येथून सोमवारी सात-रात्र “डॅन्यूब ड्रीम्स अँड डिस्कव्हर्स” ट्रिप ऑफर करेल. कॉलमध्ये हंगेरीच्या एस्स्टरगोमचा समावेश असेल; ब्रॅटिस्लावा, स्लोव्हाकिया; लिंझ, ऑस्ट्रिया, साल्ज़बर्गला दिवसाच्या सहलीसह; डस्टिन, ऑस्ट्रिया आणि ऑस्ट्रियाची वाचू व्हॅली मार्गे प्रकाश

नवीन काय आहे क्रिस्टल मोझार्ट सर्व ट्रिपमध्ये एक पूरक असलेल्या एकल प्रवाश्यांसाठी एक समर्पित 38 डिलक्स विंडो संच प्रदान करेल. जे 120 अतिथींसाठी जहाजेची क्षमता कमी करेल.

एकत्र क्रिस्टल मोझार्टचा परत, 2 एप्रिल 2022 पासून, 106 प्रवासी क्रिस्टल मेहलर राईन नवीन पाच ते 16 दरम्यान मोसेल्ले, मेन आणि डॅन्यूब नदीवर प्रवास करेल आणि त्या सहलींमध्ये तीन नद्यांना जोडणार्‍या काही सहलींचा समावेश आहे. Vम्स्टरडॅम आणि ट्रियर दरम्यान पाच-रात्री उन्हाळा, “राईन आणि मोझेल समर एस्केप” नाविक हे नवीन प्रवास बनविणा .्यांमध्ये आहेत.

जर्मनीच्या वाईन डेस्टिनेशन आणि जर्मनीचे युनेस्को वर्ल्ड हेरिटेज सिटी, कोलोन, जर्मनीसह जर्मनीच्या ट्रायममधील रोमन हेरिटेज साइट्स किंवा लक्झेंबर्गला भेट देण्यासाठी रात्री उशिरा या लहान सहली थांबतील. टेरियर कडून, अतिथी आपली सुट्टी फ्रान्सच्या शँपेन प्रदेशात पर्यायी दोन-रात्री पूर्व किंवा पोस्ट-क्रूझ, विस्तारित लँड शेड्यूलसह ​​वाढवू शकतात. त्या लँड पॅकेजेसमध्ये पॅरिस आणि रिहम्स दरम्यान दर्शनीय स्थाने, चाखण्या आणि बदल्यांचा समावेश आहे.

क्रिस्टल मोझार्टचा इतर नवीन मार्गांमध्ये nightम्स्टरडॅम आणि बासेल दरम्यान 10-रात्र गती “राईन अँड मॉझेल” आणि 14-रात्रातील “भव्य युरोप” msम्स्टरडॅम ते बुडापेस्ट दरम्यान राईन, मेन आणि डॅन्यूब नदीच्या दरम्यानच्या सहलींचा समावेश आहे. दोघेही क्रिस्टल मोझार्ट आणि क्रिस्टल मेहलर डिसेंबरच्या अखेरीस विशेष सुट्टीचे जहाज देईल.

क्रिस्टल मोझार्टचा “डॅन्यूब हॉलिडे वंडरस” सहल 19 डिसेंबर 2022 रोजी व्हिएन्नाहून ख्रिसमस आणि हनुक्काह नौकाविहार फेरी खर्च करेल. कॉलमध्ये ऑस्ट्रिया, मेल्क आणि लिन्झचा समावेश असेल; ब्रॅटिस्लावा, स्लोव्हाकिया; आणि अ‍ॅझर्टरगॉम आणि बुडापेस्ट, हंगेरी.

क्रिस्टल मोझार्ट ऑस्ट्रियाच्या व्हिएन्ना येथून साप्ताहिक सात-रात्री “डॅन्यूब ड्रीम्स अँड डिस्कव्हर्स” फेरी प्रदान करेल. // क्रिस्टल रिव्हर क्रूझचे फोटो

एकदा-एक-डिक फ्लोरिड

उत्तर अमेरिकन प्रवासी युरोपियन नद्यांकडे परत येत असताना बरेच नवीन आहे. टक नेदरलँड्सच्या एकदा-दशकातील फ्लोरिडा आंतरराष्ट्रीय बागायती प्रदर्शनात अतिथींना प्रवेश प्रदान करणार्‍या चार 2022 सहलींचे अनावरण केले. यामध्ये 20 दिवसांच्या आगामी सहलीसाठी “msम्स्टरडॅम ते बुडापेस्टद्वारे रिव्हरबोट” आणि “द राईन अँड मॉसेले” या दोन आठ दिवसांच्या सहलींमध्ये “बेल्जियम आणि हॉलंड मधील स्प्रिंग इन” आणि 2021 मध्ये आगामी सहलीसाठी “डच क्रूझ” या दोन 15 दिवसांच्या प्रवासाचा समावेश आहे. ” समाविष्ट आहे. जलमार्ग. ”

टॅकचे पाहुणे पूर्ण दिवसाचा आनंद घेतील, जे फ्लोरॉईडमधील सामान्य लोकांच्या प्रवेशद्वाराद्वारे, उघडण्याच्या एक तासापूर्वी तसेच फ्लूरोइड तज्ञाद्वारे आयोजित 90 मिनिटांचे प्रमुख आकर्षण दर्शवितात. तेथे लहान-गट मार्गदर्शित देखील आहेत. टूर्स. प्रत्येक अतिथीला टक-जारी, 25-युरो फ्लोरिड क्रेडिट कार्ड देखील मिळेल जेणेकरुन ते त्यांच्या आवडीच्या जेवणाच्या ठिकाणी जेवणाचा आनंद घेऊ शकतील किंवा त्यांची इच्छा असेल तर त्यांच्या सहलीचे स्मृतिचिन्हे खरेदी करतील.

टोकला फ्लोरिड मैदानापासून 10 मिनिटांच्या अंतरावर असलेल्या हुईझान येथे देखील डॉकिंगची सुविधा प्राप्त झाली आहे. अतिथींच्या सोयीसाठी आणि लवचिकतेसाठी, रिव्हर बोट आणि एक्सपो कॅम्पस दरम्यान खासगी फेरी सहलीचे शटल प्रदान केले जातील. फ्लोरिडची सहली तसेच एक्सपोमध्ये प्रवेश, शटल ट्रान्सपोर्टेशन आणि फ्लोराईड क्रेडिट कार्ड या टक क्रूझमध्ये समाविष्ट आहे.

आणखी काय नवीन किंवा उल्लेखनीय आहे? वायकिंग वायकिंगची वर्धापन दिन साजरा करत आहे. टीव्ही (https://viking.tv/), गंतव्यस्थान, संस्कृती, वारसा आणि अन्न आणि वाइनच्या अनुभवांमध्ये जवळजवळ डुंबू इच्छित असलेल्या प्रवाश्यांसाठी डिझाइन केलेले आहे. मार्च 2020 मध्ये त्याची स्थापना झाल्यापासून, सुमारे दोन दशलक्षपेक्षा जास्त दर्शकांना व्हायकिंग.टीव्हीच्या विनामूल्य दैनिक थेट प्रवाहात आणि संग्रहित सामग्रीमध्ये प्रवेश आहे.

निसर्गाचा गट, जे सीनिक लक्झरी क्रूझ अँड टूर्स व एमराल्ड क्रूझ चालवते, 1 मे रोजी यूएसएचे नवीन मुख्यालय नॅव्हिगेट करीत आहे – बोस्टन, एमए पासून हॉलीवूड, एफएलकडे जात आहे.

संबंधित लेख

क्रिस्टल मोजार्ट 2022 मध्ये उत्तर अमेरिकन बुकिंगसाठी परत आला आहे

2023 च्या शेवटी 2021 साठी इन-डेप व्हॉईस

युनिवर्ल्डने 2022 साठी ओबामेरगौ विस्ताराची घोषणा केली

अमावाटरवेजने 2021 वाइन-थीम असलेली नदी क्रूझसाठी होस्टची घोषणा केली

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा