साठी मोठी बातमी करिंथिया हॉटेल: हा ब्रँड 2023 मध्ये उत्तर अमेरिकेत आपली मालमत्ता उघडेल. करिंथिया न्यूयॉर्क शहरातील सेंट्रल पार्कच्या अगदी बाहेर स्थित सरे ताब्यात घेईल आणि त्याचे नूतनीकरणाचे काम सुरू होईल; त्यानंतर, हे करिंथियातील हॉटेल, सरे येथे २०२० च्या सुरूवातीस पुन्हा उघडले जाईल – ज्याचे संचालन करिंथिया हॉटेल्सद्वारे केले जाते.

अमेरिकेतील करेंटीया समूहाची पहिली संपत्ती आणि २०२० मध्ये हॉटेल विकत घेणार्‍या खासगी गुंतवणूक कंपनी रुबेन ब्रदर्स यांच्या सहकार्याने करिथियातील हॉटेल सरे हे करिंथियातील हॉटेल आहेत. पूर्व 76 व्या स्ट्रीट आणि मॅडिसन venueव्हेन्यू, सरेच्या कोप at्यात स्थित आहे. , कोरिन्थिया हॉटेल, दोन्ही खोल्या आणि निवास व्यवस्था देते. Rooms 97 खोल्यांचे पुन्हा डिझाइन – ज्यात su 33 स्वीट्स आणि पाच सिग्नेचर स्वीट्सचा समावेश आहे – आणि १२ लक्झरी निवासस्थानाचे निरीक्षण मार्टिन ब्रुडनिस्की करतील.

“अमेरिकेत उपस्थिती असणे हे बर्‍याच वर्षांपासून करिंथियासाठी लक्ष्य बनले आहे, विशेषत: न्यूयॉर्कमध्ये – ज्या शहराला आपण जगातील सर्वात उत्साही आणि रोमांचक स्थान मानतो, असे करिथियातील सीईओ सायमन नाउडी म्हणाले. एक पत्रकार घोषणा. “रेवेन ब्रदर्सच्या 100 व्या वर्धापन दिनानिमित्त सुरेला पूर्वीच्या वैभवात परत आणण्यासाठी आम्ही जवळून काम करण्याच्या आशेने आहोत.”

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० मध्ये हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा उलगडा झाला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

हॉटेलच्या खाद्यान्न व पेयांच्या ऑफरवर कॅसा तुआबरोबर हा टीम प्रथमच न्यूयॉर्कमध्ये मियामी बीच हॉटस्पॉट्स आणि सेलिब्रिटींना घेऊन जाईल.

नवीन जेवणाच्या ठिकाणी कासा तुआचे संस्थापक मिकी ग्रॅन्डेय यांनी तयार केलेल्या कासा तुआच्या खासगी मेंबर क्लबचा समावेश असेल, ज्याला म्यामी बीचच्या पलीकडे अ‍ॅस्पॅन आणि पॅरिस येथेही स्थान आहे, तसेच इटालियन किचन, कासा तुआ कॅसिना. कासा तुआच्या वेबसाइटनुसार, ते सेंद्रिय, नैतिकदृष्ट्या सुगंधी घटकांना विस्तृत वाइन सूचीसह एकत्र करते. “क्लासिक” मेनू आयटममध्ये गोमांस टेंडरलॉइन, हॅझेलनट आणि सॉटेड लीक्स असलेले सीरेड फि ग्रास आणि भूमध्य ब्राँझिनो, टॅगिस्का ऑलिव्ह, भाजलेले आर्टिकोकस आणि निबंधातील टोमॅटो समाविष्ट आहेत.

सरे मूळतः 1926 मध्ये बांधले गेले होते.

संबंधित लेख

1 जुलै रोजी न्यूयॉर्क शहर पूर्ण क्षमतेने उघडेल

अंदाज 5 वा अव्हेन्यू डेब्यू वेलनेस सूट

अमन न्यूयॉर्क ओपनिंग स्प्रिंग 2021

लोटे यांनी न्यूयॉर्क पॅलेस रॉयल स्वीट्स संग्रह सुरू केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा