डोमिनोजचे प्रमाण कमी होत आहे: इटली जगभरातील अभ्यागतांचे स्वागत करणार आहे, असे इटलीचे पंतप्रधान मारिओ द्रॅगी यांनी मंगळवारी जी -20 पर्यटन मंत्र्यांच्या बैठकीनंतर सांगितले. इटली द्वारे नोंदवलेले आन्सा, पुली म्हणाले, “जगाला इटलीला जाण्याची इच्छा आहे; साथीने आम्हाला बंद करण्यास भाग पाडले आहे, परंतु इटली जगाचे स्वागत करण्यास तयार आहे.”

धि यांनी सांगितले की, इटली देशभरातील घरगुती प्रवास सुलभ करण्यासाठी मेच्या अखेरीस “नॅशनल ग्रीन पास” आणेल. त्यानंतर, जूनच्या उत्तरार्धपासून, सुरक्षित आंतरराष्ट्रीय प्रवास पुन्हा सुरू करण्यासाठी “युरोपियन ग्रीन पास” तयार होईल. ते पुढे म्हणाले, “इटलीमध्ये पूर्वीपेक्षा पर्यटन पुन्हा मजबूत होईल यात मला शंका नाही.”

देशभरातील २० विभागांमधील सरकारच्या चार-स्तरीय, रंग-कोडित प्रणालीनंतर इटलीने २ April एप्रिलपासून कोविड -१ restrictions निर्बंध शिथिल केले आहेत. रॉयटर्स नोंदवले. अधिक तेजस्वी पिवळे आणि पांढरे झोनमध्ये, रेस्टॉरंट्स आणि बार बाहेरील पाहुण्यांची सेवा करण्यास सक्षम असतात, तर सिनेमा आणि थिएटर क्षमता मर्यादेसह ऑपरेट करू शकतात. केशरी आणि लाल भागात अधिक कठोर प्रतिबंध आहेत. इटलीनुसार आरोग्य मंत्रालय, फक्त एक क्षेत्र लाल, पाच नारिंगी आणि 15 पिवळा म्हणून सूचीबद्ध आहे. तेथे पांढरे भाग नाहीत.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

2020 हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा आश्रय घेते, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांच्या गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची खात्री करण्यासाठी परत योजना आखण्याची आणि परत येण्याची वेळ आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

त्यानुसार दि न्यूयॉर्क टाईम्स, इटलीने आपल्या लोकसंख्येच्या 25 टक्के लसीकरण केल्या असून 11 टक्के पूर्णपणे लसीकरण केल्या आहेत. गेल्या आठवड्यात देशात दररोज सरासरी ११,. Cases१ घटना घडल्या आहेत (दर १०,००,००० लोकांपैकी १)) आणि अशा देशांमध्ये आहेत जेथे प्रकरणे जास्त आहेत किंवा कमी आहेत.

इटली पुन्हा सुरू करण्याच्या घोषणेनंतर या उन्हाळ्यात लसीकरण झालेल्या युरोपियन युनियन अभ्यागतांना स्वीकारण्यासाठी युरोपियन संघ तयार असेल अंमलात डिजिटल आरोग्य प्रमाणपत्र आहे. यामुळे घोषणांना सुरुवात झाली स्पेन आणि फ्रान्स ते जूनमध्ये सुरू होणार्‍या आरोग्य पाससह आंतरराष्ट्रीय अभ्यागतांकडे पुन्हा उघडतील. ह्या बरोबर, ग्रीस यापूर्वीच अमेरिकेत पुन्हा उघडला आहे, इतर निवडक देशांसह. युरोपियन संघबाहेर, युनायटेड किंगडमने आपली ग्लोबल ट्रॅव्हल टास्कफोर्स जाहीर केली आपल्या मर्यादा पुन्हा सुरू करण्यास प्रवृत्त करण्यासाठी “ट्रॅफिक लाईट” सिस्टम सेट करा. मार्च मध्ये, आईसलँड सर्व लसीकरण केलेल्या प्रवाशांसाठी पुन्हा उघडले.

संबंधित लेख

यावर्षी सप्टेंबरमध्ये फ्लॉरेन्समध्ये आयएल तोरनाबुनी

इटलीचे सर्वात अपूर्ण शहर मिलानचे कौतुक

पायमोंटे ले लांघे: पाचही हंगामांना ग्रहण करणे

फ्लॉरेन्स: आर्ट सिटी

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा