मेलियाद्वारे पॅराडिससस्पॅनिश हॉटेल चेन मेलिया हॉटेल्स इंटरनेशनलच्या मालकीचा आणि संचालित असलेल्या सर्वसमावेशक रिसॉर्ट ब्रँडने रिझर्व्हची घोषणा केली आहे, प्रत्येक पॅराडिसस ठिकाणी ब्रँड-व्यापी वर्धित अतिथी अनुभव.

प्रौढ, कुटूंब आणि गटांसाठी अपरिपक्व सुट्टीचा अनुभव तयार करण्यासाठी रिझर्व्हने पूर्वी स्वतंत्र रॉयल सर्व्हिस आणि कौटुंबिक द्वारपाल सेवा विलीन केल्या आहेत. रिझर्व प्रत्येक रिसॉर्टमध्ये वरची सोय देते. आरक्षित बुकिंग करणाuests्या पाहुण्यांमध्ये विशेष चेक-इन आणि चेक-आउट, खोलीतील अरोमाथेरपी, सानुकूल टर्न-डाऊन सर्व्हिस, क्रियाकलाप आणि रेस्टॉरंट्ससाठी प्राधान्यकृत आरक्षणासह वैयक्तिक सहाय्य, एक खाजगी तलाव आणि विशेष दराज सेवा असलेल्या समुद्रकाठ प्रवेश करणे समाविष्ट आहे. सानुकूलित सेवेसह क्लब प्रवेश आणि रिसॉर्टमध्ये विशेष क्युरेट केलेल्या कार्यक्रमांमध्ये प्रवेश, अशा विशेष पाककला आणि समुद्रकिनार्‍यावरील चमक.

रिझर्व केवळ प्रौढ आणि कौटुंबिक अनुकूल पर्याय ऑफर करतो. प्रत्येक रेस्टॉरंटमध्ये केवळ प्रौढांसाठीच रेस्टॉरंट्स, चेक इन लाऊंज, चेक इन आणि पूल आणि बीच क्षेत्रासह प्रौढांसाठी केवळ प्रौढांसाठी प्रवेश असतो.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० मध्ये हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा उलगडा झाला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

या ब्रँड वाइड अपग्रेड्स व्यतिरिक्त, पॅराडिससने आपल्या रिव्हिएर मायाच्या ठिकाणीही बदल केले आहेत. पॅराडिसस प्लेआ डेल कारमेन यांनी रिसॉर्टच्या त्याच्या कौटुंबिक-अनुकूल भागांचे नाव बदलले आहे. पूर्वी पॅराडिसस ला एस्मेराल्डा जे होते ते आता पॅराडिसस प्लेआ डेल कारमेन म्हणून ओळखले जाईल. रिसॉर्टच्या या भागामध्ये 6०6 सुट असून त्यामध्ये १ including8 रिझर्व्ह रूम्स आहेत; १8 re राखीव संचांपैकी 68 खासगी तलावांमध्ये थेट प्रवेश असलेले स्विमिंग स्वीट्स आहेत. याव्यतिरिक्त, रिसॉर्टमध्ये 14 वर्षापर्यंतच्या मुलांसाठी देखरेखीचे कार्यक्रम, तीन जलतरण तलाव, प्रचंड पाण्याची बादली आणि पाच स्लाइड्स असलेले क्रीडांगण आणि एक उष्णकटिबंधीय थीम असलेली वॉटर पार्क आहे. पॅराडिसस प्लेया डेल कारमेनच्या अतिथींना 11 रेस्टॉरंट्स आणि आठ बारमध्ये प्रवेश मिळेल.

रिसॉर्टच्या केवळ प्रौढ विभागात पॅराडिसस ला पेरला असेल ज्यामध्ये The 3 su प्रशस्त स्वीट्स आहेत ज्यात १serve० रिझर्व्ह रूम समाविष्ट आहेत; त्यापैकी 58 स्विमसूट आहेत. दोन्ही रिसॉर्टमधील अतिथी आरक्षित आरक्षण आणि वयस्क-केवळ तलाव आणि प्रौढांसाठी समुद्रकिनार्‍यावर प्रवेश करण्यास तसेच निवास आणि विशेष सेवा आणि सुविधा श्रेणीसुधारित करण्यास सक्षम असतील. 11 रेस्टॉरंट्स आणि आठ बार व्यतिरिक्त, जे प्रत्येकासाठी आहेत, प्रौढांना सहा रेस्टॉरंट्स आणि सहा बारमध्ये फक्त जेवण्यास सक्षम असेल.

सध्या अतिथींसाठी खुला असलेल्या रिसॉर्ट्समध्ये पॅराडिसस लॉस कॅबोस, पॅराडिसस प्लेआ डेल कारमेन, पॅराडिसस ला पेरला, पॅराडिसस कॅनकन आणि पॅराडिसस पाल्मा रीयल मधील द ग्रँड रिझर्व्हचा समावेश आहे. पॅराडिसस पाल्मा रियल 10 जून 2021 रोजी पुन्हा उघडेल.

संबंधित लेख

रोडवरील सल्लागारः पॅराडिस प्लेया डेल कार्मेन येथील राखीव

मेक्सिकन लक्झरी: शीर्ष सल्लागार आपले आवडते हॉटेल निवडा

बीच एन्क्लेव्ह लाँग बेने नवीन बीच घरे उघडकीस आणली

रोपेन्समधील अटलांटिस पॅराडाइझ आयलँड कोव्ह

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा