औबर्ज रिसॉर्ट्स संग्रह व्यवस्थापित करेल हर्स्ट हॉटेल, ऑबर्झ रिसॉर्ट्स संग्रहसॅन फ्रान्सिस्कोच्या मध्यभागी स्थित. औबर्ज रिसॉर्ट्स कलेक्शनच्या म्हणण्यानुसार शहराची मालमत्ता ही शहरातील केंद्रांवर होणा strategic्या रणनीतिकेच्या विस्ताराचा एक भाग आहे. १ land ११ ची हार्ट-मालकीची इमारत, जेएमए वेंचर्स, सॅन फ्रान्सिस्को रिअल इस्टेट इन्व्हेस्टमेंट अँड डेव्हलपमेंट फर्मकडून पुनर्विकास करण्यात येत आहे, जेव्हा ऑर्टर् रिसॉर्ट्स कलेक्शन म्हणून हर्ट हॉटेल २०२ in मध्ये उघडले जाईल.

१ in ११ साली सॅन फ्रान्सिस्को परीक्षक असलेले हे हर्स्ट बिल्डिंगमध्ये स्पॅनिश पुनरुज्जीवन शैलीचे बांधकाम, खालच्या मजल्यावरील टेनेसी गुलाबी संगमरवरी आणि छतावरील पॅरापेटवर टेरा कोट्टा धबधबा आहे. 1938 मध्ये आर्किटेक्ट ज्युलिया मॉर्गन यांना हार्सेटने एन्ट्रीवे, फॅएड्स आणि इतर उल्लेखनीय आर्किटेक्चरल तपशिलांचे रीमोडल पूर्ण करण्यासाठी नियुक्त केले होते. फन फॅक्ट: बे एरियामध्ये जन्मलेला आणि हार्ट्स कॅसलच्या डिझाईनवरील हर्स्टची मुख्य आर्किटेक्ट असलेली मॉर्गन अमेरिकन इन्स्टिट्यूट ऑफ आर्किटेक्टचा सर्वोच्च पुरस्कार एआयए गोल्ड मेडल प्राप्त करणारी पहिली महिला होती.

विस्तृत आंतरिक नूतनीकरण आणि पुनर्निर्मितीनंतर, 13 द मजली इमारत, द हियरटेस्ट हॉटेल, ubबर्ज रिसॉर्ट्स कलेक्शन ही अकबर स्पा, ग्रँड लॉबी, सोशल स्पेस, डेस्टिनेशन रेस्टॉरंट आणि रूफटॉप बारसह 150 खोल्यांचे हॉटेल म्हणून उघडेल. पाहुणे निवासात 14 स्वीट्स असतील. मालमत्ता मार्केट स्ट्रीट आणि थर्ड स्ट्रीटच्या छेदनबिंदू येथे आहे, जिथे त्याचे प्रवासी आणि स्थानिक लोकांसाठी एक सामाजिक केंद्र तयार करण्याचे उद्दीष्ट आहे.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० मध्ये हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा उलगडा झाला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

हॉटेल संकल्पना आणि डिझाइन केले जाईल रोमन आणि विल्यम्स – न्यूयॉर्कमधील ग्रॅनाडॉन हाऊस ऑफ नानकुट्ट, शिकागो अ‍ॅथलेटिक असोसिएशन, द आरडब्ल्यू गिल्ड, ला मर्क्युरी आणि ले कुकु यांच्या मागे डिझाइन टीम. हर्स्टच्या प्राचीन संग्रहातून प्रेरित टेक्स्ड पालाझो फ्लोअरिंग, पर्यावरणीय फर्निचर आणि आर्किटेक्चरल घटकांची अतिथी अपेक्षा करू शकतात.

संबंधित लेख

मेफ्लॉवर इन आणि स्पा, ऑबर्झ रिसॉर्ट्स कलेक्शनने पुन्हा डिझाइनचे अनावरण केले

वसंत 2021 साठी हेल्सबर्ग, सीए मध्ये नवीन काय आहे

कॅलिफोर्निया 15 जून रोजी “सामान्य ऑपरेशन” मध्ये परत

पेंड्री वेस्ट हॉलीवूडच्या सनसेट पट्टीवर उघडते

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा