30 एप्रिल रोजी मैदानाच्या पारंपारिक ग्राउंडिंग आशीर्वादानंतर, वाल्लेज रिसॉर्ट येथे मौनीचे अंदाजित रिसॉर्टमध्ये इलकाई विला, १ 19 ब्रँड न्यू थ्री बेडरूमच्या पर्यायांचे भव्य उद्घाटन साजरे करतात. नवीनतम लक्झरी व्हिला अर्पण मालमत्तेच्या उच्च स्थानावर आहेत. ‘इलाकाई, क्षितिजासाठी हवाईयन संज्ञा, समुद्राच्या विस्तीर्ण दृश्यांसह, नवीन व्हिला अनुभवाचा योग्य अर्थ दर्शवितो.

प्रत्येक 1,900-चौरस फूट व्हिला समुद्राच्या दृश्यांचा आनंद घेण्यासाठी विलासी बॉश किचन, विविध बेड पर्याय आणि लनाई देते. (मजेदार तथ्यः “Ilaiikai” क्षितिजासाठी हवाई शब्द आहे.) तळ मजला युनिट खाजगी डुबकी तलाव वैशिष्ट्यीकृत, तर सर्वात मोठा अनुभव – पेंटहाउस व्हिला – 3,750 चौरस फूट आणि एक काचेच्या बाटलीत कॅन्टीन पूल समाविष्टीत आहे.

होनोलुलु-आधारित डिझाइन फर्म डब्ल्यूसीआयटी आर्किटेक्चर द्वारा डिझाइन केलेले, ‘इलिकाई व्हिला हे वलेयच्या इतिहासाचे आणि प्रदेशाचे वैशिष्ट्य दर्शविणारे महत्त्वाचे घटक आहेत, ज्यात’ इलेपिओ बर्ड्स ‘, इला (स्वीट बटाटा) आणि मपापु (प्रेरणादायक रॉक फॉर्म, भाग, नाव) या नावांचा समावेश आहे. रिसॉर्टला तोंड देणारा बीच).

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० मध्ये हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा उलगडा झाला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

मालमत्तेवर रात्रीत उपलब्ध 11 व्हिला व्यतिरिक्त, ‘इलाकाइ व्हिलास’ सह प्रत्येक बुकिंग अतिथींना रिसॉर्टच्या व्हीआयपी द्वारमंडळाच्या टीमशी थेट संपर्कात ठेवते, मौईच्या प्रवासासाठी प्रीप्लानिंगच्या सर्व घटकांच्या मदतीने अनुभव सानुकूलित करते. व्हिलाच्या दरांमध्ये एका वाहनासाठी प्रशंसापत्र व्हॅलेट पार्किंग, दररोज दोन लोकांसाठी कहानी स्वयंपाकघरात संपूर्ण न्याहारी आणि दररोज $ 150 च्या बोनस रिसॉर्ट क्रेडिटचा समावेश आहे.

मोकापु समुद्रकाठावरील मौईच्या नैesternत्य किना Loc्यावर व्हेलिया रिसॉर्टमध्ये १20 एकर समुद्रकिनार्यावरील अँडज मौनीमध्ये 20२० खोल्या आणि स्वीट्स आहेत ज्यात inf० अनंत तलाव तसेच two० दोन ते चार बेडरूमच्या निवासी व्हिला आहेत; खासगी, प्रौढ-केवळ-पूल, गोपनीयता, किरकोळ आणि फिटनेस सुविधा असणारा 14,000 स्क्वेअर फूट पूर्ण-सेवा स्पा; आणि शेफ मशरू मोरिमोोटो द्वारे प्रशंसित दोन रेस्टॉरंट्स.

संबंधित लेख

अंदाज बाली इंडोनेशियातील प्रथम ब्रँड म्हणून उघडली

वेस्टिन मौई रिसॉर्ट आणि स्पाने नवीन लक्झरी टॉवर उघडला

अंदाज शेनझेन बेने आपले दरवाजे उघडले

कोआ ओलिना मधील चार सीझन रिसॉर्ट ओआहु 11 मार्चला पुन्हा उघडले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा