भविष्यात ट्रॅव्हल एजन्सी पुरवठादारांच्या भेटी कशा पाहतील? आमच्या लक्झरी ट्रॅव्हल कन्सल्टंट प्रेक्षकांच्या नुकत्याच केलेल्या सर्वेक्षणातून असे दिसून आले आहे की या उन्हाळ्यापर्यंत सल्ल्यात असणा a्या एक तृतीयांश पुरवठादारांना त्यांच्या कार्यालयात स्वागत आहे; तथापि, दुसर्‍या तिसर्‍याने सांगितले की त्यांनी लसी दिली तरच ते त्यांना स्वीकारतील. भविष्यातील पुरवठादारांशी फक्त झूम कॉल करण्याची त्यांची योजना असल्याचे सतरा टक्के लोकांनी म्हटले आहे.

साथीचा रोग जसजसा पसरतो तसा तात्पुरता असू शकतो, परंतु सल्लागारांशी त्यांचे संवाद आणि मजबूत भागीदारी कायम ठेवणे हे त्यापेक्षा जास्त महत्त्वाचे आहे जे त्यांच्या ऑफरला अडचणी आणतात आणि जास्त नफा विक्री करतात.

आंतरराष्ट्रीय सीमा उघडली की अमेरिकन पुरवठादार कसे भाड्याने घेतात याबद्दल मी आश्चर्यचकित आहे. मध्ये फ्रॉश ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझर्ससह आमची गोलमेज परिषद, आम्ही ऐकतो की घरगुती प्रवास 2021 ला विकला जात आहे कारण ग्राहक अद्याप युरोपला जाऊ शकत नाहीत. पण त्यानंतर या घरगुती प्रेम प्रकरणात काय होईल? लक्झरी ट्रॅव्हल कन्सल्टंट्स सह दृढ, आदरयुक्त नातेसंबंध निर्माण करणारे अमेरिकन हॉटेलवाले आता भविष्यात त्यांचे फायदेशीर बुकिंग पूर्ण करतील.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० मध्ये हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा उलगडा झाला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

आमच्या सर्वेक्षणातील आणखी एका शोधासाठी, ज्यांना लक्झरी ट्रॅव्हल सल्लागारांकडून 225 प्रतिसाद मिळालेले आहेत: percent 87 टक्के लोकांनी म्हटले आहे की त्यांनी नवीन वर्षात बुकिंग पाहिले आणि अमेरिकन प्रवासी रस्त्यावर येण्यास उत्सुक असल्याचे समजते. आम्हाला ते माहित आहे. स्पष्ट आहे की, देशांतर्गत प्रवास मजबूत आहे (77 home टक्के लोकांना घराजवळ जाण्याची इच्छा आहे) आणि आंतरराष्ट्रीय प्रवासाची मागणीही जोरदार आहे, असे consult saying टक्के सल्लागार सांगत आहेत की ग्राहक भविष्यातील युरोपला सुट्टीची विनंती करत आहेत. (या प्रश्नासाठी सल्लागार एकापेक्षा अधिक पर्यायांना उत्तर देण्यास सक्षम होते). युरोप मेक्सिको (percent 55 टक्के) आणि कॅरिबियन (percent 58 टक्के) यांच्या मागणीपेक्षा मागे पडला आहे, तथापि, हे लक्षात घेणे महत्वाचे आहे की लसीकरण आणि / किंवा कॅरिबियन पुरावा म्हणून मेक्सिको सध्या अमेरिकेसाठी पूर्णपणे मुक्त आहे. बहुमत. योग्य कोविड चाचणी आवश्यक आहे

रथने तरो

आजूबाजूची चांगली बातमी अशी आहे की 2021 मध्ये प्रवासी अधिक खर्च करण्याचा विचार करतात, काही बाबतीत गेल्या वर्षासाठी बंद राहिल्याबद्दल स्वत: ला इनाम म्हणून देतात. अन्य प्रकरणांमध्ये, ग्राहकांकडे फक्त 2020 मध्ये सुट्टी नसून खर्च करण्यासाठी रोख रकमाही असते. इतर भावना सूचित करतात की प्रवासी आता बुकिंग करीत आहेत कारण त्यांना हा क्षण ताब्यात घ्यायचा आहे, दुसर्‍या साथीने आंतरराष्ट्रीय सीमा बंद केल्या पाहिजेत. २०२१ आणि २०२२ मध्ये सहलींसाठी खर्च करणे जास्त अपेक्षित आहे आणि सुट्टीचा कालावधी जास्त होत आहे कारण ग्राहकांना एकदा समजले की हॉटेल किंवा रिसॉर्टमध्ये राहणे पूर्णपणे सुरक्षित वाटते आणि घरी जाण्याची घाई करू नका म्हणून ते प्रवास करीत आहेत.

बहुतेक सल्लागारांनी असे सांगितले की लक्झरी प्रवासी, विशेषत: जोडपे म्हणून प्रवास करणारे एफआयटी (स्वतंत्र प्रवास) पसंत करतात, तर १ while टक्के प्रवासी प्रवासी पर्याय शोधत असतात.

सर्वेक्षणातील भाष्य असे दिसून येते की क्लायंट ट्रॅव्हल्सचे प्रमाण वेगवेगळ्या प्रकारचे आहे ज्यात सुट्टीच्या जवळपास विनंती आणि 2021 आणि 2022 च्या उत्तरार्धात सहलींसाठी विनंत्यांचा संच आहे. हॉटेलवाल्यांसाठी आणि टूर ऑपरेटरसाठी चांगली बातमी अशी आहे की सर्वेक्षण केलेल्या 74 टक्के सल्लागारांनी म्हटले आहे की प्रीमियमचे स्थान सुरक्षित करण्यासाठी त्यांचे ग्राहक सहलीला जात आहेत. खरं तर, आम्ही ऐकत आहोत की भविष्यात वरच्या ठिकाणांची सोय चांगल्या प्रकारे विकली जात आहे, कारण ग्राहकांना विश्रांती घेण्यासाठी बरीच ट्रिप्स येत आहेत. कॅरिबियनसाठी सणासुदीचा हंगाम आधीच जवळ जवळ आला आहे आणि त्यात व्हिला आणि खाजगी घरगुती निवास समाविष्ट आहे.

सुरक्षितता हा प्राथमिक विचार आहे, 65 टक्के सल्लागार म्हणाले की बुकिंग करण्यापूर्वी त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या वैयक्तिक कारची आणि / किंवा ड्रायव्हरची आवश्यकता असेल. त्या धर्तीवर, प्रवास सल्लागारांनी लसीकरण तयार केल्यावर ग्राहक अधिक आणि अधिक आरामात प्रवास करीत आहेत याचा महत्त्वपूर्ण पुरावा प्रदान केला.

तथापि, लक्षात घेण्याचा एक कल हा आहे की काही प्रवासी सल्लागार ग्राहकांसाठी “ड्युअल बुकिंग” असतात, म्हणजेच परदेशी प्रवासासह त्याच वेळेसाठी घराच्या जवळचे काहीही, आंतरराष्ट्रीय सीमा वेळेवर उघडू नयेत. म्हणूनच परतावा देणारी प्रवृत्ती नवीन 20 “हॅव्स हव्स” बनली आहे, कारण सल्लागार आणि ग्राहकांना 2020 मध्ये परत न करता परत न करता येणा tri्या ट्रिप रद्द करण्याच्या कोनातून जायचे नाही.

एका सल्लागाराने आम्हाला सांगितले: “मला दोन प्रकारचे बुकिंग होत आहे; बीच किंवा अ‍ॅरिझोना आणि फ्लोरिडासाठी … किंवा, माचू पिचू, गॅलापागोस किंवा कस्टम फिट युरोप तसेच अलास्का लक्झरी जलपर्यटन सारख्या बादल्याच्या यादीवर काही धनादेश लावणार्‍या विदेशी पंटिंग सुट्ट्या. ”

दुसर्‍या सल्लागाराने सांगितले की, त्यांचे ग्राहक ऑगस्टसाठी आणि त्यापलीकडेही युरोपला विनंती करीत आहेत आणि त्यांना त्यांच्या बादलीच्या यादीतील गंतव्ये देखील शोधायची आहेत.

खरं तर, 2022 आंतरराष्ट्रीय प्रवासासाठी छान दिसते. एका प्रतिसादात म्हटल्याप्रमाणे: “ग्राहकांना त्यांची लसी दिली गेली आहे याची खात्री करुन घेण्यासाठी बुकिंग करीत आहेत [before traveling] आणि आशा आहे की, घरी परतण्यासाठी चाचणी करण्याची आवश्यकता संपली आहे. ते युरोप पुन्हा सुरू करण्यासाठी आणि जलपर्यटन सुरू होण्याच्या प्रतीक्षेत आहेत. “

पुढे, सर्वांच्या उज्ज्वल भविष्यासाठी!

संबंधित लेख

व्हर्चुओसो वेब ट्रॅफिक क्रॉसिंग-पूर्व-महामारी अहवाल

युरोपियन युनियन अमेरिकन लोकांना या उन्हाळ्यात सोडण्याची परवानगी देते

संपादकाचे पत्रः तो खरा ठेवणे

अमेरिकन ट्रॅव्हल शेअर्स सिनेटबरोबर पुन्हा सुरू करण्याचे धोरण

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा