जगभरातील कोविड -१ against विरूद्ध लढाई लढण्यास मदत करणा the्या पहिल्या प्रतिसादकर्त्याचा सन्मान व समर्थन करण्यासाठी, मंदारिन ओरिएंटल हॉटेल ग्रुप ऑनलाइन गिफ्ट कार्ड विक्रीपैकी 10 टक्के देणगी दान केली जाईल यूएन फाउंडेशनचा कोविड -१ Sol० एकता प्रतिसाद फंड जागतिक आरोग्य संघटनेच्या समर्थनार्थ 20,000 डॉलर्स पर्यंत. हा उपक्रम May मे रोजी सुरू होईल #GivingT मंगळवार, कोविड -१ crisis to च्या संकटाला प्रतिसाद म्हणून जागतिक प्रतिसाद आणि एकतेचा दिवस असून तो 31 मे 2020 पर्यंत सुरू राहील.

कोविड -१ Sol० एकता प्रतिसाद फंड वर्ल्ड हेल्थ ऑर्गनायझेशन (डब्ल्यूएचओ) च्या विषाणूच्या प्रसाराचा मागोवा घेण्यासाठी आणि समजून घेण्यासाठी, रूग्णांना त्यांची काळजी आणि फ्रंटलाइन कर्मचार्‍यांना आवश्यक पुरवठा व माहिती पुरविण्यासाठी आणि संशोधन व विकासास गती देण्याच्या प्रयत्नांचे समर्थन करते. आणण्याची हमी. ज्यांना गरज आहे अशा सर्वांसाठी लस आणि उपचार.

मंडारीन ओरिएंटल गिफ्ट कार्ड जगभरातील bra 33 ब्रँडपैकी कोणत्याही ब्रांडमध्ये रीडीम केले जाऊ शकते आणि भविष्यातील राहणीमान, स्पा उपचार, जेवणाचे अनुभव आणि बरेच काही यासाठी वापरले जाऊ शकते. मंदारिन ओरिएंटल गिफ्ट कार्डची मुदत कधीच संपत नाही, जेणेकरून वेळ योग्य असेल तेव्हा प्राप्तकर्ता परत मिळवू शकेल.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, जे प्रवाश्यांसाठी अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि उत्पादनांच्या बातम्यांसह कव्हर करते. दर मंगळवार आणि गुरुवारी वितरित केले.

थँक्सगिव्हिंग नंतर हा सहसा मंगळवारी आयोजित केला जातो, परंतु #GivingT मंगलवार हा COVID-19 आणीबाणीच्या प्रतिसादाचे समर्थन करण्याचा उपक्रम आहे. पुढाकाराचा एक भाग म्हणून आरोग्य कर्मचार्‍यांना पुरवठा दान करणे, तुम्हाला पाठिंबा न मिळालेल्या संस्थांना देणगी देणे, छोट्या उद्योगांकडून गिफ्ट कार्ड खरेदी करणे आणि शेजारी, नातेवाईक, ज्येष्ठ किंवा वृद्धांपर्यंत पोहोचून एकटेपणाचा सामना करणे . “सामान्य” मंगळवार देणे अद्याप 1 डिसेंबर रोजी असेल.

संबंधित लेख

अनंतारा नवीन आरोग्य आणि स्वच्छता उपायांची अंमलबजावणी करते

मेरीलँड ईस्टर्न शोर फ्रंट लाइनमध्ये पेरी केबिन फीड

रोजवुड असोसिएट्सने समुदायांसाठी रिलीफ इनिशिएटिव्ह सुरू केली

त्यांच्या समुदायांना परत देणारी लक्झरी हॉटेल

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा