इल तोरोबनीएजी हॉटेलची नवीन लक्झरी मालमत्ता 1 सप्टेंबर 2021 रोजी इटलीच्या फ्लॉरेन्समध्ये उघडली जाईल. 12 व्या शतकातील ऐतिहासिक पालाझो मिनाबेट्टीमध्ये व्हाय टोरबनीच्या बाजूने वसलेले हे हॉटेल रेनेसान्स फ्लॉरेन्सच्या मध्यभागी 62 खोल्या आणि स्वीट देईल.

याव्यतिरिक्त, रॉबर्टो रूसो यांना या मालमत्तेचे महाव्यवस्थापक म्हणून नेमण्यात आले आहे. जीवनशैली हॉटेल्स, निवासी आणि बुटीक मालमत्ता, सहजीविका आणि सहकारी प्रकल्पांमध्ये काम करण्याच्या 20 वर्षांहून अधिक काळ अनुभवल्यामुळे, रसोने इटली आणि परदेशात नवीन संकल्पना आणि ब्रँडचे अनेक उद्घाटन तयार केले. मूळचे पुगलिया, त्याच्या पार्श्वभूमीवर रोममधील अलेफ हॉटेल, लंडनमधील हॅक्सटन हॉटेल आणि सिडनी मधील हॉटेल 1888, तसेच लंडन दिशानिर्देशातील सहकारी आणि सहकारी क्षेत्रात नवीन प्रकल्पांचे उद्घाटन आणि व्यवस्थापन समाविष्ट आहे. देखील समाविष्ट आहे.

ऐतिहासिक पॉन्टे वेकोइओ आणि आर्नो नदीच्या पायर्‍यांच्या अंतर्भाग, आयएल तोरनाबनी, मिलान-आधारित आर्किटेक्ट अँड्रिया ओवालेटा यांनी डिझाइन केलेले आहेत. आयएल तोरनाबुनीच्या पाच मजल्यांपैकी प्रत्येक पुनर्जागरण कालावधीसाठी भिन्न रंगसंगतीसह डिझाइन केलेले आहे. प्रत्येक खोली आणि सुटसाठीचे वॉलपेपर रेशम, मखमली आणि लोकर यांच्यासह कपड्यांसह औलता यांनी डिझाइन केले होते. बर्‍याच खोल्या आणि सुट अतिथींसाठी दोन डबल बेड्स प्रदान करतात; बर्‍याच सुटमध्ये डुओमो, सांता मारिया डेल फियोअर आणि प्रसिद्ध कपोला डेल ब्रुनेलेची किंवा अर्नो नदी आणि इल पॉन्ते वेचिओ यांचे दृश्ये देण्यात आले आहेत.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० हजारो जोडप्यांची गुप्त योजना पकडतो, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांचे गंतव्य विवाह आणि हनिमूनची योजना आखण्याची आणि सुनिश्चित करण्याची वेळ परत आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

आयएल तोरनाबुनी येथे अतिथींना तीन जेवणाच्या आस्थापनांमध्ये प्रवेश आहे. कार्यकारी शेफ मासिमिलिआनो मॅन्डोजी यांच्या सोबतीने टस्कन गॅस्ट्रोनॉमिक परंपरांना श्रद्धांजली म्हणून तळ मजल्यावरील आयएल मॅग्निफिको रेस्टॉरंट अँड बिस्टरोट. कॅफोलो नेरो (टस्कन ब्लॅक केल), शेंगदाण्यासारख्या मुळ कॅनीन बीन्स आणि सायनीज मीट्ससह भाजीपाल्यांवर भर देऊन शेफ मंडोजी आणि त्याची टीम आयएल मॅग्निफिकोच्या नेहमीच्या विकसनशील मेनूसाठी स्थानिक आणि हंगामी घटकांवर लक्ष केंद्रित करेल. मायलिनो (डुकराचे मांस) आणि चियानिना (टस्कन गुरांची जात).

आयआर ग्रुप फोटो सौजन्याने टॉरबनीच्या त्रिनिटा सूट //

आयएल तोरनाबुनी येथील ल्युसी गॉरमेट रूफटॉप रेस्टॉरंट फ्लोरेन्सच्या पुनर्जागरण क्षितिजाकडे दुर्लक्ष करणा But्या बटरफ्लाय टेरेसवर सांता मारिया नोव्हिला, सॅन फ्रेडियानो, ओग्निसन्ती चर्च आणि इतरांसह उघडते. अतिथी दुपारचे जेवण किंवा अपरिटिवो तसेच स्वाक्षरी कॉकटेल आणि परिष्कृत डिशचा आनंद घेऊ शकतात. आयएल मॅग्निफिको कॅफे अँड शॅम्पेन बार मुख्य मजल्यावरील आहे, इटालियन आणि फ्रेंच मैसनमधून बुडबुडे देतात.

अतिथी शॅम्पेन दुपारचा चहा, सेव्हन पीएम सब्बेज सोहळा, एल’ए फ्रायडे erपेरिटिव्हो, आयएल मॅग्निफिको शनिवार ब्रंच आणि आयएल मॅग्निफिकोच्या टेम्प्शन रूममध्ये मिष्टान्न घेऊ शकतात. याव्यतिरिक्त, आयएल तोरनाबुनी हे गुहा वाईनच्या तळघरात समारंभ आयोजित करण्याचे उद्दीष्ट ठेवते. फ्लॉरेन्सच्या मध्यभागी स्थित, गुहाचे कर्मचारी अतिथींसाठी आणि वाइनची चव असलेल्या लहान गटांसाठी वाइन आणि शॅम्पेनचा खास मेनू विचारात घेऊ शकतात.

एजी ग्रुपच्या मालकीचा, आयएल तोरनाबुनी एजी हॉटेल्सचा भाग आहे संग्रह, २०१०,१ मध्ये तयार केलेल्या पोर्टफोलिओमध्ये फ्लॉरेन्स आणि रोम मधील अकरा चार आणि पंचतारांकित बुटीक हॉटेल आहेत. इटलीच्या पहिल्या इटालियन मालकीच्या आणि संचालित हॉस्पिटॅलिटी ग्रुपच्या अध्यक्ष आंद्रेआ गेरोलमी यांच्या नेतृत्वात एजी ग्रुपने स्वत: ची स्थापना केली आहे. भविष्यातील एजी ग्रुपच्या योजनांमध्ये एजी हॉटेल्सच्या पोर्टफोलिओचा विस्तार करण्यासाठी अधिक लक्झरी हॉटेल्स समाविष्ट आहेत.

हा लेख मूलतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

फ्लॉरेन्स: आर्ट सिटी

बेलमंड रेवॅम्प्स स्प्लॅन्डिडो मारे ट्रेनमध्ये सूट जोडते

इटलीचे सर्वात अपूर्ण शहर मिलानचे कौतुक

पायमोंटे ले लांघे: पाचही हंगामांना ग्रहण करणे

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा