“मला वाटते ऑलिम्पिक पुढील वर्षी संशयास्पद आहे,” असे तिने सोमवारी प्रसिद्ध झालेल्या “द अ‍ॅक्सिस फाइल्स” पॉडकास्टच्या एका मालिकेत सीएनएनच्या डेव्हिड elक्सलरॉडला सांगितले. “तार्किकदृष्ट्या मी याबद्दल जितका विचार करतो तितकेच प्रत्येकाला जसे आणले जाणे अधिक आहे तितकेच ते औषधांच्या अभावामुळे किंवा काहीही नसले तरी मला कठीण वाटते.”

दोनदा विश्वचषक जिंकणारा आणि ऑलिम्पिक सुवर्णपदक जिंकणार्‍या Rap old वर्षीय रॅपिनोसाठी यापुढे आणखी विलंब त्याच्या कारकीर्दीबद्दल अनिश्चिततेस कारणीभूत ठरू शकतो.

“अर्थातच, आपल्याला पाहिजे असलेल्या मार्गाने बाहेर जाण्यास सक्षम व्हायचे आहे आणि एखाद्या साथीच्या रोगाने बाहेर काढले जाऊ शकत नाही,” ती म्हणाली, ती तिच्या आणि मैत्रिणी, डब्ल्यूएनबीए प्लेयर आणि ऑलिम्पियनसाठी शक्यतो शेवटचा ऑलिम्पिक खेळ ठरली. होता. बर्ड सू.

“जर तसे झाले तर आपल्याला माहित आहे की आम्ही बर्‍याच वर्षांपासून हा खेळ खेळू शकत नाही किंवा जे काही असू शकते, हे आपल्याला माहित आहे, ही परिस्थिती जशी आहे तशीच परिस्थिती बनते. आणि मला वाटते की आम्ही त्यात शांतता राखत आहोत. पण मला वाटते की आम्ही दोन्ही ऑलिम्पिकमध्ये खेळण्यास सक्षम आहोत ही अपेक्षा आहे. “

कोपीड -१ अमेरिकन सॉकर फेडरेशनला समान मोबदल्याबद्दल यूएस यूएसटीटीच्या कायदेशीर लढाईतील पुढील चरणांना उशीर करू शकेल, असे रेप्पीनो यांनी देखील नमूद केले. या संघाने मार्च 2019 मध्ये discrimination 66 दशलक्षाहून अधिक हानी पोहचण्यासाठी लिंगभेदाचा दावा दाखल केला.

शुक्रवारी, फेडरल न्यायाधीशांनी समान वेतनासाठीच्या संघाच्या मागणी फेटाळून लावल्या, केवळ अनुचित प्रवास, गृहनिर्माण आणि कर्मचार्‍यांवरील खटले पुढे चालू ठेवण्याची परवानगी दिली. संघाने अपील करण्याचे नियोजन केले. हा धक्का जाहीर होण्यापूर्वी रॅपिनो अ‍ॅक्सेलरोडला सांगतो की त्याला आशा आहे की एखादा करार झाला आहे.

रॅपिनो म्हणाले, “आमच्याकडे असलेले ते एकमेव महासंघ आहेत.” “त्यांच्याकडे असलेला एकमेव संघ आम्ही आहोत. आम्ही कायमचे एकत्र जोडले जात आहोत. त्यामुळे मी नेहमी आशा करतो की याद्वारे आपण कार्य करू शकू असा एक मार्ग आहे. परंतु माझा असा विश्वास आहे की काहीतरी घडण्याची गरज आहे. महिलांच्या संघाच्या दृष्टीने मुख्य प्रतिमान शिफ्ट आहे. “

ती पुढे म्हणाली: “परंतु मला वाटते की आपल्याला आवश्यक असलेल्या बदलासाठी आम्हाला सदन साफ ​​करणे आवश्यक आहे. मला वाटत नाही की आपल्याकडे बरेच लोक आहेत, आपणास माहित आहे, बरेच लोक आहेत.” तो या निर्णयाची मोठ्या प्रमाणात काळजी घेतो आणि तिथे बराच काळ राहतो. आपल्याला माहित आहे की, ते सर्व येशूच्या क्षणापर्यंत येतील. “

त्यांच्या कायदेशीर युक्तिवादाचा एक भाग म्हणून, यूएस सॉकर फेडरेशनने एक संक्षिप्त याचिका दाखल केली, ज्यात महिला आणि पुरुष संघांचे स्वतंत्र काम असल्याचा दावा केला गेला, कारण पुरुष जन्मजात वेगवान आणि मजबूत आहेत, त्यांना “निर्विवाद विज्ञान” म्हणत. असं म्हणतात.

अमेरिकन महिला राष्ट्रीय फुटबॉल संघाचे समान वेतन दावे न्यायाधीशांनी नाकारले

रॅपिनो म्हणाली, “फक्त मुलांमध्ये ते फक्त श्रेष्ठच आहेत हे सिग्नल करण्यासाठी सांगायचे तर मुली म्हणजे ते निकृष्ट दर्जाचे आहेत, म्हणजे ते मूर्ख होते,” रॅपिनो म्हणाली. “ते फक्त, मला वाटते, त्यांनी खरोखर जाहीरपणे माहिती देण्यास तयार आणि सोयीस्कर होते ही भावना किती खोलवर दर्शविली.”

तसेच पॉडकास्टवर, रॅपिनो यांनी कोविड -१ women’s च्या दीर्घकालीन आर्थिक प्रभावांबद्दल महिला क्रीडा लीगवर बोलले, जे आधीपासूनच अत्युत्तम संसाधनांसह काम करतात आणि त्यांच्या tesथलीट्सला त्यांच्या पुरुष सहकार्यांपेक्षा कमी पगार देतात. .

ते म्हणाले, “एनबीएकडे आमच्याकडे साठा नाही.” “मला खरोखर खात्री नाही कारण आम्हाला उन्हाळ्यात खोल माहिती आहे आणि आपल्याला माहित आहे की आम्ही हंगाम होणार आहोत की नाही?”

“मला लीगच्या आर्थिक भवितव्याबद्दल निश्चितपणे खात्री नाही. आशा आहे की आम्ही हे करू आणि पुढच्या वर्षी परत येऊ शकू. पण हे निश्चितच देशातील महिला संघ आहे. यासाठी एक मोठी चिंता आहे. आणि जग, स्पष्टपणे. “

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा