एकदिवसीय डाव चार भागात विभागण्याबाबत गौतम गंभीर यांनीही आपले मत मांडले. © एएफपी


भारताचा माजी सलामीवीर गौतम गंभीर आणि ऑस्ट्रेलियाचा वेगवान गोलंदाज ब्रेट लीने टी -20 सामने चार डावात विभाजित करण्याची कल्पना नाकारली आहे. अलीकडेच टी २० सामन्यामध्ये चार डावात विभाजन करण्याविषयी चर्चा सुरू झाली आहे कारण क्रिकेटमध्ये सतत नाविन्य येत आहे. “टी -20 क्रिकेटचे दोन डावात विभाजन करावे, असा माझा मोठा विश्वास नाही. मला वाटते.” सचिन तेंडुलकर स्टार स्पोर्ट्स शो क्रिकेट कनेक्टवर गंभीर म्हणाला, “आम्ही 50० षटकांद्वारे करण्याचा प्रयत्न करू शकतो म्हणजे बरेच काही, कारण आपणास प्रत्येकी २ overs षटके मिळाली आहेत. ली वेगवान गोलंदाजांपैकी एक आहे. हा एक खेळ आहे, म्हणाला की त्याला काही गोष्टी पारंपारिक ठेवायच्या आहेत.

तो म्हणाला, “मी टी -20 क्रिकेटसाठी आहे इंडियन प्रीमियर लीग ली बिग म्हणाले की, लोकांमध्ये बिग बॅशबद्दल थोडा उत्साह आहे, लोकांना खेळात आणण्यासाठी थोडा उत्साह आहे.

“पण क्रिकेटच्या बाबतीत काही गोष्टी पारंपारिक ठेवाव्याशा वाटतात आणि मला असे वाटते की चार डाव कमी करणे थोडे जास्त आहे. मला अजूनही वाटते की एखादे लक्ष्य पाहणे नेहमीच चांगले आहे, आणि त्या लक्ष्याचा पाठलाग करणे करणे आणि बचाव करणे किंवा त्याचा बचाव करणे. ” “तो जोडला.

गंभीरने एकदिवसीय सामने चार भागांमध्ये विभाजित करण्याविषयी बोलताना सांगितले की, “कदाचित ही नाणेफेकही दूर घेते कारण काही परिस्थितीत टॉसची मोठी भूमिका असते आणि मीही त्या बाजूने होतो.

विश्वचषक जिंकणारा सलामीवीर म्हणाला, “पण टी -२० क्रिकेटमध्ये नाही तर हे खूपच लहान स्वरूप आहे आणि क्वचितच घडते. १० षटकांत प्रत्येक संघासाठी खूपच लहान डाव असेल.”


.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा