कुस्ती सुपरस्टार्स बेकी लिंच डब्ल्यूडब्ल्यूई मध्ये लोकप्रियतेत अशी स्फोटक वाढ झाली आहे की बहुतेक कुस्तीपटू केवळ स्वप्न पाहू शकतात. मोनिकर ‘द मॅन’ कडे जाणारी महिला कुस्ती चॅम्पियनची पुष्कळदा दगडी कोल्ड स्टीव्ह ऑस्टिनशी तुलना केली जाते कारण त्याचे प्रत्येक पुरुष कुस्ती प्रेक्षकांमध्ये सामील होतात. आणि आता अफवाच्या फे started्या सुरू झाल्या आहेत की नेटफ्लिक्सच्या द कॉल शीट पॉडकास्टचे यजमान ख्रिस टापले यांनी केलेल्या ट्विटवर आधारित मॅन लवकरच एमसीयूमध्ये प्रवेश करील.

दुसर्‍याच्या पावलांवर पाऊल ठेवून शांतपणे अभिनय कारकीर्द घडवणा L्या लिंचला हॉलिवूडची नजर आहे हे त्या ट्विटची एक पोचपावती आहे. डब्ल्यूडब्ल्यूई डेव्ह बुटिस्टा, ड्वेन जॉनसन आणि जॉन सीना या कलाकारांच्या जागी कुस्तीगिरांनी जागा घेतली. पण विशेष म्हणजे मनोरंजक म्हणजे तो लवकरच मार्वल चित्रपटात दिसणार आहे.


संबंधित: 2020 मध्ये जेसी ‘द बॉडी’ वेंचुरा अध्यक्षपदासाठी धावणार का?

तर डेव्ह बोटिस्टाची एक यशस्वी कुस्ती कारकीर्द होती फॅन-आवडते पात्र ड्रेक्सची भूमिका घेण्यापूर्वी आकाशगंगेचे पालक, एमसीयू, रॉबर्ट डाउनी जूनियर आणि बेनेडिक्ट कम्बरबॅच यासारख्या व्यक्तिरेखेबरोबर काम करण्यास प्राधान्य देणा action्या अ‍ॅक्शन स्टार्सना मुख्य भूमिकेत नाकारण्यापासून दूर राहिले आणि डबल स्टंटसाठी अ‍ॅक्शन सोडा.

पण एमसीयूमध्ये आपला ठसा उमटविणारा लिंच हा पुढचा कुस्ती स्टार असू शकतो. अनेक कुस्ती कथांमध्ये खलनायकाची भूमिका असूनही कुस्तीपटूंशी संपर्क साधण्याची आणि प्रसन्न करण्याची कुस्तीची क्षमता त्याला मार्वल सुपरहिरो म्हणूनही उभी करते. लिंचचा आणखी एक फायदा म्हणजे ती तिच्या बर्‍याच स्टंट्सला तिच्या पात्रात वास्तववादाचा आणखी एक थर जोडण्यास सक्षम करते.

प्रश्न असा आहे की जर ही अफवा खरी ठरली तर लिंच एमसीयूमध्ये कोणते पात्र दिसू शकते? त्याच्या ज्वलंत लाल केस आणि athथलेटिक चालींमुळे, कुस्तीपटू सहसा शू-इन व्हायचा काळा विधवा एका नताशा रोमनॉफ. पण तो भाग आधीच घेण्यात आला आहे. विंच्डच्या व्यक्तिरेखेसाठी देखील लिंच चांगली फिट असेल एक्स पुरुष, कोण येत्या काही वर्षांत एमसीयूमध्ये जाण्याची तयारी करत आहेत. तिच्यासाठी शी-हल्कची देखील एक रोचक भूमिका असेल.

हे देखील असू शकते की लिंच मुख्य सुपरहीरोऐवजी खलनायक किंवा साइड कॅरेक्टर प्ले करेल. आगामी एमसीयू सुविधा शँग-ची आणि दहा रिंग्जची आख्यायिका वैशिष्ट्यीकृत टूर्नामेंट लिंचसाठी चांगले स्थान असेल, जो लढाऊ कौशल्ये प्रदर्शित करेल ज्यामुळे तो डब्ल्यूडब्ल्यूई सुपरस्टार बनू शकेल.

आत्ता, आम्ही फक्त असे करतो की एमसीयूमध्ये लिंच खेळण्याबद्दलचे अनुमान आहे. चाहते पाहू शकतील अशा त्याच्या पुढील पुष्टी भूमिकेसाठी, कुस्तीगीर आगामी भागांमध्ये दिसू शकेल अब्ज. तसेच ती पॅरामाउंट अ‍ॅनिमेशनच्या फिचर फिल्ममध्ये दिसणार आहे गडगडाटज्यासाठी ती रोमन रेंससह एका पात्राला आवाज देणार आहे.

विषय: डब्ल्यूडब्ल्यूई, काळा विधवा

नीरज चंद

Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा