स्वयंपाक, बागकाम, आर्थिक साक्षरता: शाळांनी “वास्तविक-जीवन” कौशल्ये शिकवायला हवी की नाही याबद्दल बर्‍याच चर्चा आहे. ठीक आहे, जर तुमची मुले ऑनलाईन ध्वन्यात्मक धडे आणि झूम गणितांनी कंटाळले आहेत, तर कदाचित आपण त्यांना खालीलपैकी एका मुलासाठी अनुकूल स्ट्रीमिंग ट्यूटोरियलसह मोहित करु शकता. हे सर्व पूर्ण होईपर्यंत आपण आपल्या मुलांना रात्रीचे जेवण शिजवताना, मासेमारी करण्यास आणि त्यांच्या कारचे तेल बदलतानाही पाहू शकता.

आभासी शिक्षण वेळापत्रक (सर्वकाळ पूर्व)

शिजविणे

1 वाजता

दररोज दुपारी 1 वाजता त्या लहान aprons वर जोडा. साठी पाककला प्रशिक्षण वेबसाइट डेलीशच्या सौजन्याने. संपादकीय संचालक जोआना साल्ट्ज आणि तिच्या मुलांमध्ये सामील व्हा इन्स्टाग्राम लाइव्ह खाद्यतेल कुकी पीठ (मिसळण्यापूर्वी कुठल्याही ओंगळ जंतुनाशकांना मळण्यासाठी पीठ टोस्ट करणे), appleपल चीप, ग्रील्ड चीज हॉट डॉग्स, स्काईललेट ब्राउनिज आणि टॅको मॅक / एन चीज सारखे अलग ठेवण्यासाठी अनुकूल स्नॅक्स बनवण्यास शिका. व्हिडिओ 24 तास ऑनलाइन जतन केले जातात.

दुपारी 3.

आम्ही आधी याचा उल्लेख केला आहे, परंतु तीन मिशेलिन तार्‍यांचा अर्थ असा आहे की ते पुन्हा लक्षात घेण्यासारखे आहे: इटालियन शेफ मासीमो बोटुराचा 3 पी. स्वयंपाकघर अलग ठेवण्याचे स्वयंपाक वर्ग, इन्स्टाग्राम लाइव्हवर देखील. प्रसाद थोडा अधिक वाढतो – रागो, गॅलाटो, ऑरेंज मार्मॅलेड, आर्टिकोक – परंतु थोड्या मोठ्या मुलांसाठी कमी मजा नाही. तसेच, बोतूराची उत्कंठावर्धक वृत्ती फोस्किया पीठाप्रमाणे आपले विचार वाढवेल.

शिवणकाम

दुपारी 2. (बुधवार, गुरुवार आणि शनिवार)

किशोरवयीन मुलांना YouTube मध्ये सामील होण्यास किंवा सामील होण्याची अपेक्षा आहे सिव्ह लाइव्हचा शिवणकामाचा समुदाय धनुष्य स्वेटर बनविण्यावरील थेट ट्यूटोरियलसाठी, जीन स्कर्टसाठी नमुना तयार करा, किंवा बटणाच्या माशीने टाका. तरीही खरेदी कोणाला चुकते?

मासेमारी

साडेतीन (शनिवार)

(कुरुप बग फ्लाय शॉप)

मुलाला एक मासा द्या, आणि ते एक दिवस खातील. मुलाला मासे शिकवा, आणि ते दोन तास आपल्या केसांपासून दूर राहतील! कॅस्पर, वायोमिंगचे कुरूप बग फ्लाय शॉप आपल्या मुलास “फिशिंग टू फिश” टाय शिकवेलहोमस्कूल फ्लाय टाय“फेसबुक लाइव्हवर, दर शनिवारी दुपारी साडेतीन वाजता. केवळ आपल्याला आवश्यक असलेल्या सामग्रीसाठी वेबसाइट तपासा. रात्रीच्या जेवणात सॅल्मन, कोणी?

गाठ बांधणे आणि इतर स्काउटिंग कौशल्ये

1:30 pm. (शनिवार)

स्काऊट शनिवारी live.jpg
(स्काऊट शनिवार लाइव्ह)

स्काउट्स बीएसए चा लॉस एंजेलिस अध्याय, पूर्वी अमेरिकन बॉय स्काउट्स म्हणून ओळखली जाणारी सहकारी संस्था स्काऊटिंग संस्था मुलांना “विश्वासू, निष्ठावान, मदतनीस, मैत्रीपूर्ण, सभ्य, दयाळू, आज्ञाधारक, आनंदी, जादूगार, शूर, स्वच्छ” म्हणते आणि स्वच्छ ठेवण्याची आशा आहे. “श्रद्धेने” स्काऊट शनिवार लाइव्ह. साप्ताहिक लाइव्हस्ट्रीममध्ये स्वयंपाक करण्यापासून ते टायिंग संगीत पर्यंतचे सर्व प्रकारचे प्रकल्प आणि क्रियाकलाप इंट्रीपिड स्काउट्स (आणि स्काउट व्हेनॅब) आहेत. वेबसाइटवर किंवा वेळेपूर्वी तयार करण्यासाठी असलेल्या घटकांची यादी मिळवा (अंडी बॉक्स, कथील डबे आणि घराच्या आसपासचे इतर फोटो पहा) फेसबुक पेज.

लाकूडकाम आणि बरेच काही

टाइम्स व्हेरी

21 व्या शतकात पारंपारिक “लोक शाळा” चे पुनरुज्जीवन झाले आहे – मेणबत्ती बनवण्यापासून औषधी वनस्पती बनवण्यापर्यंत क्षेत्रीय हस्तकला आणि कौशल्ये शिकविण्यास समर्पित. कोविड -१ ep साथीने यापैकी बर्‍याच शाळांना ऑनलाईन वर्ग करण्यास सांगितले आहे, म्हणजे तुम्हाला अलास्कामध्ये राहायचे नाही. ब्रेड बेक करायला शिका मिठाईतल्या फेअरबॅन्क्सचा भाग स्कूलमध्ये किंवा सुपीरियर लेकच्या किना near्याजवळ राहतो. उत्तर हाऊस फोक स्कूल. ऑफर बर्‍याचदा सर्व वयोगटाच्या असतात (जरी सामान्यत: वृद्ध मुले आणि किशोरवयीन मुलांसाठी अधिक योग्य असतात). वर्ग किंमतीत वेगवेगळे असतात, परंतु कधीकधी ते विनामूल्य असतात किंवा जाता-जाता वेतन देतात. फोकस स्कूल युती तपासा शाळांची प्रमुख यादी आणि आपल्या मुलासाठी आपल्याकडे असलेल्या प्रत्येक आवडीचा शोध घ्या.

वाहन चालविणे / वाहन दुरुस्ती

वेळ बदलते

BigRigTravels.jpg
(BigRigTravels)

किडो हे ट्रान्सपोर्ट-वेड आहे? ट्रक ड्रायव्हर स्टीव्हने अमेरिकेतून मोठ्या ओलांडून पलीकडे जाण्यासाठी लांब पल्ल्यात सामील व्हा. बिगRigTravels वर. यांत्रिकी (इंजिन दुरुस्ती, ट्रकचे काही भाग) पासून भूगोल (जीपीएस, मॅपिंग, रस्ता चिन्हे वाचणे) ते हवामानशास्त्र (स्थानिक हवामान पद्धती समजून घेणे) या सर्व गोष्टी, मुले ट्रकिंगच्या सर्व बाबींबद्दल शिकतात. बरेच लोक उपयुक्त ठरतील जरी ते ट्रक ड्रायव्हर म्हणून संपले नाहीत. YouTube थेट प्रवाह जेव्हा स्टीव्ह गॅसच्या प्रतीक्षेत थांबतो किंवा ब्रेक घेतो तेव्हा होतो. आणि जरी ट्रक शुद्ध भाषेसाठी प्रसिद्ध नाहीत, तरीही बिगRigTravels अभिमानाने कौटुंबिक अनुकूल आहेत आणि सार्वजनिक शाळेच्या वर्गांमध्ये वापरली जातात.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा