15 जून रोजी कॅलिफोर्नियाचे सर्व उद्योग “सामान्य ऑपरेशन्स” मध्ये परत येण्यास सक्षम असतील, असे एका घोषणेनुसार म्हटले आहे कॅलिफोर्नियाचे राज्यपाल गॅव्हिन न्यूजम यांचे कार्यालय कॅलिफोर्निया आणि सार्वजनिक आरोग्य विभाग.

राज्यपाल न्युजॉम म्हणाले की, राज्य दोन निकषांची पूर्तता केल्यासच पुन्हा उघडेल:

  1. समतुल्य लस उपलब्धताः कॅलिफोर्नियामध्ये 16 वर्ष किंवा त्यापेक्षा जास्त वयाच्या लोकांसाठी लसीचा पुरवठा पुरेसा असल्यास; आणि
  2. सतत रोगाचा ओझे कमी: रुग्णालयात दाखल झालेले लोक स्थिर आणि कमी असतात आणि विशेषत: रुग्णालयात दाखल झालेल्यांमध्ये पूर्णपणे लसीकरण केलेल्या व्यक्तींमध्ये कमी असतात.

जेव्हा राज्य पुन्हा उघडेल, तेव्हा मास्किंगसारखे “सामान्य-ज्ञान आरोग्य उपाय” प्रभावी राहतील, तर “चाचणी किंवा लसीकरणाच्या वैधतेची आवश्यकता संबंधित सेटिंग्जमध्येच राहील.”

पुन्हा उघडण्याच्या योजनेविषयी अमेरिकन ट्रॅव्हल असोसिएशनचे अध्यक्ष आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी रॉजर डो म्हणाले की, “राज्यपालांची पुन्हा उघडण्याची योजना ही अर्थव्यवस्थेच्या काही सर्वात कठीण क्षेत्रासाठी विशेषत: परिषद आणि मोठ्या संमेलनांसाठी जबरदस्त बातमी आहे जी पूर्णपणे 14 वर्षासाठी बंद आहे. महिने … इतर राज्यांनी विज्ञान-चालित पुन: सुरू करण्याच्या या उदाहरणाचे अनुसरण केले पाहिजे, विशेषत: जास्तीत जास्त अमेरिकन लोक लसीकरण करतात. “

“आंतरराष्ट्रीय मार्गदर्शनात भाग घेणा those्यांना लसी द्यावी, या नवीन मार्गदर्शनाबाबत आम्हाला काळजी वाटत आहे,” असे डॉ म्हणाले. ट्रॅव्हल इंडस्ट्रीने संपूर्ण आर्थिक प्रजननासाठी सर्वात प्रभावी मार्ग म्हणून लसीसाठी प्रत्येकास जोरदारपणे प्रोत्साहित केले आहे, परंतु लसीकरणाला प्रवासाची आवश्यकता नाही – आणि या बाबतीत अनावश्यक आहे [Centers for Disease Control and Prevention’s] आंतरराष्ट्रीय अभ्यागतांची नकारात्मक COVID चाचणी असल्याचे सध्याचे आदेश.

“शिल्लक राहिल्यास, कॅलिफोर्नियाचे पुनर्-मार्गदर्शन हे योग्य दिशेने एक मोठे पाऊल आहे जे अर्थव्यवस्थेसाठी वरदान आहे आणि विज्ञानाकडे आहे.”

लॉस एन्जिल्स अन्न बंदी

अर्ध-संबंधित बातम्यांमध्ये, लॉस एंजेलिस काउंटीने या आठवड्याच्या सुरूवातीस जाहीर केले की ते कॅलिफोर्नियामध्ये कमी प्रतिबंधात्मक पातळीवर गेले आहे.सुरक्षित अर्थव्यवस्थेचा खाका; “हे संग्रहालये, प्राणीसंग्रहालय आणि मत्स्यालय, चित्रपटगृह, रेस्टॉरंट्स, मैदानी खेळ आणि थेट परफॉरमन्ससह थीम पार्क आणि बार पुन्हा सुरू करण्यास अनुमती देते.

काय अपेक्षा करावी ते येथे आहेः

रेस्टॉरंट्स घरातील क्षमता 50 टक्के किंवा 200 लोकांद्वारे वाढवू शकतात आणि आता बारमध्ये काही सुधारणांसह बार पुन्हा उघडता येऊ शकतात आणि यापुढे अन्नाची सेवा करण्याची गरज भासणार नाही. प्राणीसंग्रहालय आणि एक्वैरियमसह संग्रहालये आता त्यांची अंतर्गत क्षमता 25 ते 50 टक्क्यांनी वाढवू शकतात, जे प्रमुख आहे, लॉस एंजेलिस टुरिझमने म्हटले आहे की शहरातील संग्रहालये देशभर केवळ एका वर्षासाठी बंद होती. करमणूक उद्याने 25 टक्के क्षमतेने पुन्हा उघडली जाऊ शकतात, म्हणजे सिक्स फ्लॅग्ज मॅजिक माउंटन (3 एप्रिल), युनिव्हर्सल स्टुडिओ हॉलीवूड (16 एप्रिल) आणि बरेच काही.

ऑरेंज टायर (ज्यामध्ये लॉस एंजेलिसचा समावेश आहे) साठी काउंटीसाठी 33 33 टक्के कॅप सेट केली गेली आहे, कॅलिफोर्निया बाहेर मैदानी खेळ आणि लाइव्ह परफॉरमन्ससाठी चाहत्यांना मर्यादित परवानगी देत ​​आहे. चित्रपटगृहातील क्षमता निर्बंध देखील काढून टाकता येऊ शकतात आणि किरकोळ व किराणा दुकान व ग्रंथालये पूर्ण क्षमतेने कार्य करू शकतात.

इनडोअर जिम आणि योग स्टुडिओ देखील क्षमता 10 टक्क्यांवरून 25 टक्क्यांपर्यंत वाढवू शकतात.

हा लेख मूलतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

पेंड्री वेस्ट हॉलीवूडच्या सनसेट पट्टीवर उघडते

सिएटलची फेअरमोंट ऑलिम्पिक नवीन लॉबी, बार उघडकीस आली

मोंटेझ हिलड्सबर्ग सोनोमा वाईन कंट्री येथे उघडला

2021 साठी नापा व्हॅलीमध्ये काय नवीन आहे

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा