लक्झरी रिअल इस्टेट डेव्हलपर आणि हॉस्पिटॅलिटी ऑपरेटर बीच एन्क्लेव्ह टर्क्स आणि कैकोस लाँग बीच, समुद्रकिनार्‍यावरील एन्क्लेव्ह असलेली आपली नवीन समुद्रकिनारे असलेली घरे आता उघडली असून आरक्षण स्वीकारतील अशी घोषणा केली आहे. नवीन बीच हाऊस कल्याण कार्यक्रम, योग, वॉटर स्पोर्ट्स आणि कॉल-कॉन्कोर्स, बटलर आणि शेफची एक टीम प्रदान करतो जे प्रत्येक अनुभव वैयक्तिकृत करू शकतात.

जेकबसेन एक्विटेटुरा-डिझाइन केलेल्या घरांमध्ये लाँग बे बीचच्या निर्जन कोप on्यात दोन-मजले, तीन- आणि चार बेडरूमच्या बीचच्या खाजगी निवासस्थानांचा समावेश आहे, म्हणजेच बेटांच्या सर्वात प्रशंसित समुद्रकिनार्‍यापैकी एकावर घरांचा प्रवेश आहे. खाडीच्या कोप at्यात खारफुटीचा बहिर्गोल एखाद्या पॅडलबोर्डवर अन्वेषण करण्यासाठी नैसर्गिक निवासस्थान म्हणून काम करीत आहे आणि पतंग पाण्यामुळे समुद्रकिनारा पतंगबंद आणि कुटूंबाला आकर्षित करत आहे. लॉंग बे हे प्रोविडेन्सिअल्स आंतरराष्ट्रीय विमानतळापासून दहा मिनिटांवर आणि ग्रेस बेच्या मनोरंजन जिल्ह्यापासून पाच मिनिटांवर आहे.

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० ने हजारो जोडप्यांच्या गुप्त योजनांचा आश्रय घेतला, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस वितरणच्या आश्वासनासह, त्यांच्या ग्राहकांच्या गंतव्य विवाह आणि हनिमूनर्सची खात्री करुन घेण्यासाठी नियोजित परत जाण्याची वेळ आली आहे. जेव्हा आपण मागणीनुसार पाहता तेव्हा वरच्या पुरवठादारांकडून आणि लग्नाच्या ठिकाणी आणि समारंभाच्या पर्यायांवर, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि बरेच काही ऐका.

एक मोहक आणि न्यूनतम डिझाइन दर्शवित प्रत्येक समुद्रकिनार्‍याच्या घरामध्ये एक मोठी घरातील स्वयंपाकघर आणि दुहेरी-उंच सीलिंग्ज असलेली एक भव्य खोली आहे, जी उन्हाळ्याच्या स्वयंपाकघरात उघडेल आणि उन्हाच्या डेकसह रुंद झाकलेला डेक आहे. स्थानिक इमारती लाकूड आणि कोरल दगडासह ओपन राहण्याची जागा स्तरित आहेत. प्रचंड सरकत्या ग्लासचे दरवाजे खाजगी अनंत-धार तलाव, बाह्य सरी आणि अल फ्रेस्को जेवणाचे आणि लाउंजिंगसाठी असंख्य टेरेस बनवतात. उपकरणे उप-शून्य आणि लांडगा आहेत आणि उच्च-गुणवत्तेच्या, मोठ्या-स्वरूपातील युरोपियन टाइलिंग आणि आयपी हार्डवुड डेकद्वारे पूरक आहेत.

मानार्थ सेवांमध्ये साइटवर स्वागत, गेट एंट्रीसह 24-तास सुरक्षा आणि हाऊसकीपिंग, इन-व्हिला शेफ, किराणा साठा, बोट चार्टर्स, स्पा सेवा, विमानतळ वाहतूक आणि अधिक अशा कोणत्याही विनंतीस संबोधित करण्यासाठी समर्पित ऑन-प्रॉपर्टी दरवाजाचा समावेश आहे.

संबंधित लेख

हिवाळ्यात नवीन व्हिला-रिसॉर्ट उघडण्यासाठी बीच एन्क्लेव्ह टर्क्स आणि कैकोस

जॉन हेझार्डने रिट्ज-कार्लटन, टर्क्स आणि केकोसचे जीएम नेमले

ग्रेस बे सिक्युरिटी फंडिंगमधील एन्डझ टर्क्स आणि कॅकोस निवास

अंबरग्रीस काये विमानतळ आंतरराष्ट्रीय गेटवे म्हणून पुन्हा स्थापित केले गेले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा