स्वयंपाकासंबंधी संकल्पना, पगाराची वाढ आणि सेलिब्रेटीच्या शुभेच्छा देखील किरकोळ विक्रेत्यांच्या इच्छेच्या यादीमध्ये आहेत.

एसएफए न्यूज डेलीने किरकोळ विक्रेत्यांमधील एका त्रिकुटाला सांगितले की जर किंमतींचा मुद्दा नसेल तर ते त्यांची स्टोअर कशी सुधारतील हे स्वप्न पाहतील.फिलाडेल्फियामधील डी ब्रूनो ब्रदर्सचे अध्यक्ष बिल मिग्नुसी, जूनियर, दक्षिण कॅरोलिना केई केई क्विन आहेत, सीईओ चार्लस्टनमधील कॅव्हियार आणि केळी गॉरमेट मार्केट आणि हॅडसन, मॅसेच्युसेट्समधील मुल्लाच्या चीज शॉपचा मालक.

प्रश्नः जर पैसे ही वस्तू नसतील तर आपण आपले स्टोअर कसे बदलू किंवा सुधारित कराल?

बिल मिग्नुची, ज्युनियर, अध्यक्ष, दि ब्रुनो ब्रदर्स.

मी नाविन्यपूर्ण, सर्जनशील, व्हिज्युअल मर्चेंडायझिंग डिस्प्ले, फिक्स्चर आणि उत्पादन माहितीमध्ये गुंतवणूक करुन आमच्या स्टोअरमध्ये सुधारणा करण्यास सुरवात करेन. स्टोअरमध्ये लाइटिंग, संगीत, पाककृती संगीतकार आणि कथाकारांनी जादूगार मार्गाने पाहुणचार आणि भोजन एकत्र आणले. हे उत्साही, प्रशिक्षित कर्मचारी डी ब्रूनो ब्रॉस येथे खरेदीची खात्री करतील. स्टोअरमध्ये जेवणाचे बरेच वेगवेगळे अनुभव होते. मी अशा प्रकारचे खरेदी अनुभव एखाद्या कला किंवा इतिहास संग्रहालयाकडे जाण्यासारख्या दिशेने पाहेन. उत्पादने मोठ्या प्रमाणावर स्टेजिंग, व्हिज्युअल घटक, कथाकथन आणि निश्चितच मुबलक नमुने आणि जोड्या देऊन जीवनामध्ये येतील. उत्पादन तज्ञ आणि तंत्रज्ञानाशी सुसंवाद साधल्यामुळे, अतिथी संपूर्ण बॅग, पूर्ण पोट आणि संपूर्ण मनाने निघून जातील आणि प्रेरित आणि इतरांशी त्यांचे अनुभव सांगू पाहतील. खाद्यपदार्थाच्या शॉपिंगच्या अशा अनोख्या पध्दतीद्वारे मी ग्राहकांशी भावनिक जोड आणि कायमस्वरुपी स्मरणशक्ती निर्माण करू अशी आशा करतो.

याचा परिणाम म्हणजे खरेदीचा अनुभव एखादा कार्य नव्हे तर एक कार्य नव्हे तर करमणुकीचा एक प्रकार बनून एक साहस होईल. हा एक स्वयंपाकासाठीचा प्रवास असेल, फक्त खाण्याची किंवा मिळवण्याची शर्यत नाही. खाणे, खरेदी करणे आणि शिकणे एकत्रित करणे हा आमच्या ग्राहकांच्या अनुभवांचा आधार असेल आणि उत्पादनांचे मूल्य दुय्यम असेल. खरं तर, ते अनुभवामुळे महाग होईल अशी त्यांची अपेक्षा असेल. हे सर्व प्रकारच्या खाद्यप्रेमी, प्रेमी आणि उत्साही लोकांच्या उत्साही समुदायास उत्तेजन देईल!

जो कॅराडोना, मुख्य कार्यकारी अधिकारी, कॅविअर आणि केळी

आमचे कॅम्पसमधील बाजारपेठ दिवसेंदिवस महाविद्यालयीन विद्यार्थी आणि पर्यटकांसह संपत आहे. “वाक-थ्रू” विंडोसाठी ते किती स्वच्छ असेल? ड्राइव्ह-थ्रू इतके कार्यक्षम आहे की बहुतेक लोकांना नक्कीच फायदा होईल असे मला वाटते. चार्ल्सटोन मार्केटमध्ये हॉट रियल इस्टेट असल्याने, शहरातील सर्वात चार्ल्सटोनियन ग्राहक दिसतील अशी फॅन्सी (गोल्ड?) वॉकवे लावण्यासाठी मला महागड्या घाणीच्या महागड्यासाठी महाविद्यालयाला पैसे द्यावे लागतील? यू बिल मरे!). बिल मरेबद्दल बोलणे… प्रत्येक ग्राहकास नमस्कार करण्यासाठी त्याला आमच्या दरबारी म्हणून का नियुक्त केले नाही? बजेट नाही? पगाराची टोपी नाही? हरकत नाही!

केटी क्विन, मालक, मुल्लाचे चीज शॉप

मला मोठ्या ठिकाणी जायचे आहे आणि कदाचित नवीन देखील खरेदी करायचे आहे. मी अधिक कार्यसंघ सदस्य घेईन आणि त्यांना राहण्याच्या पगाराच्या पगाराच्या पगाराच्या सर्व लक्षणीय वाढीची ऑफर देऊ शकतो. मी आमच्या कार्यसंघास आमची उत्पादने आणि सेवांबद्दल शिक्षित करण्यासाठी अधिक वेळ आणि संसाधने खर्च करीन. मी त्यांना प्रमाणित चीज व्यावसायिक पदनाम यासारखी प्रमाणपत्रे मिळविण्यासाठी प्रोत्साहित आणि मदत करीन. मी सोशल मीडिया / मार्केटींग मॅनेजर जोडण्याबद्दल विचार करेन कारण आज काही महत्त्वाचे असले तरी ते आपल्या दररोजच्या कामांमध्ये बॅकबर्नरसाठी काम करते. मी एक वितरण कार्यक्रम आणि शिपिंग सारख्या अतिरिक्त सेवा जोडू इच्छित आहे. पुढे, मी आमच्या कारागीर चीज, वाइन आणि विशिष्ट उत्पादनांची यादी विस्तृत करू इच्छित आहे. आमच्या ग्राहकांसाठी, मला एक लहान स्त्रोत ग्रंथालय पाहिजे आहे जेथे ते कारागीर चीज, खास पदार्थ आणि द्राक्षारस याबद्दल अधिक शिकू शकतात. स्वत: साठी, मी कारागीर चीज बनविणारे आणि वाइन उत्पादकांना भेटण्यास सक्षम आहे, त्यांच्या कथा शिकू शकलो आणि अमेरिकेत आणि इतर देशांमध्ये (आणि सीओव्हीआयडी) पेक्षा अधिक उद्यम करण्यास मला वेळ आणि लवचिकता देण्यासाठी प्रथम त्यांना सामायिक करण्यास सक्षम आहे. माझ्या कार्यसंघ आणि ग्राहकांसह हात जोडा. नवीन आणि स्वारस्यपूर्ण उत्पादनांसाठी मी आमच्या सध्याच्या लाइनअपमध्ये सतत जोडू इच्छितो. आणि नक्कीच, आम्ही आमच्या ग्राहकांसाठी आपले जीवन अधिक सुखी बनविण्यासाठी आणखी मार्ग शोधत राहू.
Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा