कडून मोठी बातमी ओकरा संग्रह: कंपनीचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी टिमो ग्रुएनर्ट यांनी मंगळवारी जाहीर केले. कॅप्री बेटावर पहिले इटालियन “मास्टरपीस हॉटेल” सुरू करण्याची आणि एकूण 11 व्या कंपनीची योजना आहे. हॉटेल ला पाल्मा, कॅप्रि हे मूळतः बेटांचे पहिले हॉटेल म्हणून 1822 मध्ये उघडले (पूर्वी लोकांडा पगॅनो म्हणून ओळखले जाणारे) आणि एप्रिल 2022 मध्ये पदार्पणाच्या आधी त्याचे नूतनीकरण चालू आहे.

इटालियन मुख्य भूप्रदेशावरून हेलिकॉप्टर, नौका किंवा बोटीद्वारे कॅपरी येथे आल्यावर पाहुणे काय अपेक्षा करू शकतातः हॉटेल – जे रोम-आधारित डेलोगू आर्किटेक्ट्स द्वारा खोल्या आणि लॉबीसाठी डिझाइन केलेले आहे आणि न्यूयॉर्क स्थित टिहान रेस्टॉरंटसाठी डिझाइन केलेले आहे. , पूल, स्पा आणि बीच क्लब – मागील (80 ते 50) च्या तुलनेत 30 कमी खोल्या देईल. 50 मोठ्या खोल्यांपैकी 18 खोल्या असतील – त्या प्रत्येकाची स्वतःची खासगी बाल्कनी किंवा गच्ची आहे. ग्रूनेर्ट म्हणाले की हॉटेलचे “शास्त्रीय आणि वारसा पैलू” नवीन डिझाइनमध्येच राहतील, तर सर्व सिरेमिक्स आणि टेक्सटाईल स्थानिक पातळीवर आंबट होतील.

हॉटेल ला पाल्मा, कॅप्रि येथे गेस्ट रूम

आभासी कार्यक्रम

प्रवास, गंतव्य विवाहसोहळा आणि हनिमून आवृत्तीवर परत या

२०२० ने हजारो जोडप्यांची गुप्त योजना रोखून धरली आहे, परंतु नजीकच्या भविष्यात व्यापक लस देण्याच्या आश्वासनासह, ग्राहकांना त्यांच्या स्वप्नांच्या विवाहसोहळ्या आणि हनिमूनची खात्री करण्यासाठी परत योजना करण्याची आणि परत येण्याची वेळ आली आहे. 23 फेब्रुवारी रोजी दुपारी 1 वाजता – संध्याकाळी 3: 10 वाजता प्रमुख पुरवठादार आणि लग्नाच्या ठिकाणी पर्याय, रोमँटिक गंतव्ये आणि रिसॉर्ट्स आणि इतर ठिकाणांकडून ऐका.

हॉटेलचे पाक देखावा आघाडीवर आहे शेफ जिन्नारो एस्पोसितो, ज्याने 23 वर्षांपासून टोरे डेल सारासीनो हे दोन-मिशेलिन स्टार रेस्टॉरंट चालवले आहेत. ग्रुएनर्टच्या म्हणण्यानुसार, जेनेरोचा रेस्टॉरंट बार आणि टेरेस “साधा इटालियन भोजन” देईल. हॉटेल बियान्काचे नवीन रूफटॉप रेस्टॉरंट आणि बार देखील असेल जे उशीरा उघडेल आणि समुद्र आणि कॅप्री व्हिलेजची दृश्ये देईल.

हॉटेलमध्ये एक नवीन पूल आणि पूल डेक असेल, एक सुंदर बारसह पूर्ण. एक स्पा तीन उपचार कक्ष प्रदान करेल, ज्यात दुहेरी उपचार संच, सौना, स्टीम बाथ आणि आईस बाथ, विश्रांतीची जागा आणि फिटनेस सेंटरचा समावेश आहे. हॉटेलमध्ये तीन बुटीकसुद्धा असतील.

बियान्का रूफटॉप रेस्टॉरन्ट

हॉटेल ला पाल्मा हे कॅप्रीच्या मध्यभागी असलेल्या पियाझा उंबर्टो यू (“पियाझेट्टा” म्हणून ओळखले जाते) च्या कोपर्याभोवती स्थित आहे आणि बेटाच्या दक्षिणेकडील किना to्यासाठी फक्त एक लहान ड्राईव्ह आहे. मरीना पिकाकोला येथे, हॉटेल एक खाजगी बीच क्लब चालवेल (ला पाल्मा बीच क्लब नावाचा), शेफ एस्पोसिटो यांनी जेवण देखील दिले.

संबंधित लेख

कॅपरीच्या आठवणी

सिनके टेरे: इटलीचा रिव्हिएरा

कॅप्री आणि इस्चिया क्वीन्सवर दोन बेटे

बेलमंड स्प्लेन्डिडो मारे एप्रिलमध्ये रीनो पूर्ण करते

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा