अमेरिकेची माजी परराष्ट्र सचिव हिलरी क्लिंटन तिचा मित्र कॅनेडियन कादंबरीकार लुईस पेनी यांच्यासमवेत एक राजकीय थ्रिलर लिहित आहे.

पुस्तक म्हणतात दहशतीचे राज्य, प्रतिस्पर्धी राजकारणीच्या कारभाराखाली कार्यरत असलेल्या आणि दहशतवादी हल्ल्यांच्या लहरीचे निराकरण करण्याचा प्रयत्न करणार्या नवशिक्या राज्यसभेचे अनुसरण करेल. ही कादंबरी 12 ऑक्टोबरला आली आहे आणि क्लिंटनचे प्रकाशक, सायमन आणि शुस्टर आणि सेंट मार्टिन प्रेस यांच्याद्वारे पेनी एकत्रितपणे प्रदर्शित केली जातील.

क्लिंटन यांनी मंगळवारी एका निवेदनात सांगितले की, “लुईसबरोबर थ्रिलर लिहिणे हे स्वप्न साकार होणे आहे.” “मी त्यांची प्रत्येक पुस्तके आणि त्यांचे पात्र तसेच त्यांचे मित्रत्व लक्षात ठेवले आहे. उच्च-मुदतीच्या मुत्सद्देगिरीचा आणि विश्वासघाताचा जटिल जग शोधण्यासाठी आम्ही आता आपल्या अनुभवांमध्ये सामील होत आहोत. हे प्रथम दिसणारे नाही.”

पेनी हा पुरस्कारप्राप्त लेखक आहे ज्यांच्या कादंब .्यांचा समावेश आहे सर्वात क्रूर महिना आणि क्रूर टेलिंग

एका निवेदनात, ती म्हणाली की क्लिंटनबरोबर काम करण्याची संधी मिळवण्यासाठी ती “हो पटकन होय ​​म्हणू शकत नाही”.

“स्टेट डिपार्टमेंटमध्ये जाण्याचा किती अतुलनीय अनुभव आहे. व्हाईट हाऊसच्या आत. सेक्रेटरी स्टेटसचे मन उच्च भागभांडवल म्हणून फुटले,” ती म्हणाली. “आम्ही सुरू करण्यापूर्वी आम्ही राज्य सचिव म्हणून त्यांच्या काळाविषयी बोललो. त्यांचे सर्वात वाईट स्वप्न काय होते?” दहशतीचे राज्य उत्तर आहे. “

कुटुंबातील एकमेव कादंबरीकार नाही

क्लिंटन आणि तिचे पती, अमेरिकेचे माजी अध्यक्ष बिल क्लिंटन यांचे कल्पनारम्य लेखन आणि सर्वात वाईट परिस्थिती. दहा लाखांची विक्री करणार्‍या सायबर थ्रिलरमध्ये त्याने जेम्स पॅटरसनबरोबर सहयोग केले अध्यक्ष गहाळ आहे, आणि एका नवीन कादंबरीवर, राष्ट्रपतींची मुलगी, जून मध्ये आगमन.

सेक्रेटरी ऑफ हिलरी क्लिंटन यांनी बराक ओबामा यांच्या अध्यक्षपदाच्या पहिल्या कार्यकाळात मूठभर लेखन नसलेली कामे केली आहेत. त्यात संस्मरणांचा समावेश आहे जिवंत इतिहास आणि कठोर निवड, ज्याने त्याचा वेळ ओबामा यांच्याशी कव्हर केला, ज्याने 2008 च्या लोकशाही अध्यक्षपदाच्या शर्यतीत त्याला पराभूत केले. काय झालं २०१ election च्या निवडणुकीत डोनाल्ड ट्रम्पच्या तिच्या आश्चर्यकारक नुकसानीवर लक्ष केंद्रित केले.

दहशतीचे राज्य राज्य सचिव म्हणून तिच्या वर्षांवरच नव्हे तर ट्रम्प प्रशासनाच्या ‘अमेरिका फर्स्ट’ परराष्ट्र धोरणाबद्दलच्या तिच्या मतांवरही चित्र रेखाटले.

सायमन अँड शस्टर आणि सेंट मार्टिन यांच्या मते, मुख्य भूमिकेला “घातक कथानकाचा पर्दाफाश करण्यासाठी संघाला एकत्रित करण्याचे काम सोपविण्यात आले आहे. अमेरिकन सरकारच्या धोकादायक स्पर्शाचा आणि शक्तीच्या बाहेर जाण्याचा काळजीपूर्वक फायदा घेण्याची योजना तयार केली गेली आहे. सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे.”Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा