स्मॉल लक्झरी हॉटेल्स ऑफ द वर्ल्ड (एसएलएच) दक्षिण आफ्रिकेच्या नकाशावर परत येण्यासाठी द लिझ मॅकग्रा कलेक्शन मधील तीन हॉटेलसह सात नवीन सदस्य हॉटेल्ससह नवीन वर्षाची सुरुवात करीत आहे. इटालियन त्रिकूट आणि फ्रान्समधील बास्टियाच्या डोंगराळ प्रदेशाच्या गढीवर ऐतिहासिक लपण्याच्या ठिकाणामुळे, या पोर्टफोलिओमध्ये नवीनतम भर पडली आहे.

दक्षिण आफ्रिका (नवीन गंतव्य)

लिझ मॅकग्रा संग्रह

लिझ मॅकग्रा कलेक्शनमधून तीन हॉटेल्ससह एसएलएच दक्षिण आफ्रिकेला परतला: गार्डन रूटच्या काठावरील पेल्तेनबर्ग; मरीन, एक क्लिफ्टफॉप हर्मन्स किना-यावर माघार घेत; आणि केप टाउनच्या ऐतिहासिक कॉन्स्टेंटिया व्हॅलीमधील विक्रेते-होहॉर्ट.

टेक माउंटनच्या पूर्वेकडील उतार असलेल्या नऊ एकरांच्या बागांनी वेढलेले, विक्रेते-होहेनर्ट विक्रेत्यांना ऐतिहासिक होहेनॉर्ट मॅनोर हाऊस आणि 18 व्या शतकातील क्लासेनबोश वाइन इस्टेटशी जोडतात. कॉन्स्टन्शिया व्हॅलीच्या वाईन-ब्रोनिंग उपनगरामध्ये, -१ खोल्यांचे हॉटेल केप टाउनमध्ये शोधण्यासाठी एक मोठा तळ उपलब्ध आहे. 17 व्या शतकात या मालमत्तेत पाण्याचे कारंजे आणि वॉकवेची व्यवस्था केली गेली आहे. अतिथी खोल्या आणि स्वीट्समध्ये टेबल माउंटन आणि बागांच्या पूर्व उताराची दृश्ये आहेत. विक्रेते-होहेनॉर्ट हे देखील पुरस्कारप्राप्त ग्रीनहाऊसचे घर आहे, जे दक्षिण आफ्रिकेतील टॉप 20 रेस्टॉरंट्समध्ये सातत्याने क्रमांकावर आहे.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

दीड तासापेक्षा कमी अंतरावर ड्राईव्ह हे द मरिन आहे, ज्यात प्रत्येक वर्षी जून ते नोव्हेंबरदरम्यान काही उत्तम लँड-व्हेल दिसतात, ज्यात मालमत्तेवरील 40 खोल्या आहेत. वाकर बेकडे दुर्लक्ष करणा .्या खडकाळ हर्मनस किना .्यावरील एका डोंगरावर असलेले हे माघार फरकोफ नेचर रिझर्व आणि ग्रॉटो बीचच्या माध्यमातून निवांत आणि परिचित होण्यासाठी उत्तम आहे.

प्लेटनबर्ग गार्डन मार्ग अंतिम गंतव्यस्थान सादर करते. दक्षिण आफ्रिकेच्या दक्षिण-पूर्वेकडील किनारपट्टीवरील व्हर्टेन्ट गार्डन मार्गाच्या बाजूने पेलेटनबर्ग खाडीच्या खडकाळ माथ्यावर, पेल्तेनबर्ग बे एक समशीतोष्ण हवामान आणि सुवर्ण किनारे आहे. हॉटेल, ज्यामध्ये 35 खोल्या आणि दोन कौटुंबिक शैलीचे व्हिला आहेत, समुद्रापासून पर्वतापर्यंत प्रभावी व्हिस्टारा देतात. हे समुद्रकिनार्‍यावर थेट प्रवेश असलेल्या परिसरातील काही हॉटेलंपैकी एक आहे.

इटली

ग्रँड हॉटेल व्हिक्टोरिया कॉन्सेप्ट अँड स्पा (लागो डी कोमो, मेनाजिओ)

हे 81 खोल्यांचे लेकसाइड हॉटेल लेक कोमो वर नवीनतम 5 तारांकित हॉटेल आहे. १ thव्या शतकातील नियोक्लासिकल व्हिला म्हणून आयुष्याची सुरुवात करुन, हा फेब्रुवारी ग्रँड हॉटेल व्हिक्टोरिया कॉन्सेप्ट अँड स्पा शास्त्रीय फर्निचरसह बसलेला अलंकार झुंबरा आणि शास्त्रीय खांब आणि गार्डन्स, लेक व्ह्यूज आणि पर्वत यांनी वेढलेले आहे. मल्टी रूम तयार करण्यासाठी खोल्या स्वतंत्रपणे किंवा संयुक्तपणे आरक्षित केल्या जाऊ शकतात. शेफ मार्टिन विट्टोनी यांच्या अध्यक्षतेखाली लागो रेस्टॉरंट त्याच्या लेकसाईड व्हरांड्यातून अत्यंत लपेटता येण्यासारखा देखावा तयार करतो. एक अंगण सुमारे केन्द्रित 16,000 चौरस फूट अ‍ॅरे स्पा मध्ये अतिथी आराम करू शकतात. व्हिला कॅरोल्टा आणि 12 व्या शतकातील व्हिला डेल बालाबेलिओसह लेक कोमोच्या काठावरुन खाली गेलेले “ग्रँड डेम” व्हिला आणि अगदी ग्रँडर गार्डन आता एक चित्रपटाचा सेट आहेत.

केन बियांचे जीवनशैली हॉटेल (टॉरे ​​कॅन)

पुगलियामधील टॉरे कॅन डी फासानो मध्ये स्थित, या समुद्रकाठच्या मागील बाजूस असलेल्या 52 खोल्यांमध्ये पांढरा तागाचे, लाकडी फर्निचर आणि हायड्रो-मसाज बाथ / वॉक-इन शॉवर आहेत. एक्वा स्पा “आवश्यक फुले”, रोझमेरी, गंधक आणि ऑलिव्ह ऑइलसारख्या प्राचीन रोमन विधींचा वापर करून विस्तृत उपचारांचा ऑफर देते. स्थानिक पातळीवर आंबट मांस, ताजी भाज्या आणि घरगुती ऑर्किड तसेच ताजे पकडलेले मासे आणि सीफूड हे येथे मुख्य कोर्स आहेत. रिसॉर्ट रेस्टॉरंटच्या छतावरील एका खास थीमवर पाहुण्यांसाठी संध्याकाळी होस्ट करते, जिवंत पाककला, क्लासिक पग्लियन स्ट्रीट फूड आणि पिझिका लोक नृत्यासह रूढी आणि परंपरा अनुभवत असतात. सेल्फ-ड्राईव्ह किनारपट्टी दौर्‍यासाठी हे स्थान देखील आदर्श आहे: फॅसानो हे निसर्गरम्य शहर 10 मिनिटांच्या अंतरावर आहे, आणि ओस्टुनीच्या व्हाइटवॉश शहरापासून सुमारे 20 मिनिटांच्या अंतरावर आणि अल्बेरोबेलो, युनेस्कोच्या त्याच्या ससा घरांसारखेच आहे. trully साठी.

व्हिला सॉलिगो (ट्रेविसो)

१ rooms in२ मध्ये पॅलाडियन-शैलीतील पदार्पणामुळे, rooms rooms खोल्या असलेल्या व्हिला सॉलिगोची सुरुवात १8282२ मध्ये कौन्ट्स ऑफ ब्रँडोलिनीच्या ग्रीष्मकालीन शिकार लॉज म्हणून झाली. आता पुनर्संचयित, हे बुटीक हॉटेल प्रोसेस्को हिल्सच्या पायथ्याजवळ सुमारे चार एकर जागेवर असून आता युनेस्कोच्या जागतिक वारसा स्थळ आहे. रोमेनेस्क्यू स्तंभ व्हिलाच्या प्रवेशद्वारास वरच्या मजल्यावरील खोल्यांमध्ये आणि निओक्लासिकल शैलीसह त्यांच्या स्वीट्सकडे नेतो, जो ट्रेव्हिसो कालावधी शैली आणि हवेलीचा इतिहास प्रतिबिंबित करण्यासाठी स्वतंत्रपणे डिझाइन केलेला आणि सुसज्ज आहे. जवळच ला स्ट्रॅडा डेल प्रोसेको आहे, जिथे आपण इटलीच्या सर्वात प्रसिद्ध पिझ्झाच्या मार्गदर्शित फ्लेवर्समध्ये भाग घेऊ शकता. अतिथी लोकल वाइन किंवा वेनिस (कारने एका तासापेक्षा कमी) किंवा आसपासच्या वाईनरीजचा अनुभव घेण्यासाठी कोगलियानो शहरास भेट देऊ शकतात, ज्याने जिओव्हानीच्या उत्कृष्ट नमुनांना प्रेरित केले.

फ्रान्स

हॉटेल देस गोव्हर्नेरेस (बस्टिया)

बस्टिया शहराच्या ऐतिहासिक वास्तूच्या ठिकाणी असलेले, हॉटेल देस गोवरेनर्स हे बस्टियाच्या पर्वतीय किल्ल्यातील एकमेव हॉटेल आहे. फक्त 26 खोल्या आणि 1380 ची जुनी बुटीक मालमत्ता जुन्या बंदरातून दोन मिनिटांच्या अंतरावर आहे आणि शहराच्या मध्यभागीपासून पाच मिनिटांवर आहे. जुने “पोर्ट-मांस-समकालीन” जुन्या बंदराची दृश्ये आणि टेरेससह सीसेकेप दर्शविते. इटालियन-शैलीतील शॉवर आणि रॉबर्टो कॅवल्ली सौंदर्यप्रसाधनांची देखील पाहुणे अपेक्षा करू शकतात. गरम पाण्याची सोय असलेले घरातील स्विमिंग पूल, सौना आणि बायोलजिक रिचेर्चे स्पा (अतिथी त्यांच्या खोल्यांमध्ये देखील उपचार घेऊ शकतात). जिन आणि रमच्या लहान तुकडीसाठी प्रेरणादायक पट्टीपासून मागे हटण्यापूर्वी भूमध्य-शैलीतील लेस डेनेट्स डेस गॉव्हर्स रात्रीच्या वेळी छप्पर तपस रेस्टॉरंटमध्ये रुपांतरित होते.

संबंधित लेख

वसंत 2021 मध्ये पिसामोंटमध्ये कासा दि लॅन्गा पदार्पण करणार आहे

आता उघडा: पांढरा हत्ती पाम बीच

जस्ट बॅक: कॅलाब्रिया, इटली

फ्रान्समधील लुबेरॉन मधील लेस बाउरटल डॉनॉन हौते Actक्टुअर्स 3 हॉटेल

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा