जागतिक पातळीवर कोविड -१ of च्या सुरू असलेल्या प्रभावामुळे, रिट्ज-कार्ल्टन बोट कलेक्शनने उद्घाटन प्रवास पुन्हा सुरू करण्याचा निर्णय घेतला आहे. इविरमारिट्झ-कार्ल्टन याट कलेक्शनची पहिली फेरी आता 24 जुलै 2021 रोजी ग्रीसच्या अथेन्स येथे व्हेनिस येथून सुटेल. अंतिम शिपयार्ड विलंब 22 एप्रिल 2021 रोजी जहाजाचे मूळ 2020 मागे गेले., जेव्हा पोर्तुगालच्या लिस्बन ते स्पेनमधील पाल्मा दे मॅलोर्का पर्यंत त्याचे उद्घाटन प्रवासाचे नियोजन करण्यात आले.

ताज्या नियोजित वेळापत्रकात बोलताना दि रिट्ज-कार्ल्टन याट कलेक्शनचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी डग्लस रोथ्रो यांनी एका पत्रकार निवेदनात म्हटले आहे की, आमच्या पाहुण्यांची सुरक्षा आणि कल्याण ही ‘लेडीज अँड जेंटलमॅन’ आमच्या सर्वोच्च प्राधान्याने कायम आहे. कोविड -१ to to च्या सुरु असलेल्या सुरक्षिततेच्या चिंतेमुळे आणि प्रवासावरील निर्बंधांमुळे आम्ही उन्हाळ्यात आमच्या पहिल्या प्रवासाला निष्क्रिय करण्याचा निर्णय घेतला आहे. भूमध्य समुद्राकडे जाण्यासाठी आमचे पाहुणे उत्सुक आहेत हे जाणून, आम्ही भूमध्य समुद्रासाठी अतिरिक्त सहलींचा समावेश करण्यासाठी आमच्या पडण्याच्या वेळापत्रकात समायोजित केले. ”

याव्यतिरिक्त, रिट्ज-कार्ल्टन याट कलेक्शनने 2021 भूमध्य प्रवासासाठी एक लवचिक बुकिंग कार्यक्रम स्थापित केला आहे. या कार्यक्रमाअंतर्गत, प्रवासी प्रवास करण्यापूर्वी days१ दिवसांपर्यंत भरलेल्या क्रूझ भाड्याच्या १०० टक्के भावी क्रूझ क्रेडिटची विनंती प्राप्त करण्यासाठी अतिथी विनंती करू शकतात, प्रवासी निर्बंधाद्वारे अंतिम देयकेनंतर अतिथींना त्यांच्या ठरलेल्या मार्गावर जाण्याची परवानगी दिली जावी. कोणत्याही उपलब्ध प्रवासासाठी 14 एप्रिल 2023 पर्यंत क्रेडिट जारी झाल्यानंतर 12 महिन्यांच्या आत क्रेडिट लागू केले जाऊ शकते.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

रिट्ज-कार्लटन नौका संग्रह सांगते की ते प्रभावित अतिथी आणि त्यांच्या प्रवासी सल्लागारांपर्यंत पोहोचत आहे. या वेळापत्रक बदलामुळे प्रभावित अतिथी 2021, 2022 किंवा 2023 मध्ये कोणत्याही उपलब्ध सहलीसाठी त्यांच्या सहलीचे वेळापत्रक निश्चित करू शकतात किंवा रिट्ज-कार्ल्टन फेरी संग्रहातून परतफेड पर्यायांवर चर्चा करू शकतात.

अतिथी आणि प्रवासी सल्लागार खाली असलेल्या आरक्षणाद्वारे रिट्ज-कार्ल्टन फेरी कलेक्शनशी संपर्क साधू शकतात:

  • यूएस आणि ऑस्ट्रेलिया: (833) 999-7292 (यूएस आणि कॅनडा) किंवा +1 (305) 907-7099 (यूएस आणि कॅनडा बाहेर); सोमवार ते शुक्रवार सकाळी साडेआठ ते रात्री नऊ या वेळेत; शनिवारी सकाळी 10 ते सायंकाळी 6 या वेळेत; आणि रविवारी सकाळी 9 ते सायंकाळी 6 या वेळेत.
  • युरोप, आशिया, मध्य पूर्व आणि आफ्रिका: +356 2778 0076 (यूके बाहेर) किंवा 08000 488667 (यूके); सोमवार ते शुक्रवार 8 – 18:30 सीईटी; आणि शनिवारः 10 – 14 सीईटी

संबंधित लेख

जहाजे स्वप्ने: जलमार्गावर नवीन प्रवास

अझमाराने खासगी इक्विटी फर्मला विक्री केली

रिट्ज-कार्ल्टन याट कलेक्शनने 2022-23 हिवाळ्याच्या कार्यक्रमाचे अनावरण केले

सिल्व्हेरियाचे 10 वे जहाज सिल्व्हरिया डॉन एन्कोनामध्ये तरंगले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा