यांनी लिहिलेले ऑस्कर हॉलंड, सीएनएन

लक्षात ठेवा केट मॉसने वेलस्टोनबरीला विहिरी घातल्या होत्या (यूकेच्या बाहेरील लोकांसाठी रेन बूट कोणते आहेत)?

गुरुवारच्या घोषणेनंतर तो ऐतिहासिक उत्सव रद्द केले जाईल कोविड -१ ep साथीच्या आजारपणामुळे सलग दुस year्या वर्षी आम्ही एका अतिशय दुःखाने त्याचे सर्वात संस्मरणीय फॅशन क्षण पाहिले. तथापि, कोणतीही ब्रिटीश उन्हाळा विपुल प्रमाणात चिखलशिवाय पूर्ण होणार नाही.

आणि मॉस सारखे कोणीही जिंकले नाही.

सुमारे 16 वर्षांपूर्वी, ब्रिटनच्या सर्वात प्रसिद्ध सुपरमॉडलने फॅशनची प्रवचन चौथे भिंत फोडली आणि त्यांच्या स्लोपी स्क्वेअरला थप्पड मारण्यात सामील झाले. नक्कीच, त्याने कदाचित सप्ताहाच्या व्हीआयपी क्षेत्रात चमकदार सप्ताह खर्च केला. पण एक मलिन ठिकाण इंग्लंडच्या महान उंचीचे आहे – आणि त्या थोडक्यात, चांगले छायाचित्रण केले ग्लास्टनबरी ग्राउंड्स, हातात सिगारेट, तो आमच्यासारखाच होता.

तोपर्यंत, तिच्या व्यावहारिक पादत्राणाच्या निवडीने उत्सवाची फॅशन बदलली आणि एखाद्या हेरिटेज बूट निर्मात्याला अप्रचलित होण्याच्या कचापासून वाचविण्यात मदत केली.

2005 आणि उन्हाळा होता मॉस त्याच्या शक्ती उंची जवळ होते. तिचा नव्यानसंरक्षक (पीट डोहर्टी) यांच्याबरोबरच्या तिच्या नव-संरक्षणाबरोबरच्या तिच्या महोत्सवातील माध्यमांचा रस वाढला. परंतु परिस्थितीत लिबर्टीनचा समोरचा माणूस नक्कीच घरात अधिक पाहत होता परंतु तो मॉसनेच मथळ्यांना पकडले.

पीट डोहर्टी आणि केट मॉस ग्लासबरी म्युझिक फेस्टिव्हल 2005 मध्ये दिसले. जमा एमजे किम / गेटी प्रतिमा

क्लासिक ब्लॅक हंटर रेन बूट्सची जोडी कमरकोट, शॉर्ट शॉर्ट्स आणि स्टडेड बेल्ट (आणि नंतर एक जबरदस्त आकर्षक अंगरखा) असलेली जोडी जोडून हे मॉडेल कल्पित ग्लॅमरचे चित्र होते. गुडघा खाली त्याचा देखावा सोमरसेट डुक्कर शेतक with्याशी जुळवून घेणारा होता. परंतु त्याउलट, ती सहजपणे चेल्सी वाड्यातून व्यवस्थित ठेवलेल्या पापराझी हल्ल्यापर्यंत उभी राहू शकते.

चित्रे द्रुतपणे व्हायरल झाली (किंवा सोशल-पूर्व युगातील व्हायरल म्हणून). १ 1990 1990 ० च्या दशकाच्या मध्यभागी बुरुज त्याच्या किंचित जुने, अधिक सन्माननीय चुलतभावा: 2000 चे उत्सव असलेल्या तथाकथित “हेरोइन चिक” चेहरा बनला.

प्रक्रियेत, विहिरींनी लोकप्रिय कल्पनांमध्ये त्यांचे स्थान सुरक्षित केले. यापुढे शेतीचे संरक्षण नाही, ते रबर स्टेटस प्रतीक बनले आहेत जे ट्रिल्बी हॅट्स, क्रॅव्हट्स आणि इतर शंकास्पद नग्न सामग्रीसह उत्कृष्ट जुळतात. हे एकदा वर्तणुकीशी संबंधित बूट ऑनरर्सच्या बुर्जुआ बॅजमध्ये रूपांतरित झाले होते, हे दर्शवित होते की परिधानकर्ता “उग्र” पोशाख घालत होता आणि तरीही तो मोहक दिसत होता (ड्रग-ग्रस्त रॉकस्टार प्रेमी हे त्या देखाव्याचा एक पर्यायी भाग होता).

अचानक, उत्सव पोशाख ही आपल्या कपड्यांची श्रेणी बनली, आपण कचरा केलेल्या वस्तूंच्या मिश्रणापेक्षा जास्त. परंतु त्याहूनही अधिक खोल बदल होत होता – तो त्या काळात संघर्ष करणार्‍या हंटर बूट्स लिमिटेडचा.

पुढच्या रेषांसाठी वॉटरप्रूफ बूट मोठ्या प्रमाणात तयार केले तेव्हा वर्ल्ड वॉरस दरम्यान स्कॉटिश ब्रँडचा वास्तविक दिवस असावा. परंतु यापूर्वी कधीही कंपनीच्या 149 वर्षांच्या इतिहासामध्ये त्याचे शूज इतके वांछनीय नव्हते. एखाद्याने मॉस इफेक्टची शक्ती उधळली जाऊ नये (त्याचा आधार बूट उत्पादकास २०० 2006 मध्ये प्रशासनात प्रवेश करण्यापासून वाचवू शकला नाही), यामुळे कंपनीच्या नशिबात महत्त्वपूर्ण बदल घडवून आणण्यास मदत झाली.

2007 पर्यंत, कंपनी नवीन मालकीच्या अधीन होती आणि दरवर्षी ते विक्रीत 85% वाढ नोंदली गेली. तेव्हापासून सर्व प्रकारच्या रंग आणि शैलींमध्ये रेनवेअर, आउटवेअर आणि शूज तयार करणारा हा एक उत्सव कार्यक्रम बनला आहे.

एकदा खंदनात गँगरेन ठेवण्यासाठी खास किंमत मिळाल्यानंतर, हंटरने 21 व्या शतकाचे अंतिम रूपांतर सेलिब्रिटींसाठी रॅनी ओरा ते रिहाना, कारा डेलिव्हिंगे ते अलेक्सा चुंग या नामांकित व्यक्तींसाठी रॅनी बूट डे मॅगझिन बनण्यासाठी पूर्ण केले.

आणि विचार करायचा की सर्व केट होते स्नू, कोरडे पाय.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा