एमीरस, रिचर्ड एम., संस्थापक आणि सर्वोत्कृष्ट खरेदीचे अध्यक्ष. शुल्झचे कौटुंबिक कार्यालय, ऑलिंपस वेंचर्स यांनी मालकी मिळविली आहे रिसॉर्ट्स आणि रहिवासी द्वारे क्युसिनआर्ट एंगुइलामध्ये, ज्यात CuisinArt गोल्फ रिसॉर्ट आणि स्पा आणि रीफचा समावेश सेफिनआर्टने केला आहे. या मालमत्तेचे व्यवस्थापन विशरमॅन लाइफस्टाईल हॉस्पिटॅलिटी करीत आहे. पुढे पाहता, नवीन मालकी समुदायाचे आणि पाहुणे, कर्मचारी वर्ग आणि बेट रहिवाशांना लाभ देणार्‍या पुढाकारांसह अनेक सुविधा आणि अनुभव प्रक्षेपित करून मालमत्ता उन्नत करण्याची योजना आहे.

सध्या चालू असलेल्या संवर्धनाच्या पहिल्या टप्प्यात 16,000 स्क्वेअर फूट हायड्रोपोनिक फार्मचे नूतनीकरण व विस्तारीकरण करण्यात आले आहे, जे रिसॉर्ट आणि अतिथींना ताजी भाज्या, औषधी वनस्पती आणि वर्षभर उत्पादन देईल. नवीन हायड्रोपोनिक फार्म शेतीतून टेबल बागकामात शैक्षणिक टूर देईल, चाचणी स्वयंपाकघर होस्टिंग स्वयंपाक वर्ग आणि प्रात्यक्षिकांसह पूर्ण होईल.

याव्यतिरिक्त, स्थानिक युटिलिटी कंपनीच्या सहकार्याने विकसित केलेले नवीन सौर अ‍ॅरे युटिलिटी ग्रीडच्या समांतर कार्यरत आहेत, रिसॉर्ट्सच्या जल उपचार संसाधने, गोल्फ कोर्सेस आणि लाइटिंग इन्फ्रास्ट्रक्चरसाठी ऊर्जा प्रदान करतात. भविष्यातील रिसॉर्ट डेव्हलपमेंट आणि सुविधांना आधार देण्यासाठी हे विस्तारनीय देखील असेल. अखेरीस, आतापर्यंत, रिव्हर्स ऑस्मोसिस प्लांटचा विस्तार केला जात आहे आणि दैनंदिन वापरासाठी 1.5 दशलक्ष गॅलन सिंचन आणि पिण्याच्या पाण्याची क्षमता असेल. या प्रकल्पात स्थानिक ट्रकसाठी तीन स्वतंत्र भरण्याचे स्थानके असतील आणि ते या बेटासाठी पाण्याच्या बाटल्या खरेदी करू शकतील.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

वाढीचा दुसरा टप्पा गंतव्य स्पा आणि कल्याण केंद्र आणि गोल्फ कोर्समध्ये केलेल्या सुधारणेसह किंचित अधिक ग्राहक-दर्शनी असेल.

नवनियुक्त व्यवस्थापकीय संचालक सायमन ए. रिसॉर्ट ऑपरेशन्स, सहयोगी आणि मालमत्तेच्या दिवसा-दिवसाच्या व्यवस्थापनाचे सर्व बाबी फ्रिकर नेतील. फ्रिकरचा जन्म व स्वित्झर्लंडमध्ये तीन महाद्वीपांच्या कारकीर्दीसह शिक्षण होते, ज्यात द्वीपकल्प, सेंट रेजिस आणि मंदारिन ओरिएंटलसारख्या आंतरराष्ट्रीय लक्झरी ब्रँडचा अनुभव आहे.

संबंधित लेख

मुरिंग्जने सेंट थॉमस यांना नवीनतम चार्टर डेस्टिनेशन म्हणून घोषित केले

जॉन हेझार्डने रिट्ज-कार्लटन, टर्क्स आणि केकोसचे जीएम नेमले

बीव्हीआय टूरिझम बोर्ड खाजगी जेट कंपनीसह भागीदार आहे

कुरानाओ सर्व अमेरिकन प्रवाश्यांसाठी उघडते

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा