होस्ट एजन्सी प्रवासी तज्ज्ञ साथीच्या काळात 40 स्वतंत्र सल्लागार (आयसी) नवीन भागीदार म्हणून जोडले गेले आहेत – त्यापैकी बहुतेकांनी प्रवाशांच्या तज्ञांना “स्टाफ सपोर्ट” आणि त्यांच्या “हलविण्याच्या वेतन धोरणा” च्या परिणामी 100 टक्के सल्लागारांकडे जाण्याचे म्हटले आहे. कमिशनला प्राप्त झाले आहे, तसेच क्रोमोसोम कनेक्शनची मुख्य कारणे देखील.

याव्यतिरिक्त, नवीन आणि विद्यमान दोन्ही सदस्यांच्या सर्वेक्षणात, “स्टाफ सपोर्ट” नावाच्या ट्रॅव्हल तज्ञांच्या 64 टक्के तज्ञांच्या सल्लागारांनी यजमान एजन्सीकडे राहण्याचे किंवा पुढे जाण्याचे एक प्रमुख कारण केले. ट्रॅव्हल तज्ञांचा व्हर्चुओसोशी of 54 टक्के संबंध होता, तर १०० टक्के कमिशन मिळविणे हे सर्वात महत्त्वाचे कारण म्हणून नोंदवले गेले होते, त्यातील 53 टक्के. सर्वेक्षणानुसार, प्रवासी तज्ञांशी संपर्क साधण्याचे आणि राहण्याचे मुख्य चार कारण म्हणजे कालांतराने पुरवठा करणारे 49 percent टक्के कनेक्शन,

“संपूर्ण ट्रॅव्हल इंडस्ट्रीत हे कठीण वर्ष असूनही आम्ही स्वतंत्र कंत्राटदारांकडून स्वतंत्र एजन्सीमध्ये सामील होणारी रूची वाढत असल्याचे पाहिले आहे आणि आम्ही केवळ आमच्या संबद्ध प्रवासाला ऑफर केलेल्या सेवांच्या एकत्रित परिणामाचा निष्कर्ष काढू शकतो. सल्लागार प्रदान करीत आहेत, ”ट्रॅव्हल तज्ञांच्या संचालनालयाचे संचालक शेरॉन फेक म्हणाले.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

अमेरिकन सोसायटी ऑफ ट्रॅव्हल isडव्हायझर्स (एएसटीए), व्हर्चुओसो आणि इतर होस्ट एजन्सीसमवेत संवाद आणि माहिती सामायिकरणात मदत करण्यासाठी सहकाराच्या प्रयत्नांचे श्रेय देखील बनावट यांना दिले गेले.

याव्यतिरिक्त, प्रवासी सल्लागारांना माहिती आणि संरक्षित ठेवण्यासाठी समर्पित वेबसाइट्स आणि वर्तमानपत्र यासारख्या वृद्धिंगत सेवांसह प्रवासी तज्ज्ञांचे संकट संवाद कार्यक्रम राबविला गेला.

संबंधित लेख

एएसटीए, यूएस ट्रॅव्हल अप्लाइड बिडेनची प्रस्तावित आणीबाणी मदत योजना

एमएमजीवाय: यूएस काळा प्रवासी सुरक्षा, प्रतिनिधीत्व यांनी प्रभावित

एसईटी हॉटेल्सने सायडेसह इंटरनेट बुकिंग इंजिन सुरू केले

मायकेल जॉन्सन यांनी ट्रॅव्हल एज चे अध्यक्ष म्हणून नियुक्त केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा