समुद्रपर्यटन उद्योगातील एक मोठी बातमी: सीझमोर पार्टनर्स या खासगी इक्विटी कंपनीचा भाग होण्यासाठी अझमाराने निश्चित करार केला आहे. अझमाराचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी कॅरोल कॅबियस यांनी दिलेल्या निवेदनात, ती म्हणाली की ब्रँडला पुढे नेण्यात आणि तिचा “डेस्टिनेशन विसर्जन” अनुभव वाढविण्यात या कार्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका असेल.

सायकॅमोर पार्टनर्स, या घोषणेनुसार, “अझमारा ब्रँडसाठी एक आदर्श भागीदार आहे.” त्यात वाढत्या आणि वाढणार्‍या ब्रॅण्डचा विस्तृत विक्रम आहे आणि भागीदारीच्या माध्यमातून कंपन्या आपल्या चपळ आणि अनुभवांमध्ये गुंतवणूकीला वेग देतील.

“हे समजून घेणे महत्वाचे आहे की अझमाराचे मूल्य प्रस्ताव आणि ऑपरेशन्स नवीन व्यवस्थापनाच्या अनुषंगाने राहतील,” कॅबेझास म्हणाले. “आम्ही उच्च अतिथी गुंतवणूकी आणि एकेकाळी आजीवन अनुभव कायम ठेवण्यास वचनबद्ध आहोत जे अझमाराला एक अनन्य आणि प्रिय ट्रेडमार्क ओळ बनवतील.” नवीन मालकीसह, अझमारा त्याच्या गंतव्यस्थानांचे पोर्टफोलिओ “वेगाने विस्तृत” करण्याची योजना आखत आहे.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

खाली कबीझ द्वारे व्हिडिओ घोषणा पहा:

यांना दिलेल्या निवेदनात लक्झरी ट्रॅव्हल सल्लागार, अमेरिकन एक्स्प्रेसच्या प्रवासी प्रतिनिधी क्रूझ प्लॅनर्सचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी आणि संस्थापक मिशेल फी म्हणाली, “आम्हाला ते येताना दिसले नाही, परंतु 2020 सारख्या एका वर्षानंतर मला काहीही आश्चर्य वाटले नाही आणि ट्रॅव्हल ब्रॅण्ड्सने स्मार्ट व्यवसायाचे निर्णय घ्यावे लागले.” जगण्यासाठी ऑर्डरची आवश्यकता असेल. “

सेवेत परत आल्यावर अझमारा म्हणतात की संक्रमण काळात आणि त्याही पलीकडे आरोग्य आणि सुरक्षा सर्वोच्च स्तरावर असेल. हेल्दी सेल्स पॅनेलद्वारे विकसित, अझमारा रॉयल कॅरेबियन ग्रुप प्रमाणेच आरोग्य आणि सुरक्षा प्रोटोकॉलचा अवलंब करेल, ज्यात सार्वजनिक आरोग्य तज्ञांचा सुप्रसिद्ध गट आहे.

30 एप्रिल 2021 पर्यंत अझमाराने समुद्रपर्यटन थांबविले आहे; सध्या 1 मे रोजी सेवा पुन्हा सुरू करण्याची योजना आहे अझमारा क्वेस्ट14-नाईट “ब्लॅक सी” सेलिंग राउंडट्रिप आणि अजमराचा प्रवाससहा-रात्रीचा “अमाल्फी आणि riड्रियाटिक आश्चर्य” प्रवास.

“अझमारा कुटुंबासाठी ही एक रोमांचक वेळ आहे आणि हे संक्रमण सुरूच राहिल्यामुळे मी तुम्हाला माहिती करुन देत राहीन,” कॅबेझास म्हणाले. “हा व्यवहार नेहमीच्या अटींच्या अधीन आहे आणि 2021 च्या पहिल्या तिमाहीत बंद होण्याची अपेक्षा आहे. तोपर्यंत आम्ही रॉयल कॅरिबियन समूहाचे संपूर्ण सदस्य आहोत.”

व्यवहार हा अधिकृतपणे पूर्ण होईपर्यंत “हा नेहमीचा व्यवसाय आहे” म्हणजे आपण अझमारासमवेत सहल बुक केली असेल तर तो तसाच राहिल. आपल्याकडे सध्याच्या प्रवासाच्या पर्यायांबद्दल किंवा कोणत्याही विद्यमान आरक्षणाबद्दल प्रश्न असल्यास, अझमाराने आपल्या ग्राहक सेवा केंद्रावर कॉल करण्यास सांगितले.

हा लेख मूलतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

हवाई प्रवेशासाठी यूएसला आता नकारात्मक कोविड चाचणीचा पुरावा आवश्यक आहे

इटलीमध्ये पुन्हा सुरू करण्यासाठी एमएससी जलपर्यत ठीक आहे, एनसीएलएच क्रूझने स्थिरता वाढविली

एएसटीएवरील तपशील कोविड सवलत, प्रवास प्रतिबंध आणि बरेच काही सामायिक करतात

सिल्व्हेरियाचे 10 वे जहाज सिल्व्हरिया डॉनचे नाव अँकोनामध्ये तरंगले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा