इंडिया नौदलाकडे मुंबईत 38 कोविड -१ positive पॉझिटिव्ह प्रकरणे होती, त्यापैकी १२ जणांची सुटका झाली आहे.

नवी दिल्ली:

शनिवारी मुंबईतील नौदलाच्या एका वरिष्ठ अधिका said्याने सांगितले की, भारतीय नौदलाकडे 38 सीओव्हीआयडी -19 पॉझिटिव्ह प्रकरणे आहेत, त्यापैकी 12 जणांना रुग्णालयातून सोडण्यात आले आहे.

“मुंबईतील आयएनएस आंग्रे येथे आमच्याकडे एकूण CO 38 कोविड -१ positive पॉझिटिव्ह प्रकरणे आहेत. त्यापैकी १२ जणांना आधीच रुग्णालयातून सोडण्यात आले आहे, तर २ treatment जणांवर उपचार सुरू आहेत. आमच्यापैकी कोणत्याही युद्धनौका आणि भुयारी मार्गात सकारात्मक आहे प्रकरण आले नाही. ”भारतीय नौदलाचे उपाध्यक्ष व्हाईस miडमिरल जी अशोक कुमार यांनी एएनआयला संभाषणात सांगितले.

ते म्हणाले की, पीडित सैनिकांशी संपर्क साधू शकलेल्या पीडित लोकांशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न केला गेला.

“आम्ही त्या प्रत्येकाचीही चाचणी केली, जे निरुपयोगी होते आणि त्यांना याची तपासणी करण्याची आवश्यकता नसते. काही प्रवेशित लोकांमध्ये लक्षणे आढळतात तर काही अद्याप रोगविरोधी असतात. मला असे म्हणायचे आहे की कठोर शमन उपायांद्वारे आम्ही प्रसार नियंत्रित करू शकतो. करू शकता. ” “नेव्हीचे उपाध्यक्ष म्हणाले.

श्री कुमार म्हणाले की, जगातील इतर अनेक नौदल दलाच्या बाबतीत जसे दिसते तसेच नौदल आपल्या ऑपरेशनल प्लॅटफॉर्मवर साथीच्या प्रसाराची चिंता करते.

“आमच्या युद्धनौका आणि पाणबुडींवर आमच्यावर एकही प्रकरण नाही. आम्ही युद्धनौकाचे क्रमवारी लावण्यापूर्वी कठोर कारवाई केली आहे. जहाज सोडण्यापूर्वी १il दिवसांपर्यंत नाविक आणि अधिकारी पाहिले जात आहेत. कारण ते समुद्र असेल तर. आत असताना, खाली उतरण्यास थोडा वेळ लागू शकेल आणि त्याचा परिणाम पसरू शकेल, ”तो म्हणाला.

आयएनएस आंग्रेचा उद्रेक एका व्यक्तीमुळे झाला होता असे मानले जाते, त्यापैकी बर्‍याच जणांना संसर्ग झाला होता.

संरक्षण प्रमुख जनरल बिपिन रावत यांनीही सेवेच्या इतर भागात साथीचा प्रसार रोखण्यासाठी नौदलाच्या प्रयत्नांचे कौतुक केले.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा