प्रिय वेळ प्रवास रोम भविष्यात परत फंको पॉपमध्ये सामील होऊन 35 व्या वर्धापनदिनानिमित्त त्यांचा गौरव केला जात आहे! क्लासिक सायन्स फिक्शन मूव्ही ट्रायलॉजी मधील बर्‍याच प्रतीकात्मक वर्ण आणि दृश्यांना मूर्त स्वरित फिल्म लाइन.

इतरांसारखेच फंको पॉप! चित्रपटाची ओळ, विशेषतः प्रत्येक मूर्ती, मार्टी मॅकफ्लाय आणि डॉक ब्राऊनच्या फ्रॅन्चायझीमधील वेळ-प्रवासातील साहसांकरिता चाहते-आवडत्या क्षणांवर प्रकाश टाकेल, ज्यापैकी पहिला 1985 मध्ये प्रदर्शित झाला होता.


संबंधित: भविष्यात परत त्रयी या मे महिन्यात नेटफ्लिक्सवर प्रवाहित होईल

मुख्य नाटक, मार्टी मॅकफ्लाय, फंकोकडून सर्वात जास्त लक्ष वेधून घेतो, चार वर्णांच्या मूर्ती आत्मसात केल्या आहेत, प्रत्येकजण चित्रपटाच्या मालिकेतून वेगळा पोशाख खेळत आहे. यामध्ये 1985, 1995 मार्टीचे विंडब्रेकर जॅकेट आणि सनग्लासेस तसेच त्याच्या स्वाक्षरी पफी व्हेस्ट आणि जीन्ससह 2015 मार्टीचे सिल्व्हर कॅप आणि फ्युचरिस्टिक ऑटोमॅटिक लेस-अप स्नीकर्स आहेत. मार्टीची आवृत्ती देखील आहे आयकॉनिक होव्हरबोर्ड जो त्याच्या हाताखाली लोकप्रिय निवड आहे.

दरम्यान, डॉक्टर तपकिरी दोन भिन्न आवृत्त्या येतात. एकाने तिच्या ट्रेडमार्क भरतकामासाठी ड्रेस आणि प्रयोगशाळेचा कोट दान केला, तिच्या मस्त मनाचे मन वाचण्याचे हेल्मेट चांगल्या मापासाठी जोडून, ​​२०१ Doc डॉकमध्ये तिचे बारीक केस, पिवळ्या रंगाचा सूट आणि फ्यूचरिस्टिक सिल्व्हर व्हिजर बहुतेकांचा असा विश्वास असेल की वास्तविक 2015 मध्ये ते फॅशन oryक्सेसरी बनले नाहीत ही एक लाजिरवाणी गोष्ट आहे. शिल्पांव्यतिरिक्त फनको यांनी डॉक ब्राऊनचा पांढरा-नॅकल देखावा पुन्हा जिवंत करण्याचा प्रयत्न केला आहे. पॉपचा भाग म्हणून विजेचे बोल्ट आणि शहराचे घड्याळ टॉवर वापरणारे मशीन! नगर मालिका.

शेवटी, तेथे बिफ टॅन्नेनच्या 1955 च्या आवृत्तीचा एक पुतळा आहे, ज्या प्रकरणात आपल्याला पाहिजे होते कंपोस्ट देखावा पुन्हा तयार करा. जरी आपण वास्तविक कंपोस्ट वापरत असाल तर प्रयत्न करु नका आणि आपल्या घराबाहेर न जाता, असा सल्ला आम्ही तुम्हाला देतो.

मध्ये भविष्यात परत फंको पॉप! या मूर्तींना रिलीझची तारीख देण्यात आलेली नाही, जरी फन्को वेबसाइटने आश्वासन दिले आहे की ते लवकरच उपलब्ध होतील.

सर्व प्रथम भविष्यात परत मायकेल जे. फॉक्सने खेळलेला समकालीन हायस्कूलर, जीवनातील सर्वात आनंदी नसलेल्या मार्टी मॅकफ्लायचा पाठलाग करतो. शाळेत त्याचे मुख्याध्यापक असलेल्या मार्टीलाही त्याचे निर्भिड वडील आणि त्याची प्रिय आई यांच्यात घट्ट नातेसंबंध टिकावे लागतात आणि यामुळे त्याने मार्टीच्या वडिलांचे सुपरवायझर मध्यमवयीन धक्का बसला आहे. सध्या टाईम मशीनवर काम करणा fre्या क्रिस्तोफर लॉईडने चमकदार खेळलेला बाम फ्रीक वैज्ञानिक डॉक्टर एमेट ब्राउन उर्फ ​​”डॉक्टर” याच्याशी मार्टीची आयुष्यात मैत्री आहे.

चुकून १ s s० च्या दशकात, मार्टीला अनवधानाने आता-किशोरवयीन पालकांच्या वाढत्या प्रणयमध्ये हस्तक्षेप केला. आमच्या नायकाने आता त्याच्या आईवडिलांना पुन्हा एकत्र केले पाहिजे, नाहीतर कदाचित तो 1980 मध्ये अस्तित्वात असेल. हे सोपे होणार नाही, विशेषत: ल्यूटिश बिफ, आता किशोर देखील, ज्यात गुंतागुंतीचे विषय आहेत. त्याच्या चमकदार खास प्रभावांच्या व्यतिरिक्त, बॅक टू फ्यूचरचा सर्वोत्कृष्ट घटक म्हणजे मायकेल जे. फॉक्सची ही कामगिरी आहे, जी १ 50 s० च्या दशकाच्या हिप्पी मानसिकतेसह व्हाइट-ब्रेड १ 50 s० च्या दशकात टिकून राहण्याच्या दलदलीत सापडली. बॅक टू फ्युचरने फॉक्स आणि चित्रपटाचे दिग्दर्शक रॉबर्ट झेमेकीस या दोघांची बॉक्स ऑफिसची दिवाळखोरी सिमेंट केली, ज्यांनी दोन समान उत्तेजक सीक्वेल्स मिळवले.

रॉबर्ट झेमेकीस खेळलेले, भविष्यात परत हा एक सांस्कृतिक इंद्रियगोचर बनला आहे, बर्‍याच जणांनी तो आतापर्यंतचा एक महान चित्रपट ट्रिलॉजी म्हणून पाहिला आहे. हे आमच्याकडून येते फंको.

विषय: भविष्यात परत, फंको, खेळणी, संग्रह

Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा