सिल्व्हिया जलपर्यटन प्रकाशित केले आहे कथा कथा मानववंशशास्त्र 10 प्रसिद्ध निर्मात्यांच्या सृजनांचा संग्रह आहे ज्यांनी प्रत्येकाने सिल्व्हरसियाच्या जागतिक क्रूझ 2019 ला प्रवास केला. मागील वर्षी प्रथम प्रकाशित आणि जागतिक-समुद्रपर्यटन करणा guests्या पाहुण्यांसाठी पूर्णपणे सादर केलेले, टेल ऑफ टेल्स आता सिल्व्हरियाच्या जागतिक समुदायासाठी उपलब्ध आहेत. घरी आपला वेळ समृद्ध करण्यास मदत करा.

सिल्वरसियाच्या ट्रॅव्हल ब्लॉगवर डाउनलोड करण्यासाठी कविता उपलब्ध आहे शोधा, जिज्ञासू या नवीन मोहिमेचा भाग म्हणून. टेल ऑफ टेल ऑफ आर्टोलॉजीचे वाचक ज्युड देवरॉक्स, पिको अय्यर, लक्ष्मी पामुन्ताज, सोफी रॉबर्ट्स, ताहिर शहा, पॉल थेरॉक्स, सारो ब्रेरिली, हॅरोल्ड कोडा, स्टीव्ह मॅककुरी आणि यिर्मया टॉवर यांच्या प्रतिबिंब आणि कथांच्या संग्रहित निवडीचा आनंद घेऊ शकतात. यापैकी प्रत्येक सर्जनशील जहाजात होते चांदीची ऊस ‘टेल ऑफ टेल्स अ‍ॅन्थॉलॉजी’ या कलेच्या एका अनन्य कार्यासाठी त्याने कमीतकमी या जगभरातील प्रवासासाठी आणि जगभरातील त्याच्या प्रवासाच्या परिणामासाठी हातभार लावला.

गेल्या वर्षी 6 जानेवारी ते 19 मे दरम्यान सिल्व्हरियाच्या वर्ल्ड क्रूझ 2019, टेल ऑफ टेल्सचे आयोजन केले होते. अमेरिकन वेस्ट कोस्ट, ऑस्ट्रेलिया आणि न्यूझीलंड ते जपान, चीन आणि व्हिएतनाममार्गे दक्षिण आफ्रिका, पोर्तुगाल आणि ग्रेट ब्रिटन आणि त्या दरम्यानच्या 30० हून अधिक देशांमधील p२ बंदरांचा शोध घेण्यासाठी पाहुण्यांनी १33 दिवसांचा प्रवास केला. डझनभर बिंदूंवर. मार्गात, सिल्डीया येथील अतिथींनी नेत्रदीपक सांस्कृतिक अनुभवांचा आनंद घ्या, जसे की सिडनीच्या आयकॉनिक ऑपेरा हाऊसमधील ला बोहमे येथे बेस्पोके संध्याकाळ, पारंपारिक चहा सोहळा आणि दक्षिण आफ्रिकेच्या विस्तृत केपमधून जापानमधील प्रसिद्ध बुलेट ट्रेनचा प्रवास क्लासिक ट्रेनरोट वाईनलँड्सवरील प्रवास आणि बरेच काही.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र, जे प्रवाश्यांसाठी अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि उत्पादनांच्या बातम्या व्यापते. दर मंगळवार आणि गुरुवारी वितरित केले.

सिलेरियाच्या न्यू टू द जिज्ञासा मोहिमेने क्रूझ लाइनच्या समुदायाला कथा, संवादात्मक व्हिज्युअल आणि व्हर्च्युअल संग्रह प्रदान केले आहेत ज्यात या अभूतपूर्व काळात प्रवासाची भूक कमी होते. हे करण्याची वेळ योग्य नाही. ईमेलद्वारे वितरित केले आणि डिस्कव्हर ब्लॉगवर दिसू लागले, अलीकडील वैशिष्ट्यांमध्ये त्यांच्या नवीन एस.ए.एल.टी. साठी लाइनच्या मिक्सोलॉजिस्टद्वारे कॉकटेल बनवण्याची प्रात्यक्षिके आणि पाककृती समाविष्ट आहेत. (सी आणि लँड टेस्ट) बार, महान मोहिमेसाठीच्या शिफारसी कॉनराड कॉम्ब्रिंक, सिल्व्हरियाच्या मोहिमेचे एसव्हीपी आणि कंपनीचे प्रतिभावान छायाचित्रकारांनी तयार केलेल्या लेन्स लेखाच्या मागील बाजूस वाचल्या आहेत.

चांदीची ऊस वर्ल्ड क्रूझ २०२२: टेल ऑफ टेल्स या मेजवानीवर येईल, या प्रवासावर प्रत्येक जहाजात चढण्यासाठी खास पाहुण्यांना आमंत्रित केले आहे. फोर्ट लॉडरडल ते कोपेनहेगन हा 137-दिवसांचा प्रवास 6 जानेवारी 2022 रोजी सुटेल आणि 32 देश आणि सहा खंडांमधून 69 गंतव्यस्थानांवर जाईल.

संबंधित लेख

अतिथींसाठी लवचिकता प्रदान करण्यासाठी सिल्वेरा नवीन मार्ग जोडते

क्रिस्टलने 2021 नदी जलपर्यटन कार्यक्रमाचे अनावरण केले

विंडस्टारने सीबॉर्न कमिशनची मुदत वाढवून जूनपर्यंत थांबविली

मिसिंगी नदी क्रूझ उघडण्याच्या वायकिंगसाठी बुकिंग

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा