अकरने “लाँच करण्याची घोषणा केली आहे”अपार्टमेंटस् आणि व्हिला“वेबसाइट पूर्णपणे खाजगी निवास आणि विस्तारित हॉटेल मालमत्तांच्या भाड्याने देण्यास समर्पित आहे. साइट ,000०,००० हून अधिक अपार्टमेंट्स, व्हिला आणि चलेट्स प्रदान करते, Accकोरचे १ extended विस्तारित-हॉटेल हॉटेल ब्रॅण्ड (अ‍ॅडॅगिओ, मंत्र आणि हयात लिव्हिंग) प्रदान करते. यासह) ब्रांडेड खाजगी निवासस्थाने तसेच खासगी मालकीचे आणि वारंवार व्यवस्थापित भाड्याने घेतलेल्या प्रोग्रामचे कंपनीचे पोर्टफोलिओ (उदा. रॅफल्स रहिवासी, वट वृक्ष निवास, डेलानो निवास, फेअरमॉन्ट निवास, एसएलएस निवास इ.) आणि एका-एकात 350 पेक्षा जास्त गंतव्यांमध्ये खाजगी भाडे (वनफिन्स्टे) समाविष्ट आहे.

कोविड -१ crisis च्या संकटकाळात, खासगी घराची मालकी लक्झरी ब्रँडिंग आणि हॉटेल आणि निवासी सेवांच्या विस्तृत मेनूसह एकत्रित केलेली ब्रांडेड निवासस्थाने वाढत्या वैविध्यपूर्ण पाइपलाइन आणि रेकॉर्ड वाढीसह अतिशय लवचिक असल्याचे सिद्ध झाले आहे. एकोर म्हणतो. ब्रँडेड रेसिडेन्सवरील नुकत्याच प्रकाशित झालेल्या सॅव्हील्स 2020 स्पॉटलाइटनुसार, 10 वर्षात या क्षेत्रामध्ये 170 टक्क्यांनी वाढ झाली आहे आणि कठोर संदर्भ असूनही, २०२० हे १०० हून अधिक अतिरिक्त प्रकल्पांच्या उद्घाटनासह आणखी एक विक्रम वर्ष ठरेल.

याव्यतिरिक्त, सव्हिल्स आंतरराष्ट्रीय विकास सल्लागाराच्या मते, जागतिक बाजारांतील एक तृतीयांश कंपन्यांनी त्यांचे प्राथमिक निवासस्थान वाढविण्यास इच्छुक खरेदीदारांकडील व्याज वाढवले ​​आहे. घरातील कामाच्या वाढीसह एकत्रित जागेची ही इच्छा सहारा प्रकल्पांना चालना देऊ शकते. Illsकॉरच्या वेगाने विस्तारित ब्रँडिंग पोर्टफोलिओमध्ये सेव्हिल्सद्वारे दस्तऐवजीकरण केलेले जागतिक ट्रेंड प्रतिबिंबित आहेत. अकोर सध्या जागतिक स्तरावर 30 ब्रांडेड गृहनिर्माण प्रकल्प चालवित असून आणखी 70 प्रकल्पांतर्गत काम चालू आहे. ही वाढ विशेषत: उदयोन्मुख जीवनशैली ब्रांडेड विभागात व्यक्त केली जाते, जेथे रेखांकनाच्या विस्ताराच्या दृष्टीने एक्झोरचा एस.एल.एस. अकोर आधीपासून 18 वर्षाखालील जीवनशैलीचे सहा ब्रांडेड प्रकल्प चालविते. बर्‍याच घटनांमध्ये, ब्रांडेड गृहनिर्माण खरेदीदारांनी व्यवस्थापित भाड्याने दिलेल्या प्रोग्रामद्वारे त्यांची घरे उपलब्ध करुन दिली जातात. सहभागी होणारे घरमालक आता त्यांची घरे “नवीन अपार्टमेंट्स आणि व्हिला” वेबसाइटद्वारे वितरित करताना दिसतील

विनामूल्य आभासी कार्यक्रम

फेरफटक्याकडे परत: चरण 4

आपण प्रवासाच्या “नवीन सामान्य” माध्यमातून आपल्या ग्राहकांना मार्गदर्शन करण्यास तयार आहात? 15 डिसेंबर 2020 रोजी दुपारी 1 वाजता: 20 वाजता EST कडे परत प्रवासाला जा: फेज 4. आमच्या विनामूल्य आभासी मालिकेच्या आगामी हप्त्यात केमेन आयलँड्स, डोमिनिकन रिपब्लिक आणि सीबॉर्न मधील सादरीकरणे असतील. पाहुण्यांना सुरक्षित ठेवण्यासाठी त्यांनी प्रवासाची तारीख, आरोग्य आणि सुरक्षा प्रोटोकॉलची तारीख, अभ्यागतांसाठी खुला असलेल्या क्रियाकलाप, ज्या आपल्या ग्राहकांना त्यांच्या सहली दरम्यान अधिक जाणून घेणे आवश्यक आहे! संपूर्ण अजेंडा पाहण्यासाठी www.pivotingbacktotravel वर जा आणि आपल्या विनामूल्य पाससाठी नोंदणी करा.

“Mentsपार्टमेंट्स आणि व्हिला” वेबसाइटवर, अतिथी पूर्णपणे सुसज्ज अपार्टमेंट्स, व्हिला, घरे आणि स्वीट्स आत्मविश्वासाने बुक करू शकतात, तर ऑल-orकॉर लाइव्ह लाइमलेस लाइफस्टाईल लॉयल्टी प्रोग्रामच्या सर्व फायद्यांचा आनंद घेत आहेत आणि नवीन रद्दबातल आहेत. धोरणासाठी अधिक लवचिकता आणि आश्वासन. आणि त्यांची सुरक्षा सुनिश्चित करण्यासाठी जलद स्वच्छता आणि प्रतिबंधात्मक उपाय (“Allsafe”).

संबंधित लेख

नवीन होमस्टे विभागातील अनुभव साजरा केला

विंबको व्हिलाने एअर आणि नौका चार्टर सेवा सुरू केली

आकर्षणे, कार भाड्याने, घर भाड्याने देण्यासाठी डब्ल्यूटीटीसी डेब्यू प्रोटोकॉल

संग्रहात पसंतीची हॉटेल्स आणि रिसॉर्ट्स 100 निवासस्थानावर पोहोचतात

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा