रॉबिन नाटेबल-पॉटर, मालक आणि अध्यक्ष रॉबिन कुंभार प्रवास, 30 वर्षांहून अधिक काळ लक्झरी ट्रॅव्हल सल्लागार आहे. जेव्हा या साथीने जगाचा प्रवास करण्याची क्षमता थांबविली तेव्हा त्याने बोस्टनला त्वरित सहल करण्याच्या संधीवर झेप घेतली. त्याचा अहवाल येथे आहे.

मला माझ्या घराच्या आणि जर्सी किना beyond्यापलीकडे कोठेही प्रवास करावा लागण्यापूर्वी सुमारे सात महिन्यांहून अधिक काळ झाला होता. म्हणूनच, जेव्हा मला माझ्या उच्च माध्यमिक शाळेत वरिष्ठ महाविद्यालयीन पुढच्या वर्षी बोस्टनला रोड ट्रिपवर महाविद्यालयात जाण्यासाठी निवडले जाण्याची संधी मिळाली तेव्हा मी खूप उत्सुक झालो. मी कुठेही कोणत्याही सहलीची अपेक्षा केली! आणि मी प्रामाणिकपणे सांगू शकतो की बोस्टनने निराश केले नाही.

मी फिलाडेल्फिया विमानतळावर आलो त्या क्षणापासून, मी माझ्यासाठी शक्य तितक्या चांगल्या गोष्टी करून पुन्हा जिवंत वाटले. विमानतळाला खूपच सुरक्षित व सुरक्षित वाटले आणि आमच्या अमेरिकन एअरलाइन्सने उड्डाण केले, त्या सर्वांनी मुखवटा घातले होते.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

बोस्टन लोगन विमानतळावर पोहोचल्यावर टर्मिनल ब मध्ये उतरण्यापासून ते नवीन उबर / लिफ्ट क्षेत्रापर्यंत, संपूर्ण अनुभवाने मला शांततेची भावना भरुन काढली. तिथूनच, हे आमच्या हॉटेलसाठी द्रुत ड्राइव्ह होते, अगदी नवीन फोर सीझन हॉटेल वन डाल्टन स्ट्रीटबॅक बेच्या मध्यभागी एक 61-मजली ​​गगनचुंबी इमारत. हे भव्य व्हर्चुओसो मालमत्ता बोस्टनच्या नवीन होरायझन्सचा क्रीम डे ला क्रॅमे आहे. पुढील काही दिवस आम्ही कोणत्या दिशेने प्रवास केला, तरीही आम्हाला आकाशात आपले “घर” नेहमीच दिसू लागले.

आम्ही 18 व्या मजल्यावरील स्वीटमध्ये जबरदस्त आकर्षक दृश्ये आणि उच्च तंत्रज्ञान सुविधांसह राहिलो. या आधुनिक आणि स्टाइलिश हॉटेलमध्ये एक कला संग्रह देखील आहे जी बर्‍याच लहान संग्रहालये आणि गॅलरीसह स्पर्धा करते. मालमत्तेवर इनडोअर पूल, स्पा आणि प्रसिद्ध झुमा रेस्टॉरंट देखील आहे. (मजेदार तथ्य: मी पहिल्यांदा झूममध्ये जेवलो, तेव्हा लंडनमध्ये बरेच चंद्र होते, जेव्हा मी परदेशात शिक्षण घेत असलेल्या माझ्या मोठ्या मुलाला भेटायला गेलो होतो.)

हॉटेलमध्ये दोन रेस्टॉरंट्स आहेत ज्यात प्रसिद्ध जपानी रेस्टॉरंट, झुमा आणि एक बार आहे. हे खोलीत अन्न देखील पुरवते.

जेव्हा आम्ही आमच्या बॅग खाली टाकल्या आणि जमिनीवर धावलो तेव्हा आम्हाला बोस्टन पूर्णपणे चालण्यायोग्य शहर असल्याचे आढळले. उन्हाळ्याच्या या सुंदर दिवशी आम्ही चार्ल्स नदी ओलांडून बोस्टन विद्यापीठाचे नेतृत्व करतो; तेथे बरेच लोक होते आणि एकतर पिकनिकिंग किंवा धावत, धावणे, चालणे किंवा एखाद्या पार्कसारखे चालणे.

आम्ही पुन्हा प्रवास थांबवला इलियट हॉटेल कॉमनवेल्थ venueव्हेन्यूवर एखाद्या आवडत्या हॉटेलचा सदस्य, ही मोहक बुटीक मालमत्ता ग्राहकांसाठी एक उत्तम पर्याय आहे जे असे स्थान शोधत आहेत जे चांगले आहे परंतु फारच किंमती नाहीत.

तिथून आम्ही न्यूबरी स्ट्रीटच्या दिशेने निघालो, जिथे आम्ही सर्वात विस्मयकारक खाद्यपदार्थ आणि मिठाई असलेल्या ‘बिटरहाईट शॉपपी’ नावाच्या एका अप्रतिम छोट्या कॅफेला गेलो. आम्हाला हे मोहक कॅफे इतके आवडले की आम्ही दुस morning्या दिवशी सकाळी न्याहारीसाठी परत गेलो. हॉटेलकडे परत जाण्यापूर्वी आम्ही न्यूबरीच्या दुकानांमध्ये फिरलो; तेथे अनेक सुंदर गॅलरी आणि लहान बुटीक होती.

माझा मित्र आणि विक्री संपर्क, स्टीफन हाऊसमन यांच्या शिफारशीनुसार चार हंगामांवर आम्ही कोलंबस venueव्हेन्यूवरील एसआरव्हीत जेवलो. हॉटेलपासून सुमारे 15 मिनिटांच्या अंतरावर, हे इटालियन वाइन बार भेट देणे आवश्यक आहे, कारण त्यात आश्चर्यकारक पास्ता आणि लहान पदार्थ आहेत.

दुस Day्या दिवशी, आम्ही पुन्हा एकदा उत्तर-पूर्व विद्यापीठ पाहण्यासाठी बोस्टनच्या फुटपाथांवर आदळल्याने आम्ही एकही गमावला नाही. तेथून आम्ही फेनवे पार्ककडे निघालो. बोस्टनची कोणतीही सहल बोस्टन रेड सॉक्सच्या शतकापेक्षा जास्त जुन्या घरात भेट न देता अपूर्ण ठरेल. पुढे, आम्ही फेनिल हॉल मार्केटप्लेसला भेट दिली, जी गर्दी आणि रस्त्यावर काम करणार्‍यांच्या काही प्रसिद्ध लॉबस्टर रोल आणि क्लॅम चाऊडरचा आनंद घेत थांबविण्यासाठी आणि पाहण्यासाठी एक उत्तम ठिकाण आहे.

फोर सीझन्स हॉटेल वन डाल्टन स्ट्रीट 61 मजल्यांच्या टॉवरमध्ये आहे, जे शहरातील आश्चर्यकारक दृश्ये देते.

नंतर, आम्ही प्रुडेन्शियल सेंटरमध्ये थांबलो तेव्हा आम्ही पुन्हा खरेदीच्या मनावर आलो. आम्ही सुप्रसिद्ध एटेलमध्ये जेलटी ची चव घेतली आणि नवीन आगमनाचा आनंद लुटला. मंदारिन ओरिएंटल पुढचे घर. तसेच व्हर्चुओसो, लक्झरी हॉटेल्समध्ये हे एक प्रतिष्ठित नाव आहे.

अन्नाच्या लांब पल्ल्यातून येत, मी आभासी पाककृती समुदायाचा एक भाग आहे आणि पुढे सेव्हुर मासिकाचे ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरी बोर्ड, त्यामुळे आम्ही बोस्टन मार्गे आमचा मार्ग खाल्ला हे स्वाभाविकच होते. आम्ही आमच्या शेवटचे जेवण दक्षिणेकडील टोरो बोस्टन नावाच्या एका स्पॅनिश स्पॅनिश तपस रेस्टॉरंटमध्ये केले, जे विलक्षण होते.

बोस्टनमध्ये मुक्काम केल्यावर आमच्याकडे पूर्णपणे सुरक्षित वाटले कारण त्यांच्याकडे ठिकाणी अतिशय कडक प्रोटोकॉल आहेत आणि आम्ही जिथे जिथेही जा तिथे रस्त्यावर मुखवटा घातलेले प्रत्येकाला आढळले.

मी नजीकच्या भविष्यात बोस्टनला जाण्याची शिफारस करतो कारण पडण्याची वेळ झाली आहे, जे पाहणे आश्चर्यकारक आहे. मी माझ्या पुढच्या सहलीची योजना करण्याची प्रतीक्षा करू शकत नाही, जे पुढच्या महिन्यात मेक्सिकोला जाईल. जशी आहे तशीच राहिली.

संबंधित लेख

मेफ्लॉवर इन आणि स्पा, ubबर्झ रिसॉर्ट्स संग्रहात पुन्हा डिझाइनचे अनावरण केले

बोस्टनमधील मंदारिन ओरिएंटल पूर्ण करण्यासाठी एप्रिल 2020 मध्ये नूतनीकरण

जस्ट बॅक: चथम बार्स इन

नूतनीकरणावर लँगहॅम बोस्टन अद्यतन

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा