क्लासिकला आराम देण्यापासून ते जीवनशैली अनुकूल वाणांपर्यंत प्रत्येकासाठी पास्ता आहे. स्पेशलिटी फूडने किरकोळ दुकानदारांना त्यांचे सर्वात लोकप्रिय पास्ता पिक्स सामायिक करण्यास सांगितले जे प्रत्येक टाळ्याला समाधानी असल्याची खात्री आहे.

मॅट कापूटो, कॅपुटो मार्केट अँड डेलि, सॉल्ट लेक सिटी, युटा

 • लेस मौलिन्स महजूब म. हमसा हाताने गुंडाळलेला कुसूस
 • मार्टेली स्पेगेटी
 • रेट्रोव्हो स्क्विड इंक टॅगलिओलिनी
 • रॅस्टिल्ला डीब्रूझो कॉलर पास्ता
 • रुस्टिचेला डी ब्रुझो फ्रिगोला सारडा

“रस्टीचेला डी अब्रुझो फ्रेगोला सारडा हा एकमेव मला सापडला जो अद्याप हस्तनिर्मित आहे. फक्त दुसर्‍या ब्रँडमधून अनबॅक केलेला पास्ता जोडा आणि आपल्याला एक स्पष्ट व्हिज्युअल फरक दिसेल. ही सूप किंवा कुरकुरीत पास्ता डिश आहे. सर्वोत्कृष्ट आहे. ”—मॅट कापूटो, कॅपुटो मार्केट अँड डेलि, सॉल्ट लेक सिटी, युटा

हंटर फिके, दि ब्रूनो ब्रदर्स, फिलाडेल्फिया

 • बनजा चिकिया पास्ता
 • रुस्टिचेला डी ब्रुझो फेटूचेन
 • रुस्टिचेला डी अब्रुझो ग्लूटेनफ्री कॉर्न पास्ता
 • वेरा पास्ता रेडिएटर

“२०२० मध्ये पास्ता आमच्यासाठी सर्वाधिक वेगाने वाढणारी श्रेणी ठरली आहे. यामुळे अधिक ग्राहक घरी स्वयंपाक करतात आणि पास्ता बनविणे हे तुलनेने सोपे आहे. ऑफरचा विस्तार करण्यासाठी ही चांगली वेळ आहे जेणेकरून ग्राहक कंटाळा येऊ नयेत आणि नवीन कल्पना शोधू लागतील. ”-हंटर फिके, दि ब्रूनो ब्रदर्स, फिलाडेल्फिया, पीए

एव्हलिन इग्नाटोव्ह, हायड पार्क गॉरमेट, सिनसिनाटी

 • फिलोटिया स्पेगेटी चित्र एल नीरो दि सेपिया
 • उंब्रियन हॅम्प सीड्ससह रिट्रोवो रोमाग्ना अंडे पापार्दले
 • रितारवो लिगुरिया क्रोसेटि पास्ता
 • रित्रोव्हो राईस गिगली पास्ता
 • रुस्टिचेला डी ब्रुझो फ्रिगोला सारडा

“रित्रोवो लिगुरिया क्रोसेटि पास्ता वायव्य इटलीमधील लिगुरिया येथून आला. पास्ताचा छोटा वर्तुळ लाकडी साच्याशी चिकटलेला आहे किंवा त्यावर पास्ता वर्तुळाच्या प्रत्येक बाजूला दोन डिझाईन्स कोरलेल्या आहेत. हा पास्ता कोणत्याही प्लेटवर छाप पाडतो. “-इव्हिन इग्नाटोव्ह, हायड पार्क गॉरमेट, सिनसिनाटी, ओहायोSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा