रिट्झ-कार्लटन, पॅराडाइझ व्हॅली 2021 च्या शेवटापूर्वी स्टीव्हन सॅन्सी यांना रिसॉर्टचा सरव्यवस्थापक म्हणून नेमण्यात आल्याचे जाहीर केले आहे. पॅराडाइझ व्हॅली स्कॉट्सडेल, एझेड जवळील आहे.

एक दशकात उत्तर अमेरिकेत बांधले गेलेले पहिले रिट्ज-कार्लटन आणि 2 अब्ज डॉलर्सचा केंद्रबिंदू म्हणून, 122 एकर लक्झरी मास्टर-नियोजित विकास पाल्माई, रिट्ज-कार्ल्टन, पॅराडाइझ व्हॅली, कंपनी म्हणते की, रिट्ज-कार्ल्टन ब्रँडची एक मोठी मालमत्ता असल्याचे स्थान आहे.

झेनासीची 25 वर्षांची कारकीर्द आहे आणि त्यात रिट्ज-कार्ल्टन ब्रँडमधील जागतिक लक्झरी हॉटेल्सची प्रभावी यादी आहे. द रिट्झ-कार्ल्टन, डोव्ह माउंटनचे सरव्यवस्थापक म्हणून त्याच्या अलिकडील भूमिकेत, हॉटेलला फोर्ब्स फाइव्ह-स्टार आणि एएए फाइव्ह डायमंड पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले, तर रिट्ज-कार्ल्टनसाठी फोर्ब्स फाइव्ह-स्टार पुरस्कार मिळवण्याचे वेगळेपण. ते प्राप्त केले. स्पा, कबूतर माउंटन. रिसॉर्ट-कार्ल्टन म्हणतात की, सोझान्सीच्या नेतृत्वात रिसॉर्टच्या कामगिरीला हातभार लागला.

जेव्हा ते उघडेल तेव्हा रिट्ज-कार्लटन, पॅराडाइझ व्हॅलीमध्ये 215 हॉटेल खोल्या असतील ज्यात खाजगी प्रवेशद्वार, कॅसिटास आणि स्वीट 20 एकरांवर पसरलेले आहेत. हायलाइट हा मुख्य तलाव असेल, जो अंदाजे 400 फूट पसरला आहे, तो उत्तर अमेरिकेतील सर्वात लांब रिसॉर्ट पूल बनवितो.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरच्या एकमेव वर्तमानपत्रांमध्ये अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

रिट्ज-कार्ल्टन रेसिडेन्सच्या आसपास पॅराडाइझ व्हॅली रिसॉर्ट आहे. ज्यात एस्टेट घरे आणि सर्व्हिसिंग्जची दोन घरे असून त्यात १, ,०० ते ,,8०० चौरस फूट आणि single single एकल-कौटुंबिक इस्टेट घरे आहेत. . 5,500 ते 12,000 चौरस फूट. रिसॉर्ट्समध्ये रहिवासी मालकांना “रिसॉर्ट” अनुभवेल कारण त्यांचे स्वतःचे क्लबहाऊस असेल ज्यात एक सामान्य लाऊंज तसेच कनिष्ठ ऑलिम्पिक साईज-पूल समाविष्ट असेल; तंदुरुस्ती सुविधा; निवास आणि द्वारपाल यासाठी एक समर्पित संचालक; हॉटेल सुविधांना प्राधान्य; आणि निवासस्थानात जेवणाचे, घरकाम आणि अभियांत्रिकी सेवा यासारख्या ला कार्टे सेवांचे होस्टिंग.

पाल्मराय रिसॉर्ट आणि निवासस्थान सुरू झाल्यापासून सुरू होते, जे एकत्रित पंचतारांकित आतिथ्य करेल (यासह) फेंडी खाजगी निवास), लक्झरी स्पेशालिटी बुटीक, शेफ-रन रेस्टॉरंट्स आणि एए ऑफिस टॉवर.

संबंधित लेख

झॅडन, रिट्ज-कार्ल्टन रिझर्व्ह पार्टनर खासगी जेटवे

रॉजर साओ पाउलो मॅनेजिंग डायरेक्टर एडुअर्ड ग्रॉसमॅंगिन नॉमिनी

निक्झ वर्ल्ड हेरिटेज साइटमध्ये रिट्ज-कार्ल्टनचा समावेश आहे

विक रिट्रीटने मिलान, चिली प्रॉपर्टीजसाठी नवीन जीएम नियुक्त केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा