पसंतीची हॉटेल्स आणि रिसॉर्ट्स 1 मे ते 31 मे 2020 पर्यंत 13 नवीन सदस्य हॉटेल्स समाविष्ट करण्याची घोषणा केली आहे. वर्षाच्या पहिल्या आठ महिन्यांत या ब्रँडच्या जागतिक पोर्टफोलिओमध्ये सामील होण्यासाठी recent new नवीन सदस्यांची हॉटेलांची ही अलीकडील भर घातली गेली आहे – प्रवासासाठी या विकसनशील युगात अधिक मालक आणि ऑपरेटर स्वतंत्र असल्याचा भक्कम संकेत असं म्हणतात.

नवीन जोडण्यांच्या प्रमुख वैशिष्ट्यांमध्ये हे समाविष्ट आहे:

 • पेंड्री वेस्ट हॉलीवूड (वेस्ट हॉलीवूड, सीए)) – सनसेटच्या पट्टीवर स्थित, पेंड्री वेस्ट हॉलीवूड लॉस एंजेलिसमधील सर्वाधिक प्रलंबीत नवीन घडामोडींपैकी एक आहे. मार्टिन ब्रूडनिझकी डिझाईन स्टुडिओने हॉटेलसमोर काचेच्या फ्रेम केलेल्या इमारतीत सेट करा, ज्यात 149 खोल्या आणि 40 निवास आहेत. वुल्फगँग पक यांनी मालमत्तेच्या स्वाक्षरी रेस्टॉरंटसाठी पाक अनुभव बनविला आहे. इतर वैशिष्ट्यांमध्ये रूफटॉप पूल आणि केबानासह बार, स्पा पेंड्री येथे वैयक्तिक कल्याणकारी उपचार, एक गोलंदाजी गल्ली, स्क्रीनिंग रूम, थेट संगीत ठिकाणे आणि स्थानिक प्रतिभेचे प्रदर्शन करणारे कला प्रदर्शन यांचा समावेश आहे.
 • ऑक्टाव्ह इन्स्टिट्यूट (युनियन रिट्रीट) (सुजॉय, चीन) – लेक याँगचेंगच्या काठावर वसलेले, ऑक्टाव्ह इन्स्टिट्यूटने केलेले युनियन रिट्रीट हे फ्रेड त्साओने डिझाइन केलेले एक संपूर्ण आरोग्य आणि निरोगीपणाचे अभयारण्य आहे. पूर्व तत्वज्ञान आणि पाश्चात्य विज्ञान यांचे संयोजन, 47-एकर रिट्रीट अतिथींना साइटवरील क्लिनिकमधून, वैयक्तिकरणाकरिता स्पा आणि ध्यान घुमट सानुकूल खाद्यपदार्थ व पेय अनुभवांसाठी वैयक्तिक कल्याण सहलीवर जाण्यासाठी प्रोत्साहित करते. येथे 68 लेकफ्रंट स्वीट्स आणि खासगी व्हिला आहेत ज्यात प्रत्येक खोलीत उपचार हा स्फटिकासारखे अनन्य स्पर्श आहेत.
 • पार्क सेंटरल आम्सटरडॅम (आम्सटरडॅम, नेदरलँड्स) – १ iron6464 च्या ऐतिहासिक लोखंडाच्या फाउंड्रीमध्ये वसलेले, नव्याने बनविलेले पार्क मध्य Centralम्स्टरडॅम शहरातील कालव्यापासून आधुनिक माघार घेते. 189 खोल्या ताज्या स्थानिक उत्पादनांसह डच संस्कृतीची चव देतात. टॉवर स्वीट शहरातील उत्तम दृश्ये देते आणि प्रत्येक कोनातून दृश्यांचा आनंद घेण्यासाठी एक गोल बेड आहे. Visitorsमस्टरडॅमचे पहिले अपस्केल आशियाई-फ्यूजन रेस्टॉरंट म्हणून – दोघेही अभ्यागत आणि स्थानिक लोक मोमो रेस्टॉरंट्स, बार आणि लाउंजमध्ये मेट्रोपॉलिटन फूडचा आनंद घेऊ शकतात.
 • अझुल तालवेरा हॉटेल (पुएब्ला, मेक्सिको) – अझुल तालावेरा हॉटेल एक “ऐतिहासिक लक्झरी अनुभव” ऑफर करते ज्यामध्ये residential restored निवासी-शैलीतील खोल्या आणि दोन दगडांच्या भिंती असलेल्या पुनर्स्थापित इमारतींमध्ये स्वीट्स आहेत. मेक्स-युरोपियन पाककृतीसाठी पॅस्किनल बिस्टरोट आणि सानुकूल-तयार मार्गारिता आणि सूर्यास्ताच्या दृश्यांसाठी एक छतावरील बार यासह बाजारपेठेतील टेबल मेनूसह पाहुणे चार जेवणाच्या ठिकाणी आनंद घेऊ शकतात. मालमत्तावरील अनुभवांमध्ये स्थानिक शेफ, मेक्सिकन वाइन आणि टकीला चव असलेले स्वयंपाक वर्ग, कोबाल्टो स्पामधील प्राचीन वैद्यकीय उपचार आणि संपूर्ण दिवसातील छप्पर यांचा समावेश आहे.
 • सांता कॅटालिना, रॉयल हायवे हॉटेल (लास पाल्मास, ग्रॅन कॅनारिया, स्पेन) कॅनरी बेटांची राजधानी, सँटा कॅटालिना, १90 90 ० पासून रॉयल हिडवे वे हॉटेल, लास पाल्मास डी ग्रॅन कॅनारिया हे जीवनाचे महत्त्वपूर्ण स्थान आहे. नव्याने नूतनीकरण केलेल्या 204 खोल्यांच्या मालमत्ता अतिथींना स्वाक्षरी रेस्टॉरंट पोमा येथे पारंपारिक पाककृतींचा आनंद घेण्याची संधी देते. जेथे मिशेलिन-तारांकित पॅड्रॉन बंधू स्थानिक पातळीवर प्रेरित प्लेट्स सर्व्ह करतात. रॉयल सूट – या मालमत्तेचे सर्वात खास निवासस्थान – येथे खाजगी टेरेस आहे अटलांटिक आणि पाम वृक्षांनी झाकलेले बाग, दोन प्रशस्त बाथरूम, डिझाइनर बाथटबसह, आणि छतावरील इन्फिनिटी पूल आणि वेलनेस स्टुडिओमध्ये अनन्य प्रवेश, रॉयल द्वारपाल. सेवेसह पूर्ण. .

1 मेपासून प्राधान्यकृत हॉटेल आणि रिसॉर्ट्समध्ये सामील होण्यासाठी अतिरिक्त सदस्य हॉटेल्स समाविष्ट आहेत:

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डोसीअरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरची एकमात्र वर्तमानपत्रे अद्वितीय गंतव्यस्थान आणि संपन्न प्रवाश्यांसाठी उत्पादनांच्या बातम्या व्यापतात. दर मंगळवार आणि गुरुवारी वितरित केले.

 • कोर्सो 281 (रोम, इटली) – पूर्वी 18 व्या शतकातील बॅरोक पॅलेसमध्ये वसलेले, 12 स्वीट्स असलेले हे बुटीक हॉटेल रोमच्या ऐतिहासिक आणि सांस्कृतिक स्थळापासून काही अंतरावर घरगुती थांबे देते.
 • शिकागो सिल्वरस्मिथ हॉटेल व स्वीट्स (शिकागो, आयएल) शिकागो शहरात वसलेले हे आधुनिक हॉटेल 144 डोळ्यात भरणारा खोल्या, एक स्वाक्षरी रेस्टॉरंट आणि लाऊंज आणि 4,400 चौरस फूट जागा “अत्याधुनिक लक्झरी” देते.
 • सीवुड हॉटेल, मियाकोजीमा कुरिमा रिसॉर्ट (ओकिनावा, जपान) – ऊस आणि समुद्राच्या दृश्यांनी वेढलेला 169 खोल्यांचा एक रिसॉर्ट कुरीमजिमा या छोट्या बेटावर एकांत आणि शांततापूर्ण मार्ग आहे.
 • जनरल मॅन्शन (झीचांग, ​​चीन) – तिबेटियन पठाराच्या पूर्व काठावर सिचुआन प्रांतात वसलेले हे लेक फ्रंट रिट्रीट मूळतः किंग राजवंशात बांधले गेले होते, येथे आता अनंत पूल आणि दोन रेस्टॉरंटसह 25 खोल्या उपलब्ध आहेत.
 • गॅलेरिया प्लाझा सॅन जेरेनिमो (मेक्सिको सिटी, मेक्सिको) – राजधानीच्या शीर्ष आकर्षणापासून काही अंतरावर 2020 च्या उत्तरार्धात लॉन्च करीत, नवीन टेक-फार्म हॉटेल व्यवसायासाठी आणि विश्रांतीच्या प्रवाश्यांसाठी योग्य आहे आणि त्यात 151 खोल्या आणि स्वीट्स, एक रूफटॉप गार्डन आणि एक स्विमिंग पूल आहे.
 • ड्रायटन हॉटेल (सवाना, जीए)) – ऐतिहासिक अमेरिकन ट्रस्ट आणि बँक बिल्डिंगच्या भिंतींमध्ये सवाना नदीपासून एक ब्लॉक स्थित आहे, 50 खोल्यांच्या मालमत्तेत अतिथींचे स्वागत कक्ष आणि दक्षिणी पाहुणचार करतात.
 • गिझेल पलीकडे (म्युनिक, जर्मनी) – म्यूनिचमधील मारिएनप्लाट्झ स्क्वेअरवर स्थित, १ room खोल्यांच्या हॉटेलमध्ये शहरातील सर्वात मोठ्या सुटसह, शहराच्या आयकॉनिक चिन्हांजवळ रमणीय जेवणाचे पर्याय आणि विलासी खोल्या उपलब्ध आहेत.
 • वॉल स्ट्रीट हॉटेल (न्यूयॉर्क, न्यूयॉर्क) – न्यूयॉर्कच्या फायनान्शिअल डिस्ट्रिक्टमध्ये स्थित, लवकरच हे उघडलेले 181 खोल्यांचे बुटीक हॉटेल अभ्यागतांना एक आदर्श स्थान प्रदान करेल ज्यातून बिग Appleपलचे अन्वेषण केले जाईल.

या 13 नवीन हॉटेल हॉटेल्समधील सर्व पाहुणे आय प्रेफर हॉटेल रिवॉर्ड्समध्ये नोंदणी करण्यास पात्र आहेत, जे रोख-मूल्य पुरस्कार प्रमाणपत्रासाठी पात्र आहेत, एलिट दर्जासाठी रीडीमेबल आहेत आणि प्रत्येक पात्र निवासस्थानासाठी मानार्थ इंटरनेट सदस्यांसारखे विशेष फायदे आहेत. 700 हजेरी. जगभरातील पसंतीची हॉटेल्स आणि रिसॉर्ट्सची स्थाने.

याव्यतिरिक्त, प्राधान्यीकृत हॉटेल्स आणि रिसोर्ट्स पोर्टफोलिओमध्ये प्रतिनिधित्व केलेली या नवीन सदस्यांची मालमत्ता ब्रँड वेबसाइटद्वारे बुक केली जाऊ शकते आणि ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरी “पीएच” आणि “पीव्ही” चेन कोडचा वापर करून क्लायंट जीडीएसवर रहावा. ग्राहक बुक करू शकतात.

संबंधित लेख

1 एप्रिल 2021 रोजी न्यूयॉर्कमधील कॅट्सकिल्स मधील चटवाल ​​लॉज

4 नोव्हेंबर 2020 रोजी पांढरा हत्ती पाम बीच उघडणार आहे

युरोपमधील तीन हॉटेल जगातील छोट्या लक्झरी हॉटेल्समध्ये सामील आहेत

स्वागत परत: रॉबर्ट व्हिटफिल्ड, जीएम, द डॉर्चेस्टरशी गप्पा मारा

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा