विदेशी मिठाईपासून ते संचारित सरबत, चहाचे सेट आणि पास्ता सॉसपर्यंत या सुट्टीच्या भेट पॅकमध्ये आपल्या यादीतील प्रत्येकासाठी काहीतरी आहे. या हंगामात शेल्फला दाबा देण्यासाठी काही नवीन भेटवस्तू आहेत.

अहमद टी यूएसए इंग्रजी चहा चार संग्रह. इंग्लंड टी फोर आणि इंग्लिश टी सिक्स सेट: अहमद टीकडे लंडन-प्रेरित दोन नवीन भेटवस्तू आहेत. लहरी आणि प्रतीकात्मक लंडनच्या खुणा असलेल्या दोन्ही धातूंच्या टिनमध्ये आहेत. प्रत्येकामध्ये अहमदच्या सर्वात लोकप्रिय मिश्रणाची प्रतवारीने लावलेला संग्रह आहे. अहमद टी हा एक यूके आधारित कौटुंबिक व्यवसाय आहे, जो चार पिढ्या चहाच्या मिश्रणात आणि स्वाद घेण्यासाठी तयार आहे. उत्कृष्ट चहाच्या उत्कटतेवर आधारित, कंपनी यूके आणि त्यापलीकडेच्या दैनंदिन जीवनातील चहा पिण्याचे आदेश देते त्या अनन्य स्थानासाठी समर्पित आहे. ahmadteausa.com

एन्झोचे टेबल बून अ‍ॅपेटिटो गिफ्ट बॉक्स. बॉक्समध्ये मध्यम एन्झो ऑर्गेनिक एक्स्ट्रा व्हर्जिन ऑलिव्ह ऑईल, एन्झोचे टेबल सन ड्राय टोमॅटो पेस्टो जार, एन्झोचे टेबल बेसिल पेस्टो जार आणि सेंद्रीय कारागीर सेमोला पास्ता असलेली कस्टम एन्झोची टेबल गिफ्ट बॉक्स आहे. एका शतकापेक्षा जास्त काळ, प्रीमियम फळे आणि शेंगदाणे वाढविणे, उत्पादन करणे आणि काढणे या उद्देशाने रिक्युटी फॅमिलीने कॅलिफोर्नियाच्या सुपीक सॅन जोककिन व्हॅलीमध्ये परिश्रमपूर्वक कार्य केले आहे. शेती-ते-टेबल अनुभव देण्याच्या इच्छेनुसार, कुटुंबाने एक किरकोळ स्टोअर उघडला जो छोट्या रस्त्यापासून एन्झो टेबलकडे विकसित झाला आहे, जो प्रादेशिक आवडता आहे जो आपल्या स्थानिक विशिष्ट वस्तूंचा आणि शेतीच्या ताज्या उत्पादनांचा उपयोग करतो. साठी प्रसिद्ध असलेले. enzostable.com (चित्र नाही)

हेला कॉकटेल कंपनी हेला हार्वेस्ट हायबॉल कॉकटेल किट. हेला कॉकटेल कंपनीचा असा विश्वास आहे की कॉकटेलिंग मोठ्या आणि छोट्या अभिरुचीनुसार आणि समारंभांच्या माध्यमातून जगाचा शोध घेण्याबद्दल आहे. किटमध्ये हेला संस्थापक संग्रह Appleपल ब्लॉसम बिटर्सला मॉस्को म्युल मिक्सच्या गिंगरे बाइटसह एकत्र केले गेले आहे, बुब्ली फिनिशसाठी हेला बिटर्स आणि सोडासह प्रथम क्रमांक आहे. सुट्टीच्या चवचा हा परिपूर्ण डोस आहे. इतर हेला किटमध्ये इफ लाईफ गिव यू तुम्हाला लाइम्स किट, अल्टिमेट ब्लॉडी मेरी किट आणि ओल्ड एज किटचा समावेश आहे. हेलाकॉकटेल.कॉ. (चित्रात नाही)

इन रोजाल्स हॉलिडे गिफ्ट बॉक्स. त्याचा 110 वा वर्धापन दिन साजरा करण्यासाठी, इन्स रोझल्सने एक मर्यादित-आवृत्ती हॉलिडे गिफ्ट बॉक्स जारी केला आहे, ज्यामध्ये त्याच्या पाच टॉरसचा समावेश आहे: मूळ ऑलिव्ह ऑईल टॉर्टा, ऑरेंज ऑलिव्ह ऑइल तोर्टा, दालचिनी ऑलिव्ह ऑईल तोर्टा, तीळ आणि समुद्री मीठ टॉर्टा, रोझमेरी आणि थाईम ऑलिव्ह ऑइल टॉर्टा. हा भेट बॉक्स लक्षवेधी प्रदर्शन आणि सुट्टी देण्यासाठी आणि सामायिकरणासाठी योग्य आहे. १०० वर्षांहून अधिक इतिहासासह इनेस रोजलेस पारंपारिक अंडालूसीयन बेक केलेला माल तयार करण्यात, त्यांची उत्पादने दर्जेदार घटकांसह शिजवण्यास माहिर आहेत. inesrosales.com (चित्रात नाही)

मेस्का स्वीट मोग्डोर गिफ्ट बॉक्स. हा 10-तुकडा चाखण्याचा बॉक्स मोरोक्कन मिठाईंचा परिचय देतो. बॉक्समध्ये मेस्का स्वीट्सच्या सर्वात लोकप्रिय संधिंचे संयोजन आहे, ज्यात नारंगी ब्लॉसम आणि बदाम असलेले क्लासिक मोरोक्कन मकरॉन, मचा आणि अक्रोड, बदाम क्रेसेंट्स, कॉफी मोरोक्कन मकरॉन आणि बदाम आणि मनुका बिस्कोटीसह क्लासिक मोरोक्कन मकरॉन यांचा समावेश आहे. सर्व काही डेअरी फ्री आहे आणि कोशर ओयू परवे. मेस्का स्वीट्सच्या मोरोक्कन कुकीज सर्व-नैसर्गिक घटकांचा वापर करून हस्तनिर्मिती करतात आणि संस्थापक आजी-आजीकडून पाककृती असतात. meskasweets.com

चमत्कारी वृक्ष सेंद्रिय मोरिंगा चहा गिफ्ट बॉक्स. या गिफ्ट बॉक्समध्ये चमत्कारीकरित्या चमत्कारी वृत्तीने पुरस्कारप्राप्त हर्बल इन्फ्यूजनसह चहाच्या बॉक्स तयार केल्या जातात. एकूण 12 प्रत्येकासाठी, चार स्वादांमध्ये वैयक्तिकरित्या लपेटलेल्या चहाच्या पिशव्या 48 चा आनंद घ्या. तीन वाण ज्यातून निवडायचे आहे, चमत्कारी वृक्षाचे मोरिंगा टीस गिफ्ट बॉक्स कोणत्याही प्रसंगासाठी भेटवस्तू आहेत. मिरॅकल ट्री एक सुपरफूड ब्रँड आहे ज्याने मॉरिंगावर लक्ष केंद्रित केले आहे – एक अपवादात्मक पौष्टिक प्रोफाइल असलेला एक उदयोन्मुख सुपरफूड. चमत्कारी वृक्ष जगभरातील नैतिकदृष्ट्या जबाबदार आणि स्वतंत्र शेतक with्यांसह कार्य करते आणि त्यांच्या सामाजिक कल्याणासाठी आणि समुदायांवर सकारात्मक परिणाम सुनिश्चित करतो. चमत्कारिक.ऑर्ग

रनमोक मॅपल सिरप गिफ्ट बॉक्स. या गिफ्ट बॉक्स दोन आकारात येतात. पहिल्या तीन पूर्ण आकाराच्या बाटल्या बॅरल-वृद्ध, संक्रमित किंवा पारंपारिक सेंद्रीय मॅपल सिरप आहेत. दुसर्‍याकडे बॅरल-वृद्ध, संक्रमित किंवा स्मोक्ड सेंद्रिय मॅपल सिरपच्या चार छोट्या 60 मिली बाटल्या आहेत. ओतणे चव मध्ये हिबिस्कस, दालचिनी + व्हॅनिला, एल्डरबेरी, वेलची आणि मकरात चुना-पानांचा समावेश आहे. बॅरल-वृद्ध सरबतमध्ये एक बोर्बन आणि व्हिस्की चव समाविष्ट आहे आणि स्मोक्ड स्वाद पिकनच्या लाकडाने धूम्रपान केले जाते. रानामॉक मॅपल उत्तर वर्मांट मध्ये स्थित आहे. त्याची उत्पादने सर्व नैसर्गिक, छोट्या बॅच आणि विशिष्टरित्या तयार केली जातात. रनमोकमापल.कॉम (चित्रात नाही.)

सिमोन कोल चॉकलेट ख्रिसमस बास्केट. ख्रिसमसची ही मोठी टोपली उत्सव आणि मजेदार सुट्टीच्या भेटवस्तूसाठी वेगवेगळ्या दुधाच्या चॉकलेट उत्पादनांसह आणि कोळशाच्या कोठारासह येते. १4040० ते आत्तापर्यंत, सहा कौटुंबिक पिढ्यांनी आज सायमन कोल तयार करण्यासाठी योगदान दिले आहे, पारंपारिक ज्ञान-विज्ञान आणि नवीनतम उत्पादन तंत्रज्ञानाचे संयोजन, दोन्ही एकत्रितपणे कार्य करत आहेत अधिक विस्तृत, वैविध्यपूर्ण आणि नाविन्यपूर्ण उत्पादने साध्य करण्यासाठी आम्ही करू. simoncoll.com

स्टोनवॉल किचन चीज गिफ्ट सेट. हे चीज जोडणी संग्रह स्टोनेवॉल किचनचा व्हाईट फिगर स्प्रेड, भाजलेले लसूण कांदा जाम, सी मीठ क्रॅकर्स आणि सिंपल व्हाइट क्रॅकर्ससह आहे. सुट्टी साजरी करण्यासाठी किंवा परिचारिका भेट म्हणून देण्यासाठी योग्य. स्टोनवेल किचन ही एक विशिष्ट खाद्य उत्पादक आहे जी स्थानिक घटकांपासून बनवलेल्या गुणवत्तेवर आणि उत्पादनांवर लक्ष केंद्रित करते. दगडवॉलकिचन डॉट कॉम

टीपिग्स अ‍ॅडव्हेंट कॅलेंडर. टिपीजेसच्या इतिहासातील सर्वात विनंती केलेला आयटम, त्याचे अ‍ॅडव्हेंट कॅलेंडर ख्रिसमस 2020 साठी परत आले आहे. 24 चहा कॅलेंडरमध्ये नवीन आणि जुन्या आवडीचे संयोजन, ख्रिसमसच्या पूर्वसंध्येला आनंद घेण्यासाठी एक नवीन डिझाइन आणि एक सुपर स्पेशल ट्रीट समाविष्ट आहे. चहाच्या अनुभवासाठी बायोडिग्रेडेबल जाळीच्या पिशव्यामध्ये पॅक केलेल्या संपूर्ण घटकांसह बनवलेल्या सतत-आंबट चहाची एक निवड टीपिक्स देते. teapigs.com

स्पेशलिटीफूड.कॉम ​​वर उत्पादनाच्या बाजारात स्पेशलिटी फूड असोसिएशनच्या सदस्यांकडून अधिक उत्पादने मिळवा


एरिएले फेजरची सामग्री भागीदार आहे विशेष अन्न.

फोटो: मार्क फेरी; फूड स्टाइलिंग: लेस्ली ऑरलँडिनी; प्रॉप्स स्टाईलिंग: फ्रँकलिन मॅट्लन-डॅग्नीSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा