स्पेशलिटी फूडने तिन्ही उत्पादकांना साथीच्या काळात उद्भवलेल्या अडथळ्यांचा शोध घेण्यास आणि त्यांचा व्यवसाय वाढविण्यास सांगितले.

ग्राहकांनी खरेदी करण्याच्या सवयीला प्रतिसाद म्हणून नवीन ऑफर लॉन्च केली का, व्यवसायाच्या अडथळ्याच्या पार्श्वभूमीवर त्यांची रणनीती तयार केली किंवा त्यांच्या नवीन उत्पादनाच्या योजनांद्वारे पुढे ढकलले, या उत्पादकांनी कोविडशी संबंधित व्यत्ययांमध्ये चपळता दर्शविली.

प्रश्नः साथीच्या वेळी नवीन उत्पादन किंवा नावीन्य देताना आपल्याला कोणती आव्हाने आणि / किंवा संधी सापडल्या?

कॅसिया बिग्डा, मार्केटिंग अँड कम्युनिकेशन्सचे संचालक, श्री लीज प्युअर फूड्स को.

कर्करोगाची लढाई जिंकल्यानंतर आणि त्यांचा आहार बदलल्यानंतर डॅमियन लीने २०१ Mr. मध्ये मिस्टर लीची पुर्ण खाद्य पदार्थ कंपनीची स्थापना केली. त्याने स्वत: बरोबर एक करार केला की जेव्हा तो बरे होईल तेव्हा तो प्रीमियम ऑफर देणारा एक ग्लोबल ब्रँड तयार करेल, अपराधी नसलेल्या त्वरित नूडल्सला इतर घटकांप्रमाणे धूळ नाही.

मागील वर्षांत युरोप आणि ऑस्ट्रेलियामध्ये 2020 ला अमेरिकेत प्रवेश करतांना कंपनीसाठी नेत्रदीपक मानले जात असे. आम्ही कित्येक महिन्यांपूर्वी देशभरातील घाऊक बाजारांसह देशव्यापी लॉन्च करण्याचे नियोजन केले होते, ज्यात आम्ही बजेटमध्ये नवीन बाजारपेठ, नवीन खंडात सर्वात कार्यक्षमतेने प्रवेश करू शकू.

आम्ही लॉन्चची घोषणा करण्यापूर्वी आमच्या पॅकिंग सुविधेचे मुख्यस्थान असलेले कॅलिफोर्निया आम्ही उत्पादन सुरू करणार होताच लॉकडाउनमध्ये गेले. युरोपमधून आमची मसाला वितरण शिपिंगच्या विलंबामुळे खंडित झाली. तसेच, त्या वेळी कॅलिफोर्नियामध्ये उत्पादन सुविधांमध्ये कमी लोक काम करीत होते, म्हणून आम्हाला काळजी होती की उत्पादन लांबणीवर पडेल. असं असलं तरी आम्ही प्रक्षेपणसाठी वेळेत पुरवठा साखळीच्या मुद्यावर मात केली, हे सर्व यूकेमधून होते, पण आमची मुख्य विपणन रणनीती बदलावी लागली.

आम्ही इव्हेंटसाठी दिलेली बजेट आम्ही पुनर्निर्देशित केली, स्टोअर-रीडीमेबल कूपन आणि स्टोअर नमुने ज्याने सर्वाधिक आरओआय आणला. आम्ही सोशल मीडिया जाहिरातींद्वारे लोकांना आमच्या वेब शॉपकडे ढकलण्यास सुरवात केली, जे आश्चर्यकारकपणे चांगले कार्य सिद्ध करते आणि अशा वेळी सुपरमार्केटमध्ये खरेदी करताना डिजिटल मार्केटिंग आणि भागीदारीवर परिणाम घडविण्यावर लक्ष केंद्रित करते. ग्राहकांसाठी त्रासदायक होते. रात्रभर, आमचे ऑनलाइन शॉप हे उत्पन्नाचे मुख्य स्त्रोत बनले. आमची ई-शॉप सानुकूलित झाली आहे आणि आपली पूर्ती प्रणाली चालू आहे याची खात्री करण्यासाठी आम्हाला त्वरेने आपले लक्ष वळवावे लागले. आम्हाला रातोरात ई-कॉमर्स तज्ञ व्हावे लागले. आता, महिन्यांनंतर, आम्ही हळूहळू अधिक ऑफलाइन क्रियाकलापांमध्ये स्थानांतरित करीत आहोत आणि शेवटी आमची आरंभिक योजना कार्यान्वित करण्याची आशा आहे.

मार्क एंजेल, संस्थापक, पाचवा चव फूड

कित्येक महिने कष्टकरी बाजाराच्या संशोधन आणि उत्पादनांच्या विकासानंतर, जेव्हा अमेरिकेला जागतिक साथीच्या रोगाचा त्रास होता तेव्हा मी उद्योजकांना झेप घेतली. 17 मार्च रोजी प्रीमियम ग्लोबल चिली क्रिस्प्सच्या ओळीच्या ओळीच्या पहिल्या पॅलेटने माझ्या दारात धडक दिली. सुदैवाने आम्ही आमचा ब्रँड डिजिटल बनवण्याची सुरवातीपासूनच योजना केली. याक्षणी, वीट-आणि-मोर्टार वैशिष्ट्यपूर्ण खाद्य स्टोअरना प्रतीक्षा करावी लागेल कारण बर्‍याच स्टोअर बंद आणि नमुने घेण्याच्या प्रश्नाची कल्पना नव्हती. ऑनलाइन विक्री आणि विपणनासाठी मजबूत अक्षरासह, आम्ही आमच्या चांगल्या साठा सूचीतून यशस्वीरित्या पाठवू शकतो.

जेव्हा कित्येक महिन्यांनंतर स्टोअर पुन्हा उघडले, तेव्हा आम्हाला आढळले की काही लोक व्यवसायात लक्षणीय वाढ करण्यास सक्षम आहेत, कारण ग्राहकांना लहान स्वरूपात अधिक सोयीस्कर होते आणि त्यांच्याकडे अर्थव्यवस्थेसह खर्च करण्यासाठी आणखी पैसे होते. आम्ही व्हर्च्युअल सेल्स कॉलसह पुढे जात आहोत, परंतु कधीकधी नमुने घेण्याची संधी नसतानाही पुढे जाणे कठीण होते. oo’mämē हे स्वतंत्र उत्पादन आहे जे सेंथुआन, चीन आणि ओक्साका, मेक्सिकोमधील सुगंध आणि चव साजरे करते. कुरकुरीत ढिगारे, कुरकुरीत शेंगदाणे आणि बियाणे आणि एक गोड फिनिश असलेला हा बनवण्यास तयार मसाला आहे.

नमुने नसणे हे केवळ घाऊक विक्रेत्यांसाठीच नाही, परंतु किरकोळ विक्रेत्यांसाठीदेखील एक आव्हान आहे, ज्यांपैकी बरेच अद्याप ऑनलाईन ऑर्डर देत आहेत. आम्ही छोट्या सॅम्पल साईज जार बनवण्यावर काम करत आहोत जेणेकरून आम्ही संभाव्य स्पेशलिटी स्टोअरमध्ये जाऊ शकेन.

जोन लॅसिना, सन ग्रोव फूड्सचे कार्यकारी उपाध्यक्ष

ऑलिव्ह ऑईलचा निर्माता आणि विक्रेता या नात्याने आम्ही साथीच्या प्रारंभाच्या वेळी नाटकीय बदल पाहिले. आमच्या बाटल्यांचे ऑपरेशन शांत झाले, परंतु आमचा ई-कॉमर्स व्यवसाय वाढला. आम्ही केवळ सर्वसाधारणपणे ऑनलाईन विक्रीत वाढ पाहिलेली नाही तर मोठ्या स्वरुपाच्या पॅकेजिंगसाठी ग्राहकांच्या ऑनलाइन खरेदी व्यवहारातही महत्त्वपूर्ण बदल झाला.

सुपरमार्केट शेल्फ् ‘चे अव रुप रिक्त आणि जागेच्या ऑर्डरसह, आम्ही पॅकेज केलेल्या ऑलिव्ह ऑईलसाठी 3-3 आणि 5-लिटर कॅनमध्ये भरीव वाढ केली, कारण ग्राहकांनी त्यांच्या पॅन्ट्रीच्या मुख्य भागावर साठा पाहिला. ही मागणी आणि बदल पूर्ण करण्यासाठी आम्ही निर्णय घेतला की आमच्या उत्पादकांशी जवळून काम करण्यासाठी, मोठ्या प्रमाणात पॅकेजिंग पर्याय म्हणून बॅग-इन-बॉक्सची ओळख करुन देण्याची ही एक उत्तम वेळ आहे – पूर्वीचे आकार साथीच्या शिखरावर लोकप्रियतेत जात होता. इटली

मोठ्या प्रमाणात ऑलिव्ह ऑइल खरेदीसाठी टिन एक चांगले मूल्य प्रदान करतात, तर बॅग-इन-बॉक्स ऑलिव्ह ऑइलसाठी एक चांगले पॅकेजिंग आहे. हे शिपिंग दरम्यान कर्करोगाचे नुकसान आणि नुकसान कमी होण्याची शक्यता असते आणि ते तेल आणि स्टोरेज आणि वापर दरम्यान प्रकाश आणि ऑक्सिजन – या दोन वाईट शत्रूंपासून ते त्याचे रक्षण करते.

आज आम्ही ग्रीस, इटली आणि स्पेनमधील सहा उत्पादकांसह यशस्वीरित्या कार्य करीत आहोत जे बॅग-इन-बॉक्समध्ये अतिरिक्त व्हर्जिन ऑलिव्ह ऑईल पॅक करतात, जे आम्ही किरकोळ आणि घाऊक ग्राहकांना 3-, 5- आणि 10 या दोन्हीसाठी ऑफर करतो. -लिटर्स.


जूली गॅलाघर व्यवस्थापकीय संपादक आहेत विशेष अन्न.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा