2021 मध्ये 30 वर्षे मोहीम साजरी करत आहेत, अ‍ॅबरक्रॉम्बी आणि केंट ए अँड के चे संस्थापक, जेफ्री कॅंट 26 दिनांक 27 नोव्हेंबर रोजी मोहिमेचे आयोजन करतील, “दि नॉर्थईस्ट पॅसेजः रशियाच्या आर्कटिकसह जॉफ्री केंट,” ट्रॉमस्, नॉर्वेच्या नोम, अलास्का येथून 27 ऑगस्ट 2021 रोजी निघतील.

अँड आणि के च्या लक्झरी मोहिमेच्या 30 व्या वर्धापनदिन हंगामात “अंटार्क्टिका आणि एकूण सौर ग्रहण क्रूझ” (28 नोव्हेंबर 2021 रोजी निघणार आहे) तसेच अंटार्क्टिका, आर्क्टिक, बाल्टिक समुद्र, ग्रीस आणि इतर गंतव्यस्थानांचा समावेश असेल.

“या दुर्मिळ क्रॉस, विस्तीर्ण जंगलात, प्रत्येक दिवसाचे क्रियाकलाप बर्फ, हवामान आणि समुद्राच्या परिस्थितीवर आधारित मोहिमेचे कर्णधार आणि नेते ठरवतात,” कॅंटने एका घोषणेत म्हटले आहे. “हे मोहिमेतील जलपर्यटनाचे अपील आहे – साहसीपणाची अप्रत्याशितता (आणि रोमांच).”

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डोसीअरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

मोहिमेची ठळक मुद्दे

ए आणि के च्या “द ईशान्य मार्ग: ओलांडलेल्या रशियन आर्कटिक विथ जेफ्री केंट” भेटीदरम्यान, ए आणि के अतिथी दुर्गम वस्त्यांस भेट देतील, सायबेरियन बेट, वन्यजीव वस्ती आणि आर्क्टिक निसर्गाचा क्वचितच भेट देतील. ते सोव्हिएट काळातील रशिया देखील शोधतील जे जगातील सर्वात मोठे शहर मुर्मनस्क आणि आर्क्टिक सर्कलच्या उत्तरेस प्रोविंडियाचे पूर्वीचे सैन्य बंदर आहे.

इतर हायलाइट्स? क्रूझर युनेस्कोच्या जागतिक वारसा स्थळावरील रेंजेल आयलँडला भेट देणार आहेत त्याच्या जैवविविधतेसाठी मान्यता प्राप्त आहे – 400 प्रजाती वनस्पती, वालरस आणि पक्षी जीवनासह. त्यांना ध्रुवीय अस्वल, आर्टिक फॉक्स, रेनडियर, बेलुगा व्हेल आणि बरेच काही साठी कारा समुद्रात एक नम्र निसर्ग राखीव सापडेल.

क्रूझर टूर्सवर जातील आणि ए आणि के मोहिमेच्या सदस्यांद्वारे पुरस्कार पुरविण्याच्या दिशेने निर्देशित केले जातील – पुरस्कारप्राप्त वैज्ञानिकांपासून ते अधिवास संरक्षक, इतिहासकार आणि प्रतिष्ठित ध्रुवीय पदक प्राप्त करणारे – काही लोक जे स्थापनेपासूनच ए आणि के बरोबर आहेत. ही टीम समृद्ध व्याख्याने देणार आहे.

ईशान्य पॅसेज क्रूझ दोन विशेष तज्ञांसमवेत प्रवासासाठी जाईलः मूळ लोकांचे छायाचित्रण करण्यात तज्ज्ञ असलेले सिलेन वंशातील नॅशनल जिओग्राफिक फोटोग्राफर आणि स्टीफन ग्रेपनर, प्रशिक्षित वैज्ञानिक आणि एक्सप्लोरर ज्यांनी मोठ्या प्रमाणात रशियाचा शोध लावला आहे. आहे आणि एक प्रवास म्हणून काम करेल. मोहिमेचे नेते.

अंटार्क्टिका आणि इतर लांबच्या ठिकाणांसाठी ए आणि केची 30 वी वर्धापन दिन ओळखण्यासाठी, ए आणि केने 30 व्या वर्धापनदिन उत्सवाच्या व्हिडिओंसह या निडर शोधकर्त्यांचा उत्सव साजरा करणा videos्या व्हिडिओंची मालिका देखील तयार केली आहे:

लक्झरी लाइनर

त्यांच्या मोहिमेसाठी, अ‍ॅबरक्रॉम्बी आणि केंट एक लहान मोहीम जहाज ज्यात म्हटले आहे की ते एक सुरक्षित आणि विसर्जित गंतव्य अनुभव प्रदान करते. प्रत्येक जहाजात खासगी नौकासारखे वातावरण असते आणि सर्व स्वीट्समध्ये बटलर सेवेसह लक्झरी जहाज वितरण असते. स्टाफ-टू-गेस्ट गुणोत्तर 1-ते-1.3 आहे.

याव्यतिरिक्त, A&K ची अंदाजे क्षमता 80 टक्के आहे, म्हणून कोणतीही ध्रुवीय यात्रा 199 अतिथींपेक्षा जास्त नाही आणि कोणतीही सांस्कृतिक सहली 148 लोकांपेक्षा जास्त नाही. प्रत्येक स्टुडिओ आणि सुटमध्ये खासगी बाल्कनी असते. अतिरिक्त जागेची ही बांधिलकी किनार्याच्या प्रवासात देखील दिसून येते कारण ए आणि के स्थानांवर राशियांची क्षमता मर्यादित करते आणि शारिरीक अंतर सुनिश्चित करण्यासाठी राख अन्वेषणासाठी लहान क्लस्टर्स स्थापित करते.

ऑनबोर्ड, पोनंट यांनी जागतिक आरोग्य संघटनेने (डब्ल्यूएचओ) स्थापित केलेल्या स्वच्छता आणि निर्जंतुकीकरणासाठी “सर्वोत्तम पद्धती” प्रतिबिंबित करणारे कठोर स्वच्छता प्रोटोकॉल लागू केले आहेत. सर्व ऑनबोर्ड क्षेत्राची सतत आणि पद्धतशीर साफसफाई व साफसफाई करण्याव्यतिरिक्त शारीरिक अभिसरण प्रदान करण्यासाठी लाऊंज क्षेत्र आणि जेवणाचे खोली पुनर्रचना केली गेली आहे.

एक डॉक्टर आणि नर्स 24/7 उपलब्ध आहेत आणि आवश्यक असल्यास ते प्रगत रुग्णालयात उपकरणे आणि वेगळ्या भागात प्रवेश करू शकतात.

टीपः 31 डिसेंबर 2020 पर्यंत कोणत्याही ए अँड के लक्झरी मोहिमेतील जलपर्यटन बुकिंग केलेल्या पाहुण्यांना कोविड -१ related संबंधित कारणांमुळे प्रवासाच्या days० दिवस आधीच्या प्रवासाची योजना बदलण्याची सुविधा आहे.

हा लेख मूलतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

लिब्डब्लाड मोहिमेचे मुख्य विक्री अधिकारी म्हणून गब्बार्डचे नाव मोजले जाते

2021 मध्ये पलीकडे आणि पलीकडे साहसी

टीटीसी लक्झरी ब्रँडला एक युनिट म्हणून एकत्र करते, नवीन विक्री शक्ती तयार करते

क्रिस्टल नौका, मोहीम जलपर्यटनसाठी सुरक्षा प्रोटोकॉल सामायिक करतो

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा